[iMAX i18D] Hướng Dẫn Cách Thay Đổi Font Chữ Hệ Thống và Phụ Đề Theo Ý Riêng

langthangvn33

Uploader
Ðề: [iMAX i18D] Hướng Dẫn Cách Thay Đổi Font Chữ Hệ Thống và Phụ Đề Theo Ý Riêng

Vâng bác đã xin lỗi thi tôi ko muốn nói nữa
Bác langthang chú ý nha , khi giao dịch nhận dc tiền rùi mới ship hàng
Giống như e và bác đã thoả thuận đấy

Cũng may gặp em
Nếu người có ý đò xấu tùi bác mất tiền còn mất của
Lúc đấy lõi do bác đấy

Mọi việc đã rõ ràng , chúc anh em cuối tuần vui vè

thôi chuyện qua rồi , bác từ sau làm ăn uy tính một chút , em thì có thêm bài học là không nên tin tưởng quá ...bù lại được trải nghiệm Realtek 1186 , lúc trước sigma là lựa chọn hàng đầu ...

langthangvn33

Uploader
Ðề: [iMAX i18D] Hướng Dẫn Cách Thay Đổi Font Chữ Hệ Thống và Phụ Đề Theo Ý Riêng

Tất cả từ đầu bài đến đây chắc bác cũng hiểu mọi người đang nghĩ gì và như thế nào bác langthang mới lên đây nói chứ.? tuy là chuyện giao dịch giữa hai bên, nhưng hôm nay đã mang lên DĐ thì mọi người có quyền phê phán mình chứ, còn nếu như không có vấn đề gì và xin lỗi, thì tôi cũng mong bác bỏ qua tôi quá lời, nếu cương vị của bác cũng sẽ nghĩ như thế vì lời cmt của langthang thôi, để tránh trường hợp đáng tiếc này xảy ra mong hai AE giải quyết ổn thỏa nhé, đừng để ảnh hưởng đến DĐ HDVN là được rồi, Thanks

thanks bác Tonytruong / hbinhlove2003 , vì bác tài xế tội nghiệp nên em nóng quá ... cứ đợi rồi gọi dt , nhưng cũng là bài học ... vì trước giờ mới bị sự cố lần đầu ...

bác meocon đã hứa mua rồi , sáng em gọi dt bác cũng nói sáng bác chuyển khoản ,sau đó mất tích 02 ngày ... lỡ bác nhận hàng rồi biệt tích thì sao , bác cũng rút kinh nghiệm , bác muốn gì phải nt lại , .... bác còn buôn bán nên bác phải uy tính với anh em , mua là mua không mua là không mua ... không ai làm khó bác đâu ...

Bên trên