[Khoe] Mình cũng được đi dự event như admin

Hôm bữa có 1 bạn mở topic mời đi event, em có đăng ký cho bác đó qua mail và nhận được 1 tấm vé mời :D Nay có làm 1 bài report trả lễ với bạn đó cũng như khoe cho mọi người biết.

Event làm ở nhà hát lớn thành phố (cụ nào đi xe máy tới thì chắc sẽ mệt ở khoảng gửi xe – em gửi bị chém đẹp 5k) :gach:

E tới từ sớm để ngóng tình hình và ngóng hot girl :beauty:

Dàn PG – em nào cũng nuột *sặcmáo* hehe :sweat:

Tới sớm chưa được cho vô trong, chỉ được đứng ngoài trò chuyện, ngắm sao và uống rượu. Event này nhiều sao đi thật, em có chụp được vài tấm, các bác có đoán ra được ai không?:adore:

Sau đó thì có màn nhảy nhót cũng rất hay, tiếc là em chỉ chụp được có tấm này:

Tiếp theo là màn giới thiệu nội dung. Đại khái là sẽ có 3 dự án to lớn về công nghệ, kinh doanh và nghệ thuật. Sang năm sẽ làm 1 trong 3 dự án đó, dự án được làm sẽ tùy thuộc vào lượt bầu chọn trên website www.hanhtrinhkhongngungbuoctoi.com

P/S: lượm được 1 cái hộp bự khi tham gia Q&A

Rob

Ðề: [Khoe] Mình cũng được đi dự event như admin

cô nào đây trong hot thế nhỉ

toa

cô nào đây trong hot thế nhỉ

Event này nhiều người nổi tiếng lắm ^^ bác chủ thớt chưa chụp hết đâu :)) nghe nói có ca sĩ Thảo Trang với nhiều người mẫu nữa, chưa kể trong khách mời cũng có nhiều người xinh lắm

tuan_NR

tự hỏi cái này tổ chức để phát động Hành trình không ngừng bước tới, nhưng không rõ có bao nhiêu VIP được mời có tham gia chơi nhỉ ???

tự hỏi cái này tổ chức để phát động Hành trình không ngừng bước tới, nhưng không rõ có bao nhiêu VIP được mời có tham gia chơi nhỉ ???
hên xui, vì mấy event này mời VIP đi cũng là tăng thêm độ hoành tráng cho chương trình thôi :>
Event này nhiều người nổi tiếng lắm ^^ bác chủ thớt chưa chụp hết đâu :)) nghe nói có ca sĩ Thảo Trang với nhiều người mẫu nữa, chưa kể trong khách mời cũng có nhiều người xinh lắm
bao nhiêu VIP được mời thì chịu, vì có thể có nhiều VIP mình không biết mặt :p

Rob

bác chủ thớt dùng cuốn sổ đó có thấy "sướng" ko ???

haremy

Không biết ngoài Hà Nội có được " Diễm Phúc" này không nữa! Kaka

toa

Sao thấy các anh đại diện dự án ít hình vậy nhỉ? Không biết có thể tìm trên website khongngungbuoctoi.com không nhỉ? Nhóm mình thường nhận được nhiều lời mời thử rượu từ website này!

Itsme_AJ

Bạn vào website hanhtrinhkhongngungbuoctoi.com hoặc vào banner có sẵn trên HD này nè! Chứ trên website kia có cũng không nhiều đâu! ^^

anhhuu123

Nhìn mấy em ca sĩ với người mẫu về chết thèm mất :))

Bên trên