K+ thắng thế, người xem không phục!

dhdu

Member
Ðề: K+ thắng thế, người xem không phục!

Tưởng ông này lắp K+ rồi, còn đá xoáy người khác thế

ông Mrmilan bị người ta nói thế mà chỗ nào cũng chọc vào được thế mới lạ.
Tôi xem gói HomeN 3 nhà chung nhau, xem internet màn hình máy tính 20in xem cũng sướng, mà alị xem đuợc rất nhiều thứ chả cấm thứ gì có rất nhiều kênh adult nhé, cả USA open rất nét, mà nhường tivi to cho vợ xem phim. Từ ngày có K+ mình lại khám phá ra nhiều thứ

midataka

Member

Ha' Há.... Trận Everton - MU theo lịch cũ thì đá hôm chủ nhật (12/9) giờ phải chuyển xuống thứ 7 (11/9) nói chung đến h phút này thì với đông đảo fan của MU, K+ chưa thể hiện được ưu thế độc quyền ngày chủ nhật. tháng này ae MU chỉ phải ăn ngủ cùng Sopcast 2 trân gặp liv và bot thôi.

thanhdung1

“Bóng đá quốc tế bị “độc quyền” với giá “cắt cổ”, bạn có lắp kênh K+ để xem không?”

Em ko biết bác nào nghĩ ra cái cuộc trưng cầu ý kiến này nhưng thấy câu hỏi đặt ra thật vớ vẩn. Trưng cầu ý kiến là muốn thu thập đc những ý kiến khách quan, nhưng ngay cách đặt câu hỏi trưng cầu ở đây, báo đã xử tử hình K+ rồi còn gì. Một câu hỏi đặt ra gần như áp đặt câu trả lời (gợi ý cho độc giả câu trả lời rồi) =))
Như vầy việc gì phải bày đặt trưng cầu này kia nữa.keke.
Em tập tọe đặt câu hỏi thế này bắt trc báo, bác nào ở đây nhà có con nit hỏi chúng giúp em nhé!
- Mụ phù thủy "xấu xa" chuyên đi hù dọa trẻ con, cháu có yêu mụ phù thủy ko?

Em cũng muốn làm 1 cuộc trưng cầu ý kiến xem kết quả thu đc có sai lệch gì so với giả thiết ban đầu của em ko.

Đây là báo Người lao động bác nhé,bác muốn tìm các bài trưng cầu có lợi cho k+ thì bác tìm báo Kẻ bóc lột mà đọc,không lẽ bác lại muốn đọc báo Đảng cộng sản lại ca ngợi tư bản chủ nghĩa=)) và nữa thời gian qua rất nhiều báo ,đài đánh k+ bác có thấy VTV có bài nào không

Chỉnh sửa lần cuối:

leesang

Well-Known Member

cứ tẩy chai nó đi khi nó lỗ thì tự động năn nỉ ngược lại à. xem đỡ trên trang này đi livescorehunter.com đi. không lẽ chỉ có 1 ngày chủ nhật mà tốn mấy chai thì phí lắm

vailiet

“Bóng đá quốc tế bị “độc quyền” với giá “cắt cổ”, bạn có lắp kênh K+ để xem không?”

Em ko biết bác nào nghĩ ra cái cuộc trưng cầu ý kiến này nhưng thấy câu hỏi đặt ra thật vớ vẩn. Trưng cầu ý kiến là muốn thu thập đc những ý kiến khách quan, nhưng ngay cách đặt câu hỏi trưng cầu ở đây, báo đã xử tử hình K+ rồi còn gì. Một câu hỏi đặt ra gần như áp đặt câu trả lời (gợi ý cho độc giả câu trả lời rồi) =))
Em tập tọe đặt câu hỏi thế này bắt trc báo, bác nào ở đây nhà có con nit hỏi chúng giúp em nhé!

Em cũng muốn làm 1 cuộc trưng cầu ý kiến xem kết quả thu đc có sai lệch gì so với giả thiết ban đầu của em ko.

Cái câu so sánh của ông lởm khởm, ông lại đi chê người khác vớ vẩn! :(.

"Mụ phù thủy" thì bản chất nó đã thuộc về xấu xa chứ "Bóng đá quốc tế" thì nó cũng mang bản chất vậy à? :-SS

letuanhoa

Hehe, "tư tưởng nhớn" gặp nhau. Tui cũng 3 nhà chung gói Home E trọn gói, vào mạng thoải mái, xem BD tẹt ga chẳng phải lo nghĩ gì, mỗi tháng có 100k.
Lúc đầu còn mày mò cái này cái nọ, nhưng giờ thì chỉ kết Sopcast. Gói Home E có thể xem sopcast 1400 - 1500 bittrate ngon lành, cứ như HD.

hdnewuser

Member

Vậy bạn hãy lập 1 cuộc trưng cầu ý khiến khách quan cho anh em hdvietnam vào bỏ phiếu xem thế nào. Nhớ là đừng trưng cầu theo kiểu đại khái như:
1. Bạn chọn K+ vì muốn xem thử truyền hình vệ tinh như thế nào
2. Bạn chọn K+ vì chất lượng hình ảnh đẹp, âm thanh hay
3. Bạn chọn K+ vì được xem các trận đấu bóng đá đỉnh cao vớt chất lượng hình ảnh và âm thanh tuyệt hảo
4. Bạn chọn K+ vì như vậy mới Pro, mới là sành điệu, được bạn bè ngưỡng mộ
5. Tất cả các điều trên

lamlun

ông Mrmilan bị người ta nói thế mà chỗ nào cũng chọc vào được thế mới lạ.
Tôi xem gói HomeN 3 nhà chung nhau, xem internet màn hình máy tính 20in xem cũng sướng, mà alị xem đuợc rất nhiều thứ chả cấm thứ gì có rất nhiều kênh adult nhé, cả USA open rất nét, mà nhường tivi to cho vợ xem phim. Từ ngày có K+ mình lại khám phá ra nhiều thứ

soft nào thế bác.gt em với.

cannabis9x

Topid này hơi sàm ! cuộc chiến mới vừa bắt đầu mà đã đưa ra đoạn kết ! Đoàn kết là điều mà bây giờ ko mấy ai để ý ! 42 triệu người trên toàn lãnh thổ VN đoàn kết ko xem coi nó làm sao ! Cứ ITV resistor mà fan ngoại hạng laliga busdes seri A có đủ hết chất lượng ok ! mình vẫn xem đều đều ! I là mem của FPT VNPT chắc biết đến ITV !

bdkhn

Member

Tôi dùng gói home của vnpt trả theo dung lượng, nếu xem 1 trận sẽ hết khoảng bao nhiêu $ hả các bác?

hôm trước vừa xem 10 phút trận Fulham-MU, liệu có tốn nhiều ko các bác

sieuquaya4

Active Member

Chắc khoảng 4-5 ngàn gì đó.Mà xài gói dung lượng mà dám coi sao.Chết tiền đó.Trọn gói basic đi.

MrMilan

Banned

Ủa ông là mod mà xài 3g sao.Bênh K+ ,tưởng bắt K+ rồi chứ.

cái đầu thu K+ trông lởm đời quá nhỉ =)) , hình thức thua xa VTC :)) . Nội dung cũng thế :))

sieuquaya4

Active Member

Ở,Trông lởm thật,đầu cũ nhìn đẹp hơn.Nội dung thì giống ,nhưng mà có cái kênh K+1 đó,hơn vtc nhiều lắm.

MrMilan

Banned

Ở,Trông lởm thật,đầu cũ nhìn đẹp hơn.Nội dung thì giống ,nhưng mà có cái kênh K+1 đó,hơn vtc nhiều lắm.

Kênh gì VTC có thì K+ cũng có, ăn nhau ở chỗ là xem được nhiều giải bóng đá, còn hơn VTC xem được mỗi giải Anh, đã thế ko xem được vào ngày chủ nhật.

Kênh gì VTC có thì K+ cũng có, ăn nhau ở chỗ là xem được nhiều giải bóng đá, còn hơn VTC xem được mỗi giải Anh, đã thế ko xem được vào ngày chủ nhật.

ăn nhau ở HD nữa :)) . K+ SD xấu mù còn VTC xem HD sướng hơn nhiều, chủ nhật thì sopcast cũng dc, nét chả kém K+ :)) . Quan trọng là thưởng thức HD chứ SD xem cả chục năm nay rồi :))

Bên trên