K+ thay Chủ tịch và Tổng giám mới

thebluez

Active Member
Ðề: K+ thay Chủ tịch và Tổng giám mới

K+ cứ ổn định về mọi mặt như giờ là đẹp, sang năm ráng giữ mấy giải ngon ngon

thegioi05

Active Member

Giờ thì chưa, nhưng hoàn toàn có thể trong tương lai khi VTV phủ sóng DVB-T2 thì việc ngưng phát sóng DTH cũng dễ hiểu. Vì hiện tại VTV1,2,4,5 là K+ truyền dẫn cho VTV trên Vinasat1 cũng như một loạt kênh đia phương mà VTC đang truyền dẫn (mà nhiều bác ở đây vẫn cứ nhầm tưởng là VTC phát free cho xem đấy) thôi.

Vậy có thể hiểu là giờ VTV đang phải chi tiền cho K+ hả bác?? Nếu VTV dừng phát trên Vinasat và giao 4 kênh còn lại cho K+ thì quả là cao tay khi lợi nhuận cho 51% của mình và tiền K+ thuê các kênh VTV đều chảy về VTV không tính các kênh VTVcab.

quandai

Well-Known Member
Ðề: Re: K+ thay Chủ tịch và Tổng giám mới

Dân ta khổ là vì " dưới ách thực dân" chứ còn sao nữa. Cứ theo nhà Phật(AVG) cho lành, tâm can yên tịnh

Hehe, em là em không chơi với tâm can yên tịnh bác nhé. Đã có ý định "tịnh" thì còn lên đây làm giề nữa. Đã là giải trí thì tâm hồn nó bị phóng khoáng, lúc đó mà bảo em theo Phật thì từ từ ạ. Bao giờ em 80 (không biết có được không nữa) thì em theo ạ

taxtuan

Member
Ðề: Re: K+ thay Chủ tịch và Tổng giám mới

Hehe, em là em không chơi với tâm can yên tịnh bác nhé. Đã có ý định "tịnh" thì còn lên đây làm giề nữa. Đã là giải trí thì tâm hồn nó bị phóng khoáng, lúc đó mà bảo em theo Phật thì từ từ ạ. Bao giờ em 80 (không biết có được không nữa) thì em theo ạ

Ai bảo bác lên đây là không "tịnh", giải trí thì phải "phóng khoáng" nhưng không "tịnh" sẽ thành "phóng đãng" đó bác!!!

thebluez

Active Member

ôi, lên phát xong tăng giá, é hé hé

cub8193

Member

chẳng để làm gì tốn tài nguyên diễn đàn

Bên trên