Kênh Truyền hình Quốc hội Việt Nam chính thức lên sóng

ducanhct

Member
Ðề: Kênh Truyền hình Quốc hội Việt Nam chính thức lên sóng

Truyền hình quốc hội này do VOV đảm nhận khai thác và phát các bác ạ, thế nên nửa đêm nó phát tín hiệu camera giao thông là việc bình thường

thebluez

Active Member

Kênh Quốc Hội này lúc nửa đêm toàn có chiếu camera trực tiếp của các con phố, chèn cả ca nhạc vào nữa. Em thấy cái này cũng lạ đó.
Mỗi tội là nói dại, giả sử mà đúng lúc đang phát ca nhạc lại có tai nạn giao thông đúng góc quay của camera thì cũng không hay ho lắm [-(

vui vậy, để tối nay canh me xem thử. Biết đâu bữa nào đêm đêm ra đường lại được lên TV =))

tan_huy_93

Well-Known Member

chắc lấy tín hiệu từ VOV91 :)) mà lúc có tai nạn quay được càng hay, biết rõ nguyên nhân liền, khỏi phải mất công điều tra lằn nhằn :v :v

khachieu

Well-Known Member

Hay các bác nhỉ. Xem kênh truyền hình quốc hội lại được xem camere trực tiếp.
Tiếc là nhà mình chưa có kênh này

Flatland

Well-Known Member

Hay các bác nhỉ. Xem kênh truyền hình quốc hội lại được xem camere trực tiếp.
Tiếc là nhà mình chưa có kênh này
Hay ho gì bác? Chỉ là phát lấp chỗ trống thôi mà. Bác còn nhớ trước đây VTV3 cứ sau mỗi chương trình thì lại chèn khoảng 5 phút hoa lá cành, cỏ cây vào không? Đại loại nó như vậy đấy.

t2k

Member

Mấy kênh tuyên truyền thì coi làm j, xoá cho nhẹ bộ nhớ TV, thậm chí VTV hay HTV mà tới mấy khúc lịch sử hào hùng ca ngợi lãnh tụ thì mình cũng cho next luôn, qua kênh khác coi, ko có thì tắt TV lên laptop online coi youtube còn vui hơn :))

Em vừa xem một chương trình gì đó trực tiếp lúc 0h trên kênh Quốc Hội, điểm qua các chủ đề sẽ có trên các báo vào buổi sáng. <:p
Anh dẫn chương trình buồn cười cực, nói vấp và nói lại cả câu liên tọi, mặt anh cứ đơ ra đến khổ :|:|. Có thể là bị áp lực, rồi lại còn nửa đêm nửa hôm vẫn bắt con nhà người ta dẫn trực tiếp nên mới vấp nhiều. :(:)((

Nghé

Active Member

Hóng mãi mà chưa phát free trên T2

Thao1975

Member

Mấy kênh tuyên truyền thì coi làm j, xoá cho nhẹ bộ nhớ TV, thậm chí VTV hay HTV mà tới mấy khúc lịch sử hào hùng ca ngợi lãnh tụ thì mình cũng cho next luôn, qua kênh khác coi, ko có thì tắt TV lên laptop online coi youtube còn vui hơn :))

Tớ cũng như bạn, tất cả các đài đều chung một Tổng biên tập, thời sự mình phải nghe 2 tai, truyền hình chỉ xem khi lấp chỗ trống thôi

Bên trên