I Love SONY show hình

vinlee

tình hình là các pác cứ đòi xem hình nên em phải post,em chỉ post vật chứng cho các pác thấy thôi,chứ em chưa thiết kế xong cái phòng đâu nha,mắc công các pác lại bảo em chém gió :D,em xin không cho cái sony vaio vào vì em nó màu trắng,đổi cái màu đen xong em sẽ cho họp gia đình luôn :D

cái này gọi là all-in-one
LCD SONY 40" CX420
SONY 7.2 HT-DDW7500
HTPC SONY VAIO CORE I7 dùng để coi flim
HTPC HP DV7 SSD intel 330 120gb dùng để dow flim
DVD SONY 758 dùng để cày flim bộ
SONY Playtion3 320gb để coi Blu-ray và chơi game chuẩn 7.2
HD mini sony ericsson ars S lt18i
HD mini ps vita đá pes
HD mini SONY 12" để đi cắm trại
em xin lai em hi-end beats by dr dre để nghe nhạc đi ngủ

có thế thôi ợ

trước tiên là em LCD SONY 40BX420

tiếp theo là DVD SONY 758

tới PS3 slim 320GB

SONY 7.2 7600

HTPC dv7 & SONY mini

trái tim của 7600,đừng hỏi vì sao em gọi như thế ;))

trái tim của PS3 cho em nó khỏi bị mắt vàng :))

và cuối cùng là cặp đôi hoàn hảo VITA & ARS S :))

cái này để dùng đi ngủ :">

dây kết nối HDMI SONY 1.4,dây loa,dây 3 ly,dây AV của MONSTER

khi nào setup xong em sẽ post hình lại

cuối cùng em đang dư sài 1 em VITA WIFI mới 99% được cậu em xách tay từ mỹ về,vì em đang dùng con WIFI/3G nên muốn bán em nó,cho các anh thích PES :D,máy chưa làm gì hết,đã dán màn hình mặt trước mặt sau,đi kèm theo em nó là thẻ nhớ 32GB và các phụ kiện,miếng dán màn hình còn 4 miếng,bao da theo máy,mua ngoài là 50USD đó nha,car game AV play còn trong bịch luôn,em đã mua game bản quyền trong thẻ gồm asphal + fifa có thể chơi online,các pác lấy về là chiến thôi :D,giá em nó đi là 5tr,ai vui vẻ thì em tặng cái case bằng đồng hàng độc em đang sài luôn :D

tiện thể do cái phòng em nó bé quá nên em đành để lại cái máy chiếu SONY HW30ES cho pác nào chuyên nghiệp,lúc cậu em xách về cho em nói mua 4500USD thuế gì nữa đấy em không biết,nhưng em để các anh 85tr thôi,trong giấy tờ ghi hàng MADE IN JAPAN em nó còn nằm trong thùng luôn,tại phòng bé nên bán chứ không phải hàng tào lao đem bán nha mấy anh.

call: 0613833134 em tên vinh hoặc tới 46/7 khu phố long điềm,phường long bình tân,biên hòa - đồng nai xem máy nha mấy anh.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member
Ðề: I Love SONY show hình

Bác này đúng là fan Sony thứ thiệt, đồ điện tử gần như là của hãng Sony hết, chúc mừng bác.

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: I Love SONY show hình

kết cục là bán cái máy chiếu à bác , để đây ai thấy mà mua

Bên trên