IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Cám ơn meigyoku1 đã thành công setup idm cho mình. Thật không thể ngờ là 1 người cách xa hàng ngàn dậm mà có thể làm được công việc nhanh chòng và hiệu quả như vậy. Thành thật cám ơn nhiều.

Nhờ bác mà mình sửa lại tool cho các trường hợp bị giống bác.

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Trước khi cài cái này là phải gỡ hết các bản Idm đang dùng ra phải ko bác? Rồi cài xong có cần Restart lại PC ko? rồi có phải xóa file host gì ko hả bác? Em đang dùng bản Silent 6.18 buil 7 thì phải.

Sài cái này hoàn toàn tự động, các bác chẳng phải làm gì cả. 1 click là xong.

meigyoku1

Well-Known Member

Đã có phiên bản mới 2.0 sửa nhiều lỗi rất thú vị. Bạn nào vẫn bị fake serial là do chưa tắt Antivirus. Các trường hợp bị fake serial (nếu đã tắt Antivirus) thì gửi ID và pass Team View vào hòm thư riêng của mình tại diễn đàn. Xử lý được hết.

meigyoku1

Well-Known Member

Mới làm bản mới 2.1 có khả năng check update của chính tool IDM no need to crack.

kiem99

Active Member

Mới làm bản mới 2.1 có khả năng check update của chính tool IDM no need to crack.
Mới cài 2.0 xong thì 2.1 đã ra mắt. Funtion này làm cho lập trình của bạn được hoàn mỷ hơn, cám ơn nhiều.

bay7c

Member

thu down load coi no lam sao cam on ban

meigyoku1

Well-Known Member

Mới cài 2.0 xong thì 2.1 đã ra mắt. Funtion này làm cho lập trình của bạn được hoàn mỷ hơn, cám ơn nhiều.

Bản 2.0 đã sửa được lỗi giống như máy bác bị.
Bản 2.1 có khả năng check update của chính tool IDM no need to crack.

meigyoku1

Well-Known Member

Sắp có bản mới có khả năng phát hiện update IDM ko thành công do virus chặn chương trình, đưa ra đề nghị tắt Antivirus :D

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

tiếp tục sửa khi nào có bản hoàn thiện tôi sẽ install thử
Vậy bác chắc khó mà thử được vì tương lai IDM sẽ fix nhiều thứ để chống ... lại các công cụ như thế này. Lúc đó lại phải sửa lại công cụ. Đối với patch hay crack cũng phải vậy.
Tôi phải viết cái này và cái free forever vì bản thân thấy các patch hay các công cụ hiện nay không đáp ứng được nhu cầu tôi cài IDM cho bạn bè hay đồng nghiệp.

Bản hiện tại đang là rất tốt cho các bác thử. Có thể tương lại sau này công cụ này mình sẽ sửa chỉ chạy được cho những ai dùng bản ghost do mình tạo ra. :D

phuongcjc

Member

Cảm ơn chủ thớt nhiều!
Quá hay và quá gọn nhệ.
Thanks!

meigyoku1

Well-Known Member

Đã có bản 2.3 (chắc là bản cuối): cảnh báo virus chặn IDM no need to crack. (định làm thêm tên Antivirus chặn IDM no need to crack nhưng thôi :D)

yeuhd3d

Do chương trình can thiệp vào registry và sửa file hosts nên 1 số chương trình Antivirus như Kaspersky, Avira ... nhận nhầm chương trình là virus, do chính tay mình lập trình nên khẳng định là 100% chương trình không có virus, kết quả test virus

kiem99

Active Member

Đã có bản 2.3 (chắc là bản cuối):-j Không phãi đây như là một lời từ giả đó chứ? Mong là bạn sẽ tiép tục phát triễn để giúp đở chúng tôi. Cám ơn nhiều. kiem99

meigyoku1

Well-Known Member

Đã có bản 2.3 (chắc là bản cuối):-j Không phãi đây như là một lời từ giả đó chứ? Mong là bạn sẽ tiép tục phát triễn để giúp đở chúng tôi. Cám ơn nhiều. kiem99

À mình vẫn theo dõi IDM mà bác, có gì mới IDM mình sẽ sửa cho phù hợp với cái mới đó (nhưng khả năng chắc cũng vài tháng nữa)

sumimo

Well-Known Member

Cám ơn bác meigyoku1 ! ( songngoc nhỉ :D ).

Rất trân trọng những người như bác ...!!!

Vanqp

Active Member

Cán ơn bác chủ, rất là nhanh gọn:D

halopro

ngon, giờ lại có cả món này....

Bên trên