jDownloader - download trên Mega1280

uphn

Member
Ðề: jDownloader - download trên Mega1280

Chưa cần đến nhưng đánh dấu phát để sau này dễ tìm lại. Thanks các bác nha.

tla

Member

Đánh dấu để tối về nghiên cứu tiếp, hôm trước mình down bản jDownloader trên hdmania.org giải nén bị lỗi.

Zero_078

Member

mình dùng cái này từ lâu lắm rồi, tự reset IP cắm dow RS Mu j cũng đc, có điều dạo gần đây dow Mega1280 thỉnh thoảng tụt xuống có chưa đc 100KB/s rồi cứ ù lỳ như thế, lúc lên lúc xuống, mà mạng FPT dow FPT dek = megashare.vn, ko biết có ae nào bị như mình ko?

anpnt

Member

mình dùng cái này từ lâu lắm rồi, tự reset IP cắm dow RS Mu j cũng đc, có điều dạo gần đây dow Mega1280 thỉnh thoảng tụt xuống có chưa đc 100KB/s rồi cứ ù lỳ như thế, lúc lên lúc xuống, mà mạng FPT dow FPT dek = megashare.vn, ko biết có ae nào bị như mình ko?

Có lúc Mega1280 chỉ được 1KB/s nữa là .. chỉ cần reset modem là xong ..

eChipShop

có bác nào thử Jdownloader trên Windows 7 chưa?
cho em xin ý kiến với
có tương thích với W7 không ạ?

Mình đang dùng Win7 bản ultimate bản quyền, thấy dùng cái này rất tốt. Kính thưa các loại trang download tải hết!

eChipShop

e mới cài lại win, chơi win 7 luôn nhưng sao cài lại jdownloader nó lại kêu mình tự nhập mã vậy :-S

Có lần nhập, có lần không bạn ạ, khi nào nó không đọc được mã bảo mật thì mình phải nhập, các bản cập nhật luôn ra cho phép việc tự động càng ngày càng tốt. Mình thấy jDownloader là lựa chọn rất OK. Nếu có phải làm thì chỉ là 1 việc Nhập Mã, thay vì mình phải bấm bấm, chờ chờ mãi

linhhero

jDownloader thật tuyệt.Giải pháp khi ko có ac RP,MU,add link nào cũng ok

leminhquan321

sau khi down xong 1 part nó bắt mình phải nhập code hả mấy pác ?? hay là như pác kia bảo có cái nhập cái ko??

VThanhgtvt

Well-Known Member

Mình cũng mới dùng JD nhưng đã gặp trục trặc rùi!
Dao nọ mình down trên mega.1280 thoải mái, chỉ có là down từng phần một và không phải nhập mã bảo vệ
Bây giờ dùng lại nó dở trứng kiểu gì ấy! Cứ down xong 1part thì nó lại đòi nhập mã bảo vệ để down part tiếp theo!
Cả nhà ai biết cách chữa trị chỉ giùm tui với!!
Thank cả nhà trước nhé!!!

thaitrong

Member

Jdownloader là phần mềm down free tuyệt cú mèo, nhưng hạt nhân của nó chính là tự reset modem nếu mà không reset được là cũng vức đi !

hung_khanh0709

thank bạn nhé, đang tìm cái chương trình download trên mega1280 đây hihi.... để down về cài test thử xem sao hihi... thank nhiều nha.....

phucdat

Member

Đang dùng em này để "trị" 1280, do mạng nhà e cùi quá, vùng quê nghèo Bến Tre, nên cứ để JDownloader này âm thầm làm việc suốt đêm...

santuary

Member

Em dùng thử JDownloader thì thấy vẫn phải nhập mã hình ảnh hả các bác, có cách nào khắc phục ko ?

lanhoang

Em dùng thử JDownloader thì thấy vẫn phải nhập mã hình ảnh hả các bác, có cách nào khắc phục ko ?

Bạn kiểm tra lại ở Tab Settings -> Modules -> AntiCaptcha và xem ô bên phải CAPTCHA Settings xem mục Disable automatic Captcha có bị check kô, nếu có check thì uncheck nó đi và ở 2 dòng dưới là 50 & 95.

santuary

Member

Bạn kiểm tra lại ở Tab Settings -> Modules -> AntiCaptcha và xem ô bên phải CAPTCHA Settings xem mục Disable automatic Captcha có bị check kô, nếu có check thì uncheck nó đi và ở 2 dòng dưới là 50 & 95.

Thanks bác, ok rồi :D

danvt

Well-Known Member

Jdownloader thì quá đỉnh rồi, nhưng hơi nặng máy và hao Ram

Bên trên