Kaiboer K200, K100, K8

totillas

Member
Ðề: Kaiboer K200, K100, K8

K200 của mình giờ bật không thấy lên gì cả. Trước thì thỉnh thoảng chết, thỉnh thoảng lên. Có ai biết chỗ nào sửa đc K200 ở Hà Nội không nhỉ? Thanks.

FireDragon76

Mình dung Kaiober K100 khi xem MV nhạc, những file *mkv,*ts thì ko sao, còn những file *avi, *mpeg4... thì âm thanh bị rè, ko biết có phải do đầu HD hay phải chỉnh lại setup ko ? Ai biết giúp mình vs !

lanem

Member

Mình dung Kaiober K100 khi xem MV nhạc, những file *mkv,*ts thì ko sao, còn những file *avi, *mpeg4... thì âm thanh bị rè, ko biết có phải do đầu HD hay phải chỉnh lại setup ko ? Ai biết giúp mình vs !

bạn xem volume HDP nếu đặt max thì giảm xuống một chút là hết. đừng để max. trước đây mình đã bị rồi.

loveppc

K200 có xem được .mp4 không vậy các Bác, hôm nay e download sóc quậy cho mấy nhóc xem mới phát hiện k xem được, bấm vô file màn hình chuyển đen rồi trở lại danh sách phim. Có Bác nào giúp e không? Cám ơn!

letuanzzz

Member

K200 có xem được .mp4 không vậy các Bác, hôm nay e download sóc quậy cho mấy nhóc xem mới phát hiện k xem được, bấm vô file màn hình chuyển đen rồi trở lại danh sách phim. Có Bác nào giúp e không? Cám ơn!

Bác up lại FW cho nó đi , chạy mượt hẵn ra đó

pterpm

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi, con kaiober 200 của em đang không cái remote không dùng được nữa, có cách nào thay con ir receiver và mua nó ở đâu, các bác chỉ em nhé
cám ơn nhiều

vinhnguyenho

Các bác chỉ giúp em, con K100 của em dạo này coi nhiều film bị tình trạng màn hình đen thui - không hình không tiếng, bấm nút info, stop, ... vẫn được. Tình trạng này xử lý sao và có chỗ nào trong Sài Gòn sửa để em mang sang. Cám ơn các bác.

DAIYOU

Active Member

Các bác chỉ giúp em, con K100 của em dạo này coi nhiều film bị tình trạng màn hình đen thui - không hình không tiếng, bấm nút info, stop, ... vẫn được. Tình trạng này xử lý sao và có chỗ nào trong Sài Gòn sửa để em mang sang. Cám ơn các bác.

Chắc hết tuổi thọ rồi bác ơi,chuyển sang 1 em mới đi ,em đoán em nó cũng được tầm 3,5 tuổi rồi đó.

Hàng này bây giờ mà sửa rất khó vì không có đồ thay ,vì đồ điện tử bây giờ sản xuất tinh vi hơn nên cách hàn điện nó khó hơn hàn tay nhiều .Mình cũng đã từng dính em K200 nên cũng phải chia tay em nó sau hơn 1 năm sử dụng.

pexiep

ai giúp đỡ mình cách sử dụng con k200 này với,làm sao chơi ngẫu nhiên các clip được , tìm trên remote không thấy

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Kaiboer K200, K100, K8

ai giúp đỡ mình cách sử dụng con k200 này với,làm sao chơi ngẫu nhiên các clip được , tìm trên remote không thấy

Bạn thử vô phần setup ,chọn audio ,chọn phần Play rồi random thử xem có không? Lâu rồi không xài nên không nhớ rõ.

Bên trên