IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

hugo18

Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

đã inbox cho bác và like fanpage, xin cám ơn

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

đã inbox cho bác và like fanpage, xin cám ơn

Đã gửi Key code cho bác rồi nhé bác. Rất mong nhận được sự nhận xét của bác và người dung.

children09

Well-Known Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Sao chưa thấy sửa chức năng chọn phim bằng cuộn chuột vậy bạn?
Trang chủ thì được nhưng vào từng chuyên mục không thể cuộn chuột chọn phim được.
Hơi bất tiện.

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Sao chưa thấy sửa chức năng chọn phim bằng cuộn chuột vậy bạn?
Trang chủ thì được nhưng vào từng chuyên mục không thể cuộn chuột chọn phim được.
Hơi bất tiện.

Chào bạn. Hiện tại đội phát triễn đang tập trung vào việc phát triễn phiên bản điều khiển từ xa cho điện thoại và phiên bản web. Nên tiến độ fix lỗi có thể dùng chuột hơi chậm. Cảm ơn bạn đã phản hồi, sẽ sớm có bản cập nhập fix lỗi này cho bạn. Tiện hỏi luôn là trong quá trình sử dụng bạn có gặp vấn đề hay bất tiện ở chức năng nào góp ý giúp mình để bản cập nhật tới sẽ hoàn thiện hơn nữa.

Tungvanceo

Active Member

sao mình tải bản cập nhật lại ko cài đc ???

sao mình tải bản cập nhật lại ko cài đc ???

Khi có bản cập nhật mới ứng dụng sẽ tự thông báo cho người dùng yêu cầu tải bản mới. Vừa rồi mình vừa đổi mã hash của ứng dụng nên hệ điều hành Android hiểu nhầm là 2 ứng dụng khác nhau mà cùng tên. Bạn gỡ phiên bản cũ ra rồi cài bản mới vào là được. (Bình thường nếu không thay đổi mã hash thì bạn cứ cài bản cập nhật bình thường) .

Sau khi cài lại hoặc reset Box thông tin Kich Hoạt VIP, danh sách phim đã xem, yêu thích của bạn không hề mất đi nên bạn cứ yên tâm nhé. Nếu gặp vấn đề gì khác cứ để lại phản hồi ở đây hoặc Fanpage của ứng dụng. Nhóm phát triễn Rất mong nhận được góp ý tích cực từ người dùng.

smilegirl

Active Member
Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bạn tải ứng dụng về tại địa chỉ: Tải IMovie Ứng dụng xem phim HD Online chất lượng Bluray DTS miễn ph mở ứng dụng lên đăng ký thành viên rồi gửi Email đăng ký lại cho mình. Mình sẽ kích hoạt Online cho bạn.

Kích hoạt giúp em [email protected]

ledc9000

đã like và share.cho mình xin vip code nhé.
[email protected]

Hôm nay mới sửa đc Ab , cài app của bác
Bác Huy Phu activate theo mail [email protected]
Cảm ơn bác

Nhà mình có 2 thiết bị . Cài trên AV200 đc ngay , đang đợi các bác Huy Phú kích hoạt , mượn acc Fshare của cậu em dùng thử , app rất hay , dễ sử dụng , chất lượng .
Mình còn 1 thiết bị Atv 520. , cài báo lỗi ! Chắc giống của bạn gì có con ATV ở đầu topic , phiền các bác cho mình apk qua mail [email protected] và kích hoạt cho 2 thiết bị này luôn một thể
Xin cảm ơn

Nhà mình có 2 thiết bị . Cài trên AV200 đc ngay , đang đợi các bác Huy Phú kích hoạt , mượn acc Fshare của cậu em dùng thử , app rất hay , dễ sử dụng , chất lượng .
Mình còn 1 thiết bị Atv 520. , cài báo lỗi ! Chắc giống của bạn gì có con ATV ở đầu topic , phiền các bác cho mình apk qua mail [email protected] và kích hoạt cho 2 thiết bị này luôn một thể
Xin cảm ơn

APK bạn có thể tải về tại đây: http://huyphu.com/kho-ung-dung-android-tv-box/ung-dung/phim-anh/imovie.html Sau khi cài đặt xong bạn mở ứng dụng lên đăng nhập với Email ở bạn đã gửi ở trên. Hoặc đăng ký nếu Email của bạn chưa đăng ký. Xong báo mình mình sẽ kích hoạt online cho bạn.

Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

APK bạn có thể tải về tại đây: Tải IMovie Ứng dụng xem phim HD Online chất lượng Bluray DTS miễn ph Sau khi cài đặt xong bạn mở ứng dụng lên đăng nhập với Email ở bạn đã gửi ở trên. Hoặc đăng ký nếu Email của bạn chưa đăng ký. Xong báo mình mình sẽ kích hoạt online cho bạn.
Mình đa cài và đăng ký trên VidOn Av200 , mail [email protected] .
Bạn xem lại và hướng dẫn cài cho ATV 520- mình dùng 2 thiết bị

Bên trên