Khám phá Blue Ray LCD đầu tiên tại Việt Nam – Kết nối & trình diễn HD

GINZYGOODS

Ðề: Khám phá Blue Ray LCD đầu tiên tại Việt Nam – Kết nối & trình diễn HD

mỗi thứ có 1 nhiệm vụ và khả năng riêng-nên làm tốt nhất nhiệm vụ của mình với khả năng tốt nhất

Điện thoại chụp ảnh nhiều chấm nọ kia, chơi lại được máy KTS bt ko, chưa nói đến DSLR [-X

Bác nào thích tiện xem cho có thì mua chứ muốn thực sự thưởng thức thì.. :rolleyes:

b52g0

túm lại là: tv đèn hình thì cho em, em cũng ko lấy TCL (tỉ lệ hỏng thì thôi rồi, màu thì xuống nhanh và lòe loẹt hơn SS và LG nhiều,...). LCD hay LED của TCL thì chưa dùng nhưng cũng chả bao giờ có ý định dùng. Cạnh tranh với các hãng khác ko = chất lượng mà bằng vc tích hợp bộ giải mã HD là đã ko ổn rồi

ps: nhưng cũng cám ơn bọn khựa này: biết đâu khi không bị kiện về vấn đề bản quyền thì mấy năm nữa các ông lớn cũng cho HD chạy chìm trong LCD. kiểu AIO ấy: chỉ 1 LCD + 5 cục loa và chấm hết:)):)):))

emloveyou92

Well-Known Member

mỗi thứ có 1 nhiệm vụ và khả năng riêng-nên làm tốt nhất nhiệm vụ của mình với khả năng tốt nhất

Điện thoại chụp ảnh nhiều chấm nọ kia, chơi lại được máy KTS bt ko, chưa nói đến DSLR [-X

Bác nào thích tiện xem cho có thì mua chứ muốn thực sự thưởng thức thì.. :rolleyes:

Em nghĩ y như bác vậy đó hàng nào thì chuyên biệt về hàng đó cứ ôm đồm vào thì chất lượng sẽ không = được cái chuyên biệt sâu về 1 thứ :D

vucovu

Ủa cái này có gì là lạ đâu bà con, cái SS 43" của mình cũng đọc từa lưa file mà, cái này chỉ có thêm thiết bị di động vào thôi mà. Chả có gì hấp dẫn cả. Giá thì chát nữa.

Connor

Well-Known Member

blu-ray chứ không phải blue ray

allway

Well-Known Member

Con này có vẻ được nha, nhưng nó có hỗ trợ sub không nhỉ.

Bên trên