Kêu gọi thu thập 1 triệu chữ ký phản đối K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huynhnhan

Banned
Ðề: Kêu gọi thu thập 1 triệu chữ ký phản đối K+

đưa link phản đối K+ đi!! Nếu ko đưa làm sao ký vào được!!

đưa link phản đối K+ đi!! Nếu ko đưa làm sao ký vào được!!

bạn vào đây đọc thư ngỏ gửi Thủ tướng nhé

Còn đây là chỗ bạn đóng góp chữ ký!

tmn

Member

Em cũng vừa vào ký phát

thaiha248

Banned

Em dùng 3 máy 3 IP khác nhau Ký cho 3 CMTND nhà em òy...:))...

MrMilan

Banned

Thu thập được 1 tr chữ ký chắc mất cả năm đấy các bác ạ, khi đại hội xong, có đội ngũ mới người ta mới để ý tới vấn đề này.
Chắc xong 1 mùa giải rồi.

r0meo

Member

mONG SAO sớm đc xem ngoại hạng anh như những năm trước các bác nhỉ. Cứ tối CN chả biết làm gì buồn quá

thaiha248

Banned

Thực ra thì các bác đã và đang dùng K+ ký cũng đc, dù sao các bác có ký thì bác vẫn đc xem bóng Chủ Nhật đấy chứ, có ai cắt đâu.

Việc Ký này chỉ thể hiện tính phản đối độc quyền thôi, và cũng thể hiện các bác không phải người ích kỉ, và muốn chia sẻ bóng bánh cho anh chị em bạn bè. Trong họ hàng ruột thịt nhà bạn mình tin chắc rằng không phải 100% mọi người dùng K+, nên mình sẽ đấu tranh cho họ, phải không nào. Vì Bạn bè và anh chị em ruột thịt nhà Mình.

Mọi người cùng xem, người Việt Nam là vậy, lá lành đùm lá rách, lá rách ít đùm là rách nhiều, câu châm ngôn này chả có từ thời xa xưa rồi sao. Tất cả chúng ta đều được dùng.
Chúng ta phải đoàn kết lại chứ. Khi mà chả có ai thiệt trong việc Phản đối này.

minhdt49

Cám ơn các bác, cuối cùng các bác hiểu ra vấn đề, chúng ta cho đi thì ắt sẽ có nhận được, dù cho kết quả thế nào cũng thank các bác.

mONG SAO sớm đc xem ngoại hạng anh như những năm trước các bác nhỉ. Cứ tối CN chả biết làm gì buồn quá

Ông này đang ngủ mơ nè,nếu chính phủ không cho K+ độc quyền thì nó hủy họp đồng với thằng giữ độc quyền tại VN.
Lúc đó ai muốn CN thì mua giá 10tr USD nhé.
Đừng hiểu nhầm việc xin chữ ký này là giúp dân VN xem EPL miễn phí???

achilefu

Ôi em Điêu! anh hâm mộ em quá! nhớ em lắm đó.

r0meo

Member

Ông này đang ngủ mơ nè,nếu chính phủ không cho K+ độc quyền thì nó hủy họp đồng với thằng giữ độc quyền tại VN.

Năm trước ai xem miễn phí hả Điêu, ko hiểu biết thì đừng có mà nói nhé

hung_vu242000

Ai mơ ngủ hở cưng ? Các năm trước bọn anh được xem bóng đá miễn phí à ?

nam2178

Well-Known Member

Được mỗi cô Điêu là nữ giới mà các bác cứ chọc cô hoài, phụ nữ như cô có biết bóng bánh gì đâu :D

thaiha248

Banned

Được mỗi cô Điêu là nữ giới mà các bác cứ chọc cô hoài, phụ nữ như cô có biết bóng bánh gì đâu :D

Không biết những cũng chém các anh lắm đấy...:))...trai hay gái thì cũng là con người, nói sai hay đá xoáy thì cũng phải biết bật lại chứ, gái hay gì cũng có phải ng` iu hay vợ mình đâu mà ko bật..:))...

Vụ này tiến triển đến đâu rồi vậy hỉ? được bao nhiêu chữ ký rồi,bữa giờ thấy im lặng quá,báo chí cũng im re.Hay là Hội đầu hàng bỏ cuộc rồi?

Vớ vẫn, phản với chả đối. Vào New World mà hỏi tiếp tân : em ơi có phòng nào giá 100k VND không em. Nó chửi cho thúi mặt. Ở đây chỉ có giá từ 100 USD trở lên mà thôi. Không vào thì biến.
Đúng là vớ vẫn

thaiha248

Banned

Vớ vẫn, phản với chả đối. Vào New World mà hỏi tiếp tân : em ơi có phòng nào giá 100k VND không em. Nó chửi cho thúi mặt. Ở đây chỉ có giá từ 100 USD trở lên mà thôi. Không vào thì biến.
Đúng là vớ vẫn

Ông bị làm sao thế...:-S....nói linh tinh cái gì thế....

P/S: như kiểu ông này chát lên Lầu Xanh ấy...=))...100k cái khỉ gì..=))...

ltnhuan

Từ ngày Kplus cho anh k+PC lên gói 100 ngàn thì tình hình coi bộ lắng xuống quá, Bảng tin 11h30 của VTC3 không còn thấy nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên