IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Đã có bản 2.4 cho người nào tên ổ chứa folder Windows bị khác C:
Chỉnh lại cho phép tắt Antivirus rồi vẫn chạy tiếp được IDM no need.

kiem99

Active Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Vấn đề sẽ trở nên phức tạp nếu sau này có bản 2.5 để (sữa chửa patch hay gì đó)...thì phải nói rõ là bản a? cho C:, bản b? cho D/E/F vân vân...nếu người xử dụng cài nhầm a qua b hay b/a thì có chuyện tác hại nào xảy ra chăng? Cám ơn nhiều.

Đã có bản 2.4 cho người nào tên ổ chứa folder Windows bị khác C:
Chỉnh lại cho phép tắt Antivirus rồi vẫn chạy tiếp được IDM no need.

meigyoku1

Well-Known Member

Vấn đề sẽ trở nên phức tạp nếu sau này có bản 2.5 để (sữa chửa patch hay gì đó)...thì phải nói rõ là bản a? cho C:, bản b? cho D/E/F vân vân...nếu người xử dụng cài nhầm a qua b hay b/a thì có chuyện tác hại nào xảy ra chăng? Cám ơn nhiều.

Chả là thế này bác ạ, có người cài Windows ổ C: lại biến thành ổ F:
IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack) | Page 2
Mình vừa sửa lại là dù nó có biến thành ổ F hay ổ gì thì chương trình IDM no need vẫn nhận ra. Vậy thôi bác.

dangthang003

em đã tải về, đã thank, mong bác cho em xin key để em trải nghiệm ạ. thank bác nhiều

tamdiepthao7

Mình đang dùng IDM 6.18 Build 9 Silent, có cần phải uninstall và cài bản IDM gốc không? Vì bản IDM Silent mình xài là 6.18 build 9, dùng chương trình IDM-no-need-crack check thì được báo là up-to-dated!!? Trong khi IDM hiện đã ra bản 6.19 build 6!!?

Bác cho mình xin cái key để thử lại chương trình, vì đã bị khóa sau 3 lần dùng rồi. Cảm ơn.

[ xxx://hdvietnam.com/diendan/members/1675329-albums1517653-picture156355.html ] (Thông cảm, chưa đủ 10 posts nên không up ảnh hay link lên diễn đàn được (như bác yêu cầu).

kiem99

Active Member

Hôm qua mình set up cái máy cua bà chị ho, Dell 23" All in One, Touch Scren,Win64 (8.1) Cài IDM no need to crack 2.3. May mà nó chạy ngay, không khiếu nại gì cả. cám ơn tác giã nhiều nhé.
Ngoài đề: Bạn có thể giới thiệu cho mình bộ gỏ tiếng Việt có dấu cho win64, MS Office 2013 được không? Bám ơn. kiem99

meigyoku1

Well-Known Member

Hôm qua mình set up cái máy cua bà chị ho, Dell 23" All in One, Touch Scren,Win64 (8.1) Cài IDM no need to crack 2.3. May mà nó chạy ngay, không khiếu nại gì cả. cám ơn tác giã nhiều nhé.
Ngoài đề: Bạn có thể giới thiệu cho mình bộ gỏ tiếng Việt có dấu cho win64, MS Office 2013 được không? Bám ơn. kiem99
Unikey hoặc gotiengviet của Trần Kỳ Nam bác ạ.

---------- Post added 10-04-2014 at 20:57 ----------

Mình đang dùng IDM 6.18 Build 9 Silent, có cần phải uninstall và cài bản IDM gốc không? Vì bản IDM Silent mình xài là 6.18 build 9, dùng chương trình IDM-no-need-crack check thì được báo là up-to-dated!!? Trong khi IDM hiện đã ra bản 6.19 build 6!!?

Bác cho mình xin cái key để thử lại chương trình, vì đã bị khóa sau 3 lần dùng rồi. Cảm ơn.

[ xxx://hdvietnam.com/diendan/members/1675329-albums1517653-picture156355.html ] (Thông cảm, chưa đủ 10 posts nên không up ảnh hay link lên diễn đàn được (như bác yêu cầu).

Check lại email đi bác nhé!

tamdiepthao7

Cảm ơn. Mình đã nhận được key, và dùng chương trình update IDM lên bản 6.19. Hình như lúc cài bản update, không phải lỗi fake serial, mà vì cài mới, là bản trial, nên yêu cầu nhập key.

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Cảm ơn. Mình đã nhận được key, và dùng chương trình update IDM lên bản 6.19. Hình như lúc cài bản update, không phải lỗi fake serial, mà vì cài mới, là bản trial, nên yêu cầu nhập key.

Vậy đã hết Trial chưa bác. Cái hình bác chụp là chụp khi chưa sử dụng chương trình.

tuanrambo9999

Well-Known Member

Hu hu bạn sao nó bắt nhập key , meigyoku1 ơi ?

tinkhang

Well-Known Member

chào chủ topic,mình đả làm theo hướng dẫn nhưng kg dc,giờ nó báo hết hạn 3 lần,vì vậy kg chụp dc hình,giờ mình cài idm gốc rồi chụp hình dc kg,như vậy thì kg add tên vào idm dc.xin bác chủ cho mình xin 1 key để cái kai5,thanks
laptop mình kg có phím SysRq chỉ có PrntScr,xin bạn hướng sẫn giùm,thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

tinkhang

Well-Known Member

mới chụp dc hình nhưng là idm bản gốc kg crack(vì bị 3 lần hết hạn kg sử dụng dc idm no need
[/IMG]
xin bạn share mình key,thanks

meigyoku1

Well-Known Member

mới chụp dc hình nhưng là idm bản gốc kg crack(vì bị 3 lần hết hạn kg sử dụng dc idm no need

xin bạn share mình key,thanks

Các bạn làm theo hướng dẫn của chương trình để lấy key (chỉ có 2 bước). Bạn làm nốt bước 2 sẽ có key ngay nhé!
Thực ra chạy chương trình này chỉ 1 đến 2 lần là hết fake serial rồi.

tinkhang

Well-Known Member

thanks bạn chủ,đã xong dg sử dụng tốt

hiepsonpro

Member

Đã sử dụng chương trình IDM no need crack. Cảm ơn meigyoku1, sau đây là hình chụp
Chạy chương trình rồi mà chả thấy tên đâu, gà mà.
Có gì bác giúp em cái!

meigyoku1

Well-Known Member

Đã sử dụng chương trình IDM no need crack. Cảm ơn meigyoku1, sau đây là hình chụp
Chạy chương trình rồi mà chả thấy tên đâu, gà mà.
Có gì bác giúp em cái!

Bác chạy chương trình rồi chọn mục số 3. Nếu vẫn bị Unregister thì mình sẽ team view cho bác qua hòm thư riêng của diễn đàn.

hiepsonpro

Member

Chọn mục 3, oke rồi bác nhé!
Em đang dung bản ghost của bác đấy

Bên trên