IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

chậm quá bác ạ. trc mình cũng lấy đc key rồi giờ lại bị báo lỗi fake srial

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Công cụ này hiện vẫn bị IDM phát hiện fake key bác nhé. E làm hết các bước như bác nói rùi. Đã Regerter = tên em rùi nhưng sau vẫn báo lỗi. Bác xem hình ảnh đính kèm nhé. Bác xem có cách nào xử lý giúp em với. Tks bác

thien8x

Well-Known Member
Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Công cụ này hiện vẫn bị IDM phát hiện fake key bác nhé. E làm hết các bước như bác nói rùi. Đã Regerter = tên em rùi nhưng sau vẫn báo lỗi. Bác xem hình ảnh đính kèm nhé. Bác xem có cách nào xử lý giúp em với. Tks bác
Hãy nói theo cách của bạn và làm theo cách của tôi :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Hãy nói theo cách của bạn và làm theo cách của tôi :D

thay mặt bác chủ thớt và bản thân e, tks bác.
E sẽ dùng thử thuốc của bác xem hiệu nghiệm đến đâu.

yentran85

Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Bác cho em hỏi idm no need to crack thì chỉ can thiệp file host khi mình cài đặt idm hoặc khi mình update idm thôi hả Bác chủ. Sau khi cài idm em gỡ idm no need to crack ra liền thì idm vẫn chạy tốt chứ bác.

Provista

Member
Cám ơn bạn. Mình thử lần đầu nó báo lỗi Fake serial.... nhưng sau khi dùng công cụ để xóa mã số rồi tạo mã số khác là OK.

abenla

Active Member

mình thuộc loài gà mờ về vi tính, mà gặp cú này,,
- Để lấy mã số bản quyền (key) của chương trình bạn làm đủ 2 bước (thiếu 1 trong 2 bước sẽ ko nhận được key) như đã hướng dẫn trong chương trình:
Bước 1: Viết nhận xét chụp hình gửi lên đây (topic này).
Bước 2: Gửi yêu cầu lấy key đến địa chỉ email đã ghi trong chương trình - ko gửi yêu cầu trong diễn đàn, bạn sẽ nhận được key qua email. [​IMG]

nản luôn bác chủ ơi,,,híc híc

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên