IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Cảm giác như bị lừa
Mấy ngày nay mà vẫn chưa nhận được code kích hoạt.

Sory bạn tk đã được kick hoạt nhé bạn. Đây là thiếu sót bên mình.
Mình đã gia hạn hơn so với khuyến mãi.

songtruong

Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

bạn ơi .
kích hoạt giúp mình với
hoặc gửi cho mình xin key mới .
key cũ không kích hoạt được ở phiên bản mới .
mình cảm ơn

[email protected]

acc fshare của mình là víp mà ứng dụng thông báo không phải .
khó hiểu thật

songtruong

Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

phiên bản mới không thấy tùy chọn thể loại .
phần này cũng cần thiết mà

dangdtbk

Member

Xin lần rồi chưa thấy gửi bác cho em xin 1 code với [email protected]

Cái link tải lòng vòng cài xong chẳng thấy vip đâu mặc dù được nói là đã vip từ 20/4!
Bản 1.0.1?

skd

Member
Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Sory bạn tk đã được kick hoạt nhé bạn. Đây là thiếu sót bên mình.
Mình đã gia hạn hơn so với khuyến mãi.

Mình liked khá lâu rùi cũng chẳng thấy gì lun. Nhờn Bạn check giùm cái!

daokimluc

đã kích hoạt mà tại sao giờ mình vào xem nó toàn bắt nhập key kích hoạt là sao vậy?

huhem35

Well-Known Member

gở bản củ cài lại bản mới thì không kích hoạt được.Bác chủ xem giúp lại , cám ơn bác nhiều.Email : [email protected]

vinhdo

Member

hôm qua mở ra xem thì thấy nó tự up lên bản 1.0.1 rồi nhưng khi đăng nhập thì báo lỗi server nên chưa dùng được

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Của bạn đã xong nhé

---------- Post added 26-04-2015 at 11:23 ----------

hôm qua mở ra xem thì thấy nó tự up lên bản 1.0.1 rồi nhưng khi đăng nhập thì báo lỗi server nên chưa dùng được

Hôm qua bọn mình đang chuyển server sang server khác. Nên kết nối bị gián đoạn một lúc. Giờ bạn có thể thử lại được rồi nhé. Xin lỗi về sự bất tiền này

đã kích hoạt mà tại sao giờ mình vào xem nó toàn bắt nhập key kích hoạt là sao vậy?

Hôm qua tụi EM đang nâng cấp server nên kết nối bị gián đoạn một lúc. Giờ bạn có thể thử lại rồi nhé. Bạn gửi Email đăng ký lại cho mình mình sẽ kiểm tra giúp. XIn lỗi vì sự bất tiện này.

Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Mình liked khá lâu rùi cũng chẳng thấy gì lun. Nhờn Bạn check giùm cái!

Bạn gửi cho mình Email đăng ký ứng dụng nhé. Mình sẽ kích hoạt Online giúp bạn.

---------- Post added 26-04-2015 at 11:29 ----------

Cái link tải lòng vòng cài xong chẳng thấy vip đâu mặc dù được nói là đã vip từ 20/4!
Bản 1.0.1?

Bạn gửi mình Email đăng ký ứng dụng để mình kiểm tra lại nhé.

bạn ơi .
kích hoạt giúp mình với
hoặc gửi cho mình xin key mới .
key cũ không kích hoạt được ở phiên bản mới .
mình cảm ơn

[email protected]

acc fshare của mình là víp mà ứng dụng thông báo không phải .
khó hiểu thật

Của bạn đã được kích hoạt rồi nhé. Mình đã phản hồi trên Fanpage của Huy Phú Store. Chắc bạn chưa đọc được. Bạn vào kiểm thử lại nhé. Về tài khoản FShare bạn gửi mình Email tài khoản FShare của bạn để mình kiểm tra nha.

phiên bản mới không thấy tùy chọn thể loại .
phần này cũng cần thiết mà

Ở các mục Phim lẻ, Phim bộ, phim 3D, v.v.v bên phải phía trên có 2 cái Select Box. 1 là chọn thể loại, 2 là chọn quốc gia. Bạn có thể lọc theo thể loại ở hộp chọn này nhé Có thêm tùy chọn quốc gia và sắp xếp theo ngày cập nhật lượt xem, và phim hot. Chắc bạn nhìn quen với giao diện cũ nên không để ý. Với bộ lọc này User có thêm nhiều tùy chọn dễ dàng tròng việc tìm kiếm phim hơn.

daokimluc

Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Hôm qua tụi EM đang nâng cấp server nên kết nối bị gián đoạn một lúc. Giờ bạn có thể thử lại rồi nhé. Bạn gửi Email đăng ký lại cho mình mình sẽ kiểm tra giúp. XIn lỗi vì sự bất tiện này.

Nhờ bác kiểm tra giúp e ạ. Thank!
[email protected]

khoathu

Member

kích hoạt lại dùm mình,lên bản 1.0.1 đăng nhập toàn báo lỗi.
[email protected]

Bên trên