K+ phản ứng ít dù bị vi phạm là có lý do.

Ðề: K+ phản ứng ít dù bị vi phạm là có lý do.

Các bác vặn hành vặn tỏi quá. Đơn vị "duy nhất" thì khác gì đơn vị "độc quyền". Em chẳng hiểu nổi đến giờ này mà mọi ng vẫn tranh cãi việc cáp HN phát trộm là sai hay đúng???
Việc K+ độc quyền trận ngày chủ nhật đã rõ mười mươi rồi còn gì. Các bác vẫn nuôi hi vọng cáp HN (hay VTC) sẽ tiếp tục phát trộm nữa ah? :-j

hehhee. ĐỘc quyền =1, duy nhất =1, chả nhẽ có sự khác nhau????
Phát trộm cũng giống như ăn trộm, mà ăn trộm thì sẽ bị giết lắm! Quê thằng bạn e, có đợt bắt được thằng trộm, đánh cho chết tại trận, nghĩ cũng thương!....

meodeu

Member

Phát trộm cũng giống như ăn trộm, mà ăn trộm thì sẽ bị giết lắm! Quê thằng bạn e, có đợt bắt được thằng trộm, đánh cho chết tại trận, nghĩ cũng thương!....

nghe bài 1+1=3 chưa =))

phuongtv_76

Well-Known Member

Hai ông này có vấn đề về mặt nhận thức

Thôi mà,bàn cãi gì nữa mấy bác,họ chuẩn bị hợp tay 3 và trưng ra hợp đồng độc quyền rồi kìa.

ntuandat

Member

Nếu là người thường thì ... đầu óc có chút vấn đề hơn
Nếu là người của K+ thì ... đầu óc càng vấn đề hơn khi đổ thêm dầu vào lửa.
Chú này rồi chắc cũng bị đem lên lò viba đây

nhungkim

Member

Bác đừng mong điều không có này xảy ra,trong văn bản của EPL đã xác định MP&Silva độc quyền tại VN rồi, chẳng cần nói nhiều chắc anh em cũng đã hiểu, nếu MP&Silva không có độc quyền tại VN thì 2 tuần trước ESPN và Star S không đầu hàng vậy đâu.
Bác vẫn còn tỉnh táo đó :))

nhungkim

Member

Nếu là người thường thì ... đầu óc có chút vấn đề hơn
Nếu là người của K+ thì ... đầu óc càng vấn đề hơn khi đổ thêm dầu vào lửa.
Chú này rồi chắc cũng bị đem lên lò viba đây
Em ko tham gia "hội những ng tẩy chay K+" hay bất kì nhà đài khác. Nhưng em cũng chưa bao giờ phát biểu: member- những người kêu gọi tẩy chay K+ là điên, khùng, dỗi hơi, đầu óc có vấn đề.
Bác mặc định, chụp mũ em & nhiều người khác (biết đâu có cả bạn bè, người thân của bác đầu óc có vấn đề) hễ ko tẩy chay K+ là đầu óc có vấn đề ah?
Loa! loa! loa! mọi người vào đây tham gia hội những người tẩy chay K+. Đứa nào ko tham gia đầu óc bằng quả nho. Loa! loa! loa! Để em đi rao giúp bác nhé!

phuongtv_76

Well-Known Member

Chú nhungkim này cũng có vấn đề thật, ko bình thường:D

Em ko tham gia "hội những ng tẩy chay K+" hay bất kì nhà đài khác. Nhưng em cũng chưa bao giờ phát biểu: member- những người kêu gọi tẩy chay K+ là điên, khùng, dỗi hơi, đầu óc có vấn đề.
Bác mặc định, chụp mũ em & nhiều người khác (biết đâu có cả bạn bè, người thân của bác đầu óc có vấn đề) hễ ko tẩy chay K+ là đầu óc có vấn đề ah?
Loa! loa! loa! mọi người vào đây tham gia hội những người tẩy chay K+. Đứa nào ko tham gia đầu óc bằng quả nho. Loa! loa! loa! Để em đi rao giúp bác nhé!

ông này thật sự có vấn đề:))

phuongtv_76

Well-Known Member

ông thì có vấn đề mặt văn hóa ah

Văn hóa vN đó, bố mẹ chú đều có văn hóa này, cả tổ tiên nhà chú cũng vậy, chú hết chửi chưa, hay chú chửi cả nhà chú. Cả nhà chú là người VN đó, cũng bị nó hút máu đó, chú có phân biệt đc ko, hãy bình tâm mà nghĩ lại, may ra đc a e tha thứ

meodeu

Member

Văn hóa vN đó, bố mẹ chú đều có văn hóa này, cả tổ tiên nhà chú cũng vậy, chú hết chửi chưa, hay chú chửi cả nhà chú. Cả nhà chú là người VN đó, cũng bị nó hút máu đó, chú có phân biệt đc ko, hãy bình tâm mà nghĩ lại, may ra đc a e tha thứ

=)). chú phân biệt thế nào là chửi :)). Tôi ko có thói quen chửi gia đình như chú đâu. Nhà tôi chả dùng K+ mà hút máu với hút mỡ nhé. Chú dùng nó ah, chú bị nó hút máu ah. thế chú vào bệnh viện mà truyền máu. Mà chú bảo phân biệt cái gì bình tâm cái gì thế. Tôi biết phân biệt cái sai cái đúng cái phải cái trái đứa thông minh đứa ngu dốt đứa có tài và đưa bốc phét. Mà này. Tôi cần các chú tha thứ cái gì nhỉ :)) tôi biết các chú là thằng nào con nào , người hay ma ??? Chú tha thứ cái gì cho tôi thế??? Nói hộ cái. Tôi cướp bô của chú ah chú hài quá. Tôi cứ tg diễn viên hài thì ko lên hdvietnam cơ =))
Ah thêm nữa cái văn hóa VN mà chú nói là ko xem đc thì lên đây hô hào ah.
Tôi thì văn hóa VN tôi hơi thừa chú muốn tôi dạy cho :)) Tôi ng` VN nên tôi ko có cái đức tính nói xấu ng` khác vì ng` ta ko cùng sở thích với mình. tôi ng` Vn nên ko có tính ko ăn đc thì đạp đổ chú diễn viên ạ =))

tmn

Member

K+ bây giờ đang rối như canh hẹ, có nhiều chú nv vào đây xả streeeeeees lắm.
Nếu nó ném cục fưn vào mình, đừng ném 1 cục khác vào nó mà hãy tránh ra để nó tự ném vào mặt nhau (bọn chúng chúng khá đông và hung hăng)

nhungkim

Member

=)). chú phân biệt thế nào là chửi :)). Tôi ko có thói quen chửi gia đình như chú đâu. Nhà tôi chả dùng K+ mà hút máu với hút mỡ nhé. Chú dùng nó ah, chú bị nó hút máu ah. thế chú vào bệnh viện mà truyền máu. Mà chú bảo phân biệt cái gì bình tâm cái gì thế. Tôi biết phân biệt cái sai cái đúng cái phải cái trái đứa thông minh đứa ngu dốt đứa có tài và đưa bốc phét. Mà này. Tôi cần các chú tha thứ cái gì nhỉ :)) tôi biết các chú là thằng nào con nào , người hay ma ??? Chú tha thứ cái gì cho tôi thế??? Nói hộ cái. Tôi cướp bô của chú ah chú hài quá. Tôi cứ tg diễn viên hài thì ko lên hdvietnam cơ =))
Tôi thì văn hóa VN tôi hơi thừa chú muốn tôi dạy cho :)) Tôi ng` VN nên tôi ko có cái đức tính nói xấu ng` khác vì ng` ta ko cùng sở thích với mình. tôi ng` Vn nên ko có tính ko ăn đc thì đạp đổ chú diễn viên ạ =))
Nhiều bác mặc định ai tẩy chay K+ là yêu nước thương nòi, là văn hóa, là tự tôn dân tộc, còn thành phần còn lại thì... thôi em ko nói ra đâu^:)^

cadiec

Nhiều bác mặc định ai tẩy chay K+ là yêu nước thương nòi, là văn hóa, là tự tôn dân tộc, còn thành phần còn lại thì... thôi em ko nói ra đâu^:)^

Chú thuộc thành phần nào nhỉ.

meodeu

Member

K+ bây giờ đang rối như canh hẹ, có nhiều chú nv vào đây xả streeeeeees lắm.
Nếu nó ném cục fưn vào mình, đừng ném 1 cục khác vào nó mà hãy tránh ra để nó tự ném vào mặt nhau (bọn chúng chúng khá đông và hung hăng)

bạn này làm cho K+ hay sao mà biết rõ cơ sự thế ??? cũng là 1 thành phần lên đây xả xì trét ah =)) . Đầu chỉ nghĩ ra đc cục đấy thôi hả. bao năm ăn học chỉ đc có thế sao =))

mario80vn

Member

Các hạ quả thật có chút ko tầm thường =))

Bên trên