JBL TL260

winterfell101

Well-Known Member
Bác nào đang chơi em này vào cho em mở mang đầu óc tí nào :), hoặc có bác nào đó đang chơi em này mà nhà chật thì hú em cái :D

Ðề: JBL TL260

To mấy thì to nhưng xem phim có Sub nó vẫn khác chứ bác :p Nhưng mà nhìn cặp này nếu nghe nhạc chắc giàu chi tiết lắm.

winterfell101

Well-Known Member

Em thấy bác có vẻ chuộng JBL nhỉ, nhưng em nghe người ta hay chê JBL dỡ, chất âm không xứng đáng giá tiền, em nghĩ giá đó bác có thể sắm b&w 683 s2 hoặc klipsch rf 82ii ngon hơn nhiều rồi, sao bác không tham khảo thử, bác tham khảo thử bài này
VNAV • Xem chủ đề - Loa JBL TL260 Limited Edition ??

èo, đúng là dòng này nghe nhạc vàng, nhạc nhẹ thì hơi chuối tí, nhưng xem phim và quẩy thì cũng ra vấn đề lắm đấy bác ơi :D

coolpix8700

Well-Known Member

Cái TL260 này em đã nghe ở sâu rum của Gi Beo rồi. Chỉ để xem film thì chấp nhận được, nhưng nghe nhạc thì chỉ người khá dễ tính.
Em cũng là 1 fan của Gi Beo, nhưng hãng Gi Beo, hay Harman Kardon (Infi,...) làm ra đủ loại loa. Hình dáng cái TL260, (nhất là cái Ti250,...) rất bắt mắt. Hình thang đứng bắt chước hình dáng của cái Ti5000 rất nổi tiếng!

winterfell101

Well-Known Member

Cái TL260 này em đã nghe ở sâu rum của Gi Beo rồi. Chỉ để xem film thì chấp nhận được, nhưng nghe nhạc thì chỉ người khá dễ tính.
Em cũng là 1 fan của Gi Beo, nhưng hãng Gi Beo, hay Harman Kardon (Infi,...) làm ra đủ loại loa. Hình dáng cái TL260, (nhất là cái Ti250,...) rất bắt mắt. Hình thang đứng bắt chước hình dáng của cái Ti5000 rất nổi tiếng!

e đang chơi JBL L890 nghe nhạc được, xem phim hay nên e muốn lên một cấp nữa ạ :D

hbc

Moderator

Phúc Giang, Trương Nghĩa, SaiGonHD, Sơn Hà, CƠn bão số... không shop nào còn hả bác, gọi điện hỏi một vòng thử coi ạ :D

Còn thiếu bác này chuyên JBL:

JBL TL260 . Gía tham khảo : 37.550.000 VNĐ

attachment.php

Bên trên