K+ mời Tạ Bin Cu bình luận Ngoại Hạng Anh

Lại Văn Sâm

Ðề: K+ mời Tạ Bin Cu bình luận Ngoại Hạng Anh

khi nào lên hình xong phone em gửi ít hoa hồng cho bác sau mỗi lần bình luận...

Bữa h bão to, nhà ngập đầy nước, lấy cần câu ra ngồi câu trong nhà cũng được vài con rô béo...để dành đãi bác Sâm ....

Bác linh thật, nhắc đến tên là 5p sau thấy mặt...chiều mai đánh con gì để e còn kiếm chút đỉnh tậu K+HD về củng cố chòi vịt vốn đã chật thêm phần chật nữa.

Xem cát xê thế nào đã chứ hoa hồng với cá rô không khoái, mình khoái Cá hồi Bắc Âu cơ

Chơi lô hay đề để cho 1 con ( Có sổ đỏ không ) :))

netvn

Member

ko có Tạ Biên Cáo , Biên Giới, Biên Dịch gì hết.
Chỉ có anh Long Vũ và Khắc Cường bình luận và 1 vài người khác

2 anh này cũng làm em nồi da ga rùi. Mô phật, cầu cho là ko phải

phuongtv_76

Well-Known Member

Bác bình tĩnh. EM vô đây là thuyết phục chứ ko phải quảng cáo. Đừng nói bọn em thế. Tùy bác chọn. Thời đại hội nhập mà bác. Vì cái ăn thì phải đâm chém nhau.@};-

Đích thị bọn thực dân rồi:D, đâm chém người tiêu dùng đây, bắt KH tiêu thì vẫn phải dùng, còn lâu nhé nhiều member ko bao h sài K+, chủ nhật xem cái khác hoặc ra quán xem super sunday, nhất quyết ko bao h sài K+, A E tẩy chay để xem bọn ung thư dương tính này có đủ tiền mua độc quyền mấy bữa đây. Không có khách hàng thì mạnh về tài chính đến đâu cũng sụp đổ thôi

citroen

mấy bác có tẩy chay thì cũng thế thôi,vì kh đa phần là người thiếu thông tin mà :-$#-o

thú thật điều em ghét nhất khi nghe tin K+ độc quyền chính là phải nghhe giọng bih2 luận của mấy thằng BLV, bị hành hạ hết WC rồi, hồi trc xem ESPN hay hơn. mời huy béo đi

rËht TV [HD]

Cảm ơn Tạ Ben Cu, nhờ anh mà chiến dịch PR rầm rộ này của Ka Cộng đã phá sản
Hoan hô Ben Cu :)) :))

Thằng này mang dòng máu hồng kong rồi, hay ảnh được K+ chiếu nhiều phim xã hội đen quá nên ăn nói kiểu vô VH thế nhỉ?

thằng này mà xuống HP thì no đòn với bọn em. :-w:-w:-w:-w8-X8-X8-XX(X(X(b-(b-(b-(b-(b-(
úi HP nổi tiếng vụ đấm đá lắm đó nha xem V-League thì biết ngay :)). Nhờ có cm vài câu mà tụi PR của K+ biến bớt rồi haha

Bên trên