K+ chính thức có được bản quyền NH Anh

Ðề: K+ chính thức có được bản quyền NH Anh

Nói chức danh giám đốc để xếp lương cho cao thôi. Ngày trước bên VTV3 lương thấp quá. Bây giờ K+ mời bác qua đó bình luận trả cao hơn là bác ý đi ngay. Thời buổi này lương cao là tech. :D

Bác nói đúng đó. Nhưng có vẻ bác Quang Huy ko đồng tình.

binhbethd

Bác nói đúng đó. Nhưng có vẻ bác Quang Huy ko đồng tình.

Tôi đoán lương bác Quang Huy chức danh giám đốc xếp hệ số bên VTC là 5 chấm trở lên tính theo hệ số lương của cán bộ nhà nước nhân với hệ số lương kinh doanh bên VTC (bác nào biết thì xin công bố cho em biết) + thưởng, làm thêm giờ ... chắc khoảng trên 20tr/tháng.

Em mà là xếp K+ trả luôn bác Quang Huy 3000$ thì bác sang K+ khẩn trương. hehehe. Săn đầu người là phải mạnh tay.

kietkd

Bó tay, Quang Huy là giám đốc VTC3 thì làm sao mà qua bình luận cho các chú đc, ủng hộ VTC - rẻ, bình luận sâu sắc, ngoài ra có chú Hồ hiệp bình luận cũng hay đấy chú :D.
Chú nghĩ ai cũng bình luận đc thì chú nhảu vào mà là bình luận, việc gì phải mời các anh khác
Anh Quang Huy chuyển sang làm bình luận cho VTC HD chắc là lương cao lắm ;))
Giờ thì ghi là giám đốc VTC3 thôi, vài ngày tới chắc giám đốc VTC HD 9 :D

Rothschild

Nếu dùng 3 tivi thì phí hàng tháng là 3x250k=750k, đầu thu là 3x1,5tr=4,5tr phải ko?
Bao jo thì có HD hả bạn? chi phí dự tính cho 3 tivi như thế nào?

lovefootball

Nếu dùng 3 tivi thì phí hàng tháng là 3x250k=750k, đầu thu là 3x1,5tr=4,5tr phải ko?
Bao jo thì có HD hả bạn? chi phí dự tính cho 3 tivi như thế nào?

Tầm tầm đó thì phải bác ạ! Bác gọi điện ra trung tâm nó, hỏi gì nó cũng trả lời nhiệt tình. Gọi 1900 1592 ý. Còn HD thì đagn rục rịch bác ạ! Dạo này K+ nổi tiếng quá! :))

binhbethd

Tầm tầm đó thì phải bác ạ! Bác gọi điện ra trung tâm nó, hỏi gì nó cũng trả lời nhiệt tình. Gọi 1900 1592 ý. Còn HD thì đagn rục rịch bác ạ! Dạo này K+ nổi tiếng quá! :))

Tin em đc các bác khác pm lại là 7tr, đầu thu 2,5 tr hic hic hơi chát.^:)^

meodeu

Member

Nếu ra HD mà SD giảm 100% thì không còn lời nào tả nổi nữa. Bái phục K+. Chỉ sợ lúc đấy các bác không có đủ đầu để lắp thôi. :D

Thông tin nhầm roài bác ạ> K+ sắp có HD nhưng SD vẫn là thị trường chính của nó mà!

Bên trên