In to the west (Steven Spielberg).

hoangtrinhag

IN TO THE WEST. Một bộ phim rất hay của đạo diễn Steven Spielberg. Phim được sản xuất năm 2005. Đây là một bộ phim rất hay nói về nói về nước Mỹ thời lập quốc, và sự xung đột giửa những người da đỏ bản địa với những người da trắng.
Phim gồm có 6 phần, mỗi phần khoảng 1h30 phút. Mình lấy làm lạ là bộ phim hay thế mà ít người để ý. Các bác, nếu có thích thú thì có thể tìm thấy phim này trên các trackers của Trung Quốc như CHD hay HDChina. Mình đã kéo bản 720HDTV từ CHD và nhận thấy bản này rất đẹp và tốt về âm thanh cũng như hình ảnh. Hiện tớ đang chỉnh time phụ đề English cho phim, và nếu có nhiều người yêu thích thì sẽ cố gắng dịch. Bác nào đã từng xem phim này thì vào cho biết ý kiến nhé.

http://www.imdb.com/rg/photos-title/gallery-link/title/tt0409572/mediaindex

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: In to the west (Steven Spielberg).

em chưa xem nhưng nếu bác dịch thì em nhất định phải xem , bác cho em name 6 phần để em down về ạ,cảm ơn bác nhiều

hoangtrinhag

em chưa xem nhưng nếu bác dịch thì em nhất định phải xem , bác cho em name 6 phần để em down về ạ,cảm ơn bác nhiều

Bác vào HDChina.org kéo nhé, bên phần TV USA. Tên của nó đây:

Into.the.West.2005.720p.HDTV.X264.DD51. Bác nào có acc ở đó kéo về, up lên cho anh em thì tốt quá. Hiện tớ đã hoàn chỉnh phần sub English, đang bắt tay vào dịch đây, 6 phần cũng hơi dài đấy.

adamdamdamdam

Bác ơi, em rất đã xem clip CREEK MARYS BLOOD của NIGHTWISH hát và clip chính là bo phim này,BÁC ƠI
DICH MAU MAU CHO EM DI, EM RÂT MUON XEM
THANKS BÁC 10 PHÁT

Bên trên