[Infographic] Samsung Galaxy S4: Bảy ngày đợi mong

Angus_Bert

Film critic
[Infographic] Samsung Galaxy S4: Bảy ngày đợi mong

Người dùng sẽ làm gì cùng Galaxy S4 với 7 ngày trong tuần? Hãy để infographic này giúp bạn tìm ra “chân lý” nhé

• Thứ 2: Ngày thứ 2 năng động, rót cho mình 1 ly cà phê sữa đá. Lên đường đến công sở và nghe một chút nhạc để chuẩn bị đối phó thử thách thôi. Đừng lo, Galaxy S4 biết tự chọn nhạc trong thư viện nhạc sao cho phù hợp nhất với tâm trạng của bạn đấy!
  • Thứ 3: Đã qua ngày thứ 2 mệt mỏi, sao không kiểm tra lại chế độ ăn uống. luyện tập của bạn cùng với S-Health. Ngày mai bạn sẽ ăn gì, tập luyện môn thể thao nào để tiếp tục phong độ sức khỏe của tuần trước
  • Thứ 4: Giữa tuần, thời gian đi công tác hoặc những buổi họp công việc. Sao không thử cho chuyến công tác dễ dàng hơn cùng với multi tasking windows. Đọc email, xem tin nhắn, lướt web, xem video…truy cập 50 GB Dropbox miễn phí. Có gì thua kém máy tính nào?
  • Thứ 5: Lại sắp cuối tuần rồi, thời gian để hoàn thành báo cáo trước cuối tuần sắp đến. Nhưng hãy thư giãn 1 chút, chụp 1 tấm hình tự sướng cùng đồng nghiệp, sau đó edit trên màn hình lớn 5 inch cực dễ. Blah, “mình thật đẹp, thật tự tin” – dù là boy cũng đừng ngại thử nhé!
  • Thứ 6: Thứ sáu rồi, chuẩn bị xõa thôi! Tạm thời thư giãn cùng bạn bè, xem video 1080p, chơi game bằng tay cầm riêng của Galaxy S4 cho các game hành động…hay gì nữa?
  • Thứ 7: Thứ 7 máu chảy về tim! Cùng “người ấy” bật lên group play để chia sẻ hình ảnh của 2 người trong 1 tuần qua S-Beam, WiFi Direct, NFC…hoặc đơn giản là chia sẻ bài hát yêu thích – đồng cảm đến tâm hồn trong một quán café của L’amour?
  • Chủ nhật: Ngày của riêng mình, HomeSync….Galaxy S4 chơi game cực đã trên TV của nhà bạn. Điều khiển TV, quạt, máy lạnh…bằng S4. Làm chủ ngôi nhà của bạn nhé!

Với những tính năng vô cùng mạnh mẽ và thân thiện, Galaxy S4 thật sự là một trợ thủ đắc lực trong cuộc sống hàng ngày, luôn bên bạn mọi lúc mọi nơi, từ những lúc lao động hăng say đến những lúc vui chơi náo nhiệt cùng bạn bè

Chia layout ra làm khu vực header chứa title và lead in.Sau đó chia phần còn lại thành 7 khu vực mô phỏng 7 tờ lịch blog.

• Thứ 2: Vẽ stick figure ngồi lên S4 khổng lồ, đeo tai nghe bay đến công sở
  • Thứ 3: Vẽ Stick Figure được khám bệnh bởi S4 khổng lồ. Vẽ minh họa thêm đoạn đối thoại với kiểu “…Calorie…” – “….Yes….”
  • Thứ 4: Vẽ Stick Figure mặc vest, đeo kiếng đen và S4 đứng kế bên cầm xấp tài liệu, trên tài liệu ghi Dropbox, HomeSync…
  • Thứ 5: Vẽ Stick Figure mô phỏng Gangnam Style cùng 2 nhân vật Stick figure khác trong văn phòng. Đứng nhún nhảy trên màn hình S4 khổng lồ
  • Thứ 6: Vẽ Stick Figure cùng 2 người bạn Gangnam Style chơi game cờ tướng trên S4 khổng lồ
  • Thứ 7: 2 người ngồi ôm nhau (stick nữ và nam) trong khi 2 S4 khổng lồ cũng ngồi ôm nhau và cùng chia sẻ 1 nội dung (hình 1 trái tim) trên cả 2 màn hình S4
  • Chủ nhật: Vẽ nhân vật Stick Figure cùng ngồi chơi game với S4 bằng tay cầm

Chỉnh sửa lần cuối:

nmb48

Member
7 ngày này là 7 ngày nghĩ thì có :)) toàn thấy chơi với giải trí

shopbaocaosu

Ðề: [Infographic] Samsung Galaxy S4: Bảy ngày đợi mong

toàn mặt hàng cao cấp và sang trọng, mình cũng phải mua một em để dùng thử xem tính năng ra sao là

sua

cái này chắc là do 1 phần phần cứng nữa nên nếu nâng cấp phần mềm không thì chưa chắc đã lên được 4k .Con Z1 của sony còn chưa lên đc

sua

Note 3 phù hợp ai thích màn hình lớn thôi à, nhưng quả là bị lung lây đấy, không biết về VN giá nhiều đây
[video=youtube;r72mQF0UKeQ]http://www.youtube.com/watch?v=r72mQF0UKeQ[/video]

nó nhấn mạnh vào tính năng Spen quá,1 tính năng mà mình không cần dùng tới

sua

nhiều khi vào web chẳng cần phải zoom cứ để vậy mà đọc, nhờ có đt full HD mà giờ các font chữ nhỏ hơn 8 pixel vẫn đọc khá rõ
đọc kiểu này hại mắt lắm, dùng máy màn hình kiểu này đúng là nhiều khi không có khái niệm về điểm ảnh nữa

sua

không hoàn hảo kiểu đại chúng thôi còn theo em thì nó đáp ứng tốt nhu cầu của mình và mình hài lòng với những gì nó mang lại như thế đã là 1 smartphone hoàn hảo rồi

đồng ý kiến với bác và hiện tại đó là S4 :D ,trước đó là S2

sua

mới vừa xem xong đúng là giống thật nhưng mà toàn mua tiệm uy tín, cái dể nhận biết nhất của nó là cái giá đấy, rẻ hơn hơn 1/3

sasakiki

Banned
Ðề: [Infographic] Samsung Galaxy S4: Bảy ngày đợi mong

Em cũng đang tính lên đời S4 đây mà không biết nên mua xt hay chính hãng nữa, các bác tư vấn với

Phablet

Active Member
Mình thì chỉ chờ Note3 ra là chiến thôi (hy vọng tháng sau). Nhưng chũng không nỡ chia lìa em Note 2 đang xài. Nó quá tốt để say good bye.

Bên trên