IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

ondeptrai

Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Idm mình là IDM crack, không có key nên chưa cài dc IDM no need crack, đây là hình chụp của mình, :D

Tihon0408

Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Tôi chơi file crack update có cần phải crack lai đâu?Cài cái này chi cho mất time.

duongxuantuan

thank chủ topic

tamdiepthao7

Re: Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Vậy đã hết Trial chưa bác. Cái hình bác chụp là chụp khi chưa sử dụng chương trình.

Tình hình là cách crack dung host này ảnh hưởng đến các chương trình cũng crack bang file host khác (như Nikon Capture NX2)!!! Bác có cách nào giải quyết không vậy? Giờ, mình cài IDM (bang app của bác) thì Capture NX2 báo fake serial. Còn chỉnh file host để cài Capture NX2 thì IDM báo fake serial, cứ vậy!

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Tình hình là cách crack dung host này ảnh hưởng đến các chương trình cũng crack bang file host khác (như Nikon Capture NX2)!!! Bác có cách nào giải quyết không vậy? Giờ, mình cài IDM (bang app của bác) thì Capture NX2 báo fake serial. Còn chỉnh file host để cài Capture NX2 thì IDM báo fake serial, cứ vậy!

Bác thử bản mới nhất sẽ không bị vậy (phải chạy công cụ này sau khi đã chỉnh file hosts cho công cụ Capture NX2)

meigyoku1

Well-Known Member

Đã có bản mới IDM 6.19 build 7
Chương trình vẫn chạy tốt.

kiem99

Active Member

Đã có bản mới IDM 6.19 build 7
Chương trình vẫn chạy tốt.

đúng như vậy, phần mềm của bạn tự đông làm mọi chuyện và rất ổn, cám ơn nhiều.

meigyoku1

Well-Known Member

Mới làm bản 2.7: add ngôn ngữ Việt Nam. :D

viros

Member

down về mấy click nữa là ngon luôn. idm 6.19 bull 7 mới nhất :D

kemmy_tran2002

sao cài rồi, diền tên rồi mà k0 hiện đúng tên đk vậy ta???

meigyoku1

Well-Known Member

Đã có bản 2.8: fix fake serial cho Win 64bit. ( do quên add key :D nên 1 số bạn bị trial )

Đã sử dụng chương trình IDM no need to crack, không cần patch hay crack, update IDM thoải mái không bị fake serial. Cám ơn chương trình. Đây là hình chụp sau khi sử dụng chương trình

Email: [email protected]
nick 4rum : killstar210

Da gui email xin key kich hoat.

góp ý: nên cho update trưcj tiếp trong idm no need crack. mỗi lần update phải tải thủ công mệt lắm

meigyoku1

Well-Known Member

góp ý: nên cho update trưcj tiếp trong idm no need crack. mỗi lần update phải tải thủ công mệt lắm

Vì chương trình này cũng rất nhiều người download nên phải có 1 host free ổn định bạn ạ.

meigyoku1

Well-Known Member

Mới lên phiên bản mới: tự động chuyển đổi giao diện IDM tiếng Việt.

Bên trên