Karaoke vi tính hay đầu VOD

dvhung21

Ðề: Re: Karaoke vi tính hay đầu VOD

theo mình nếu để hát karaoke thì đầu VOD hay hơn máy vi tính nhiều . Ngày trước cũng bán phần mềm walakv cho khác hàng thấy hay xảy ra lỗi với máy tính, và phần mềm thỉnh thoảng lại đơ.
Mà e điên nhất là có khi nó hiển thị sai màn hinh, màn hình ti vi để hát thì cứ hiển thị màn hình điều khiển ở máy vi tính, Cứ phải khởi động lại. gây mất thời gian.
Mà nguồn bài hát thì ko chuẩn bằng của đầu Vod lắm,
Là quán kinh doanh karaoke chuyên nghiệp thì nên dùng đầu vod. lỗi, hỏng, update bài hát mới có người của hãng lo.
Tiết kiệm chi phí, tận dụng máy tính có sẵn và am hiểu 1 chút về máy tính thì dùng PC cũng ok

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Là quán kinh doanh karaoke chuyên nghiệp thì nên dùng đầu vod. lỗi, hỏng, update bài hát mới có người của hãng lo.
Tiết kiệm chi phí, tận dụng máy tính có sẵn và am hiểu 1 chút về máy tính thì dùng PC cũng ok
Bác nói đúng quán kinh karaoke thì nên như vậy, còn ở gia đình thì karaoke vi tính.

karaokelamcon

Pham Thieu Gia ơi. Mình dị ứng với cái ông này kinh khủng. Ông ấy vào cả youtube nơi mình đăng clip sản phẩm của Hanet để post quảng cáo của Ông ấy. Không hiểu thuộc thể loại nào.

Tiện thể hỏi chút. Cậu dùng AAD loại nào? Nghe thế nào.
ADD thì mình đang dùng 2 loại là KM8 Và KM10 , nhận xét chung thì tiền nào của nấy, miễn chê luôn.

pelj

Member
vod mà chơi ở nhà thì cũng hơi nặng tiền các bác nhỉ? rồi phải bổ sung các phụ kiện đi kèm với nó nữa!

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Karaoke vi tính hay đầu VOD

Đó là do nguồn dữ liệu karaoke của bạn thôi,,có gắng kiếm bộ nguồn chuẩn thì sẽ có cảm nhận khác bạn ak......

bác thì có 1 bộ ngon rồi mà :)
(sàng lọc đến cả chục lần mới đc phải ko bác :-? )

Tjmmjhp91

Well-Known Member

Bác lại chém rồi.............

chém đâu mà chém =D>
thôi tùy từng người thôi người thích vod người thích vi tính
em thì em vẫn yêu cái PC hơn vì ngoài hát nó còn làm đc nhiều việc hơn \m/

hung_karaoke

Well-Known Member

chém đâu mà chém =D>
thôi tùy từng người thôi người thích vod người thích vi tính
em thì em vẫn yêu cái PC hơn vì ngoài hát nó còn làm đc nhiều việc hơn \m/

e kết cái câu cuối của bác......=D>=D>=D>=D>=D>=D>

khongbietdau

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Karaoke vi tính hay đầu VOD

kok vi tính thì nó chuyên môn vào việc kok hơn. hihi. bác nào thích đa năng thì dùng PC, bác nào thích đơn năng thì dùng đầu kok thôi.

taydonet

Ðề: Karaoke vi tính hay đầu VOD

dau VOD = chinese quality (neu mo dau vod ra xem thi hau het board, parts .. la do chinese)
PC = American hoac Japan quality.

tuy tui tien va trinh do vi tinh cua moi nguoi de chon thoi. minh thi van gan lien voi PC

dauga

Re: Ðề: Karaoke vi tính hay đầu VOD

dau VOD = chinese quality (neu mo dau vod ra xem thi hau het board, parts .. la do chinese)
PC = American hoac Japan quality.

tuy tui tien va trinh do vi tinh cua moi nguoi de chon thoi. minh thi van gan lien voi PC

bác này cho câu kết luận chắc nịch heng. ngẫm thấy cũng đúng quá ta!

Bên trên