K+ chuẩn bị có mặt trên MyTV

trucon95

Member
Ðề: K+ chuẩn bị có mặt trên MyTV

bi giờ nằm mơ K+ Free đi mí Bác.. sẽ gập ác mộg gốm

minhbte

Như thế dùng vtvcab nhiều kênh để xem hơn nội dung phong phú nhiều khuyến mãi mà giá lại xem ra gần như nhau lại nhiều kênh HD hơn ko giống như Mytv, k+ thì chất lượng giờ giảm đi nhiều 10 kênh HD nén trong 1tp sắp tới mà có thêm vtv6 hd nữa thì ko biết thế nào phải ko bạn ??? Cư vtvcab mà chọn !!!. Mình thì Mytv có cũng dc ko có cũng ko sao.
MyTV bây giờ cũng khá nhiều kênh hay rồi bạn ơi.HD thì cũng gần 20 kênh,(có cả những kênh HD của VTVCab và HTVC,VTC là những kênh có tiếng việt nên cũng được bộ phận khá nhiều người không thích xem phụ đề thích).
Thật ra MyTV chỉ còn 3 kênh khá quan trong ở VN là chưa có HD đó là HBO HD,AXN HD và Discovery HD(VTV3 và VTV6 thì không nói).còn như hầu hết đều có trên MyTV .
nếu bạn tìm hiểu thì cũng có thể xem các kênh HD với cước phí thấp.vì MyTV hiện tại cho khóa bất kỳ kênh nào nên chỉ cần bạn có thiết bị stream là xem thoải mái dĩ nhiên phải có đăng ký MyTV nhé.

thanhmc

cạnh tranh dữ quá, K+ mới giảm lắp đặt mới sd 500k vừa xong đến fpt miễn phí 6 tháng

6 tháng với giá 109k chứ không phải là miễn phí 6 tháng

Giá đó chưa có VAT 10%. Nếu như trên quảng cáo thì sẽ cho xem miễn phí khoản 1 tuần ai muốn đăng ký thì trả khoản 120k/1 tháng. Đóng 6 tháng mất 720k/6 tháng. :)

dtsexpert

Active Member

ham hố gì cái thàng K+, bóng bánh thì cứ sopcast mà chiến, HD 720 coi cũng sướng mắt mà, chỉ lo không đủ sức mà coi thôi

trucon95

Member

đâu phải ai cũng có thể xem sopcast. Cứ hóng xem 15/10 này liệu Mytv có không.

MytvHN

Well-Known Member

nói chung nó có cũng hay các bác à ,lúc nào thích đăng kí 1 tháng coi chơi,chán hủy bỏ

nói chung nó có cũng hay các bác à ,lúc nào thích đăng kí 1 tháng coi chơi,chán hủy bỏ

K+ chỉ đăng ký 3-6-12 tháng vụ 1 tháng khó có khả năng xảy ra. Mình đồng y´ kiến là có thì Mytv có thêm nhiều lựa chọn cho người dùng. Mình chỉ mong mytv đàm phán có lại các kênh axn hd, hbo hd, và vài kênh hd trong nước và nước ngoài nữa với chất lượng hd gốc là vui lắm rồi. :)

trucon95

Member

ở đây là gói riêng trên Mytv mà.
150k thì lấp internét ngon hơn vẫn xem K+ được mà.

dangkitui

Well-Known Member

ham hố gì cái thàng K+, bóng bánh thì cứ sopcast mà chiến, HD 720 coi cũng sướng mắt mà, chỉ lo không đủ sức mà coi thôi

Bạn lấy link sopcast từ đâu vậy? mình chỉ biết thắng wiziwig.tv mà dạo này chẳng còn thấy link sopcast trên đó.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

sonzin

Về sopcast thì có 2 hệ thống bọn này e nghĩ là trùm:
1. Arenavision.in : Nó có 2 kênh sopcast chiếu gần full bóng đá và các sự kiện thể thao lớn như Tennis, F1. Có lịch chiếu chi tiết trong phần Agenda
2. Livefootball.ws: thằng này bóng đá cũng gần như arenavision nhưng đa số là lấy nguồn từ các kênh Nga

Ngoài ra còn có kênh Bloodzeed nữa nhưng chiếu trên hệ thống Acestream, xem khá mượt và chất lượng tốt.
Em chơi Sopcast từ thời mới mở cái trang myp2p.eu nên cũng quen rồi, nhà có lắp K+ nhưng cũng ít xem trên K+ vì đầu để ở phòng khách. Chúc bác kiếm đc link ngon :d

Bên trên