Internet cáp quang CMC / GIGANET: Tăng băng thông – Giảm giá cước

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nguyenthienbao

Ðề: Internet cáp quang CMC / GIGANET: Tăng băng thông – Giảm giá cước

ở hà nội không có sao, mà có thì chắc không đến lượt mình, cái này chắc phải giới hạn suất rồi

khoahq

Active Member
xin kiú ông cmc, được tháng đầu đúng cam kết tốc độ , qua tháng thì chán như con gián, đến 11h đêm mới reset lại đúng băng thông, sau 7h đêm thì call lên tổng đài thì ko ai bắt máy, lở cam kết sử dụng chứ ko cắt bà nó rồi :(

Gói cáp quang 30M CMC nãn vãi ra, chơi Game thì ping cao kinh hồn,( các nhà mạng khác ping rất thấp chơi ngon vãi ) nhờ hỗ trợ cả tháng chưa giải quyết đc, khách bỏ đi mấy tiệm khác chơi hết , riết tiệm chẳng còn con ma nào chơi game, chỉ còn vài bóng hồng ngồi chat chít 8-> .
Ai chưa biết thì đăng kí, ai đã sử dụng chỉ còn nước đi thanh lí hợp đồng 8->
Nhìn ping toàn gấp 3 người ta, tối tối ping lên toan 2 đến 300, khách bỏ đi hết ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết em rồi, thế là đời mình lại tàn. Hôm qua vừa ký gói Speed 4 96 Mbps. làm sao giờ. Thu tiền phí lắp đặt thì không có hóa đơn đỏ ngay mà chỉ có phiếu thu. hóa đơn đỏ phải 1 tuần mới có. đíu hiểu kiểu gì nữa. Bực mình tập 1. sau này sử dụng nếu như bác này nói chắc câu chuyện bực mình còn dài tập lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thời buổi này. dân đen chúng tôi chỉ mong sao các ông cung cấp dịch vụ internet đáp ứng được 70% yêu cầu như những gì các ông cam kết là dân đen chúng tôi cảm thấy đời hạnh phúc lắm rồi.

Thời buổi này. dân đen chúng tôi chỉ mong sao các ông cung cấp dịch vụ internet đáp ứng được 70% yêu cầu như những gì các ông cam kết là dân đen chúng tôi cảm thấy đời hạnh phúc lắm rồi.

Bác có thể yên tâm, mới vào chạy ngon lắm, luôn cả hỗ trợ kĩ thuật, khi cần hỗ trợ bác chỉ cần 24h là có mấy em kĩ thuật phone trực tiếp cho bác trả lời ngay kết quả. Nhưng sử dụng từ 6 -12 tháng rồi bác sẽ thấy, đường truyền thì chậm chạp ( y như rằng thuê bao quá nhiều đi đến quá tải ), gọi hỗ trợ yêu cầu kiểm tra, đc trả lời khi nào có kết quả em báo cho anh ngay, đợi cả tuần chẳng ai gọi cho mình kết quả, phone tổng đài tiếp và đc bảo tụi em đang theo dõi và khắc phục, khi nào có kết quả báo cho anh, và cứ đợi tiếp :)).
Mình nhờ hỗ trợ game CF sao ping cao nên lag khách ko chơi đc, gọi liên tục và đc hứa liên tục, tính ra hơn cả tháng chưa khắc phục đc, khách của mình đi chổ khác chơi hết, vậy còn kinh doanh cái gì nữa 8->. Dự định cuối tháng lên thanh lí hợp đồng, chuyển nhà mạng cho chắc ăn.
Đây chỉ vài lời bức xúc của phòng Net em, ko có ý dìm hàng hay chém gió, mấy bác nào sử dụng cáp quang CMC gói 30M trên 1 năm vào đây góp thêm cho anh em ý kiến.

huudungth

Re: Ðề: Internet cáp quang CMC / GIGANET: Tăng băng thông – Giảm giá cước

co lap mang o vung tau khong ban

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên