Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

Không hiểu kênh NCM định làm gì mà từ cuối năm ngoái đến không có bản quyền ở bất kỳ môn thể thao nào. chỉ toàn các chương trình phát lại thôi.........

naika83

Member
Nói chung các kênh AVG tự sản xuất là không có nhiều kênh hay và đăc biệt là kênh NCM.Không bản quyền bất kì giải thể thao nào chương trình thể thao bình luận chuyên đề cũng không. NCM là kênh thể thao giải trí mà giải trí nhiều hơn thể thao.Mình nỡ ký hợp đồng rồi phải coi thôi chứ tình hình mãi thế này kiểu gì mình cũng hạ chảo.

Ðề: Re: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

Nói chung các kênh AVG tự sản xuất là không có nhiều kênh hay và đăc biệt là kênh NCM.Không bản quyền bất kì giải thể thao nào chương trình thể thao bình luận chuyên đề cũng không. NCM là kênh thể thao giải trí mà giải trí nhiều hơn thể thao.Mình nỡ ký hợp đồng rồi phải coi thôi chứ tình hình mãi thế này kiểu gì mình cũng hạ chảo.

đúng rồi anh, giờ chuyển sang K+ là vừa.

Bình luận thể thao chuyên đề thì có, bản tin cũng có. Nhưng nó chẳng có bản quyền trực tiếp cái giải gì cả. Cả cái V-L cũng không, Phim thì chiếu lại. Củ chuối nhất là cùng 1 khung giờ tầm 9h(trên kênh phim hay) và 9h30 trên NCM nhà đài này chiếu cùng 1 khung phim lẻ. thế là người xem phải chọn 1 trong 2. trong khi sao không đẩy 1 kênh lên chiếu lúc 8h đi. Các bố biên tập ở AVG không hiểu đang nghĩ gì??

Re: Ðề: Re: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

em xin có cao kiến cho bác là nên lập một thớt về K+ để em vào chém cho sướng và bác thì cũng lôi kéo được nhiều đồng bọn=D

Không, nên lập hẳn 1 thớt về Thần Điêu =)), mụ đấy ava nhìn giống Nhật Bản JAV quá =P~=P~=P~

petiteLoan

Ðề: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

có kênh HTVC thể thao hay Bóng đá TV dzô thì ngon

Re: Ðề: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

muốn xem 2 kênh này thì dùng K+access là xem ngon, vì HTVC thể thao free trên Vinasat, mà đầu K+ giờ xem được các kênh free trên VNS ;))
Bác Điêu cho mình hỏi: Cái đầu VTC hết hạn liệu có tiếp tục bắt được kênh free của HTVC không? Nhà chú mình có 1 cái VTC HD02 bị hết hạn thuê bao bgio chỉ bắt được các kênh địa phương. Ngày xưa khi còn hạn dùng thì các kênh của HTVC vẫn bắt được. giờ thấy Tịt hết rồi!!!

Ðề: Re: Ðề: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

Bác Điêu cho mình hỏi: Cái đầu VTC hết hạn liệu có tiếp tục bắt được kênh free của HTVC không? Nhà chú mình có 1 cái VTC HD02 bị hết hạn thuê bao bgio chỉ bắt được các kênh địa phương. Ngày xưa khi còn hạn dùng thì các kênh của HTVC vẫn bắt được. giờ thấy Tịt hết rồi!!!

HTVC chuyển sang V bên VNS2 , xem lại LNB mấy kim hoặc add TP của HTVC xem sao.

petiteLoan

VCTV mua lại HTVC rồi, quý 2 nó sẽ đổi 1 loạt kênh chứ ko còn giữ như hệ thống HTVC nào giờ nữa, chưa bit tình hình thế nào, các bác cứ ham xem free :D

3dong

Member
Ðề: Re: Ðề: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

Nhà mình dùng đầu VTC HD vẫn bắt ngon các kênh miễn phí của HTV trên Vinasat2!

VCTV mua lại HTVC rồi, quý 2 nó sẽ đổi 1 loạt kênh chứ ko còn giữ như hệ thống HTVC nào giờ nữa, chưa bit tình hình thế nào, các bác cứ ham xem free :D

nói bậy cũng nói, mua đâu mà mua, chỉ là hợp tác cùng nhau phát triển giữa VTV và HTVC, trao đổi kênh với nhau. trong tương lai đầu thu K+ có TP của HTVC thì không có gì lạ.

Re: Ðề: Kênh thể thao NCM định cho khán giả xem gì?

xoay lại LNB về góc 8h
rồi ad TP 11090V28125
và 11119V13333

xem phà phà

Bên trên