Không post nội dung download tại box này

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Anh em encoder và uploader chú ý: Box Chế tác phim HD là box kỹ thuật, không nên post các nội dung download cho dù nội dung đó được encode bởi thành viên HDVN.

Vì vậy mong anh em di chuyển các đề tài này sang các box phù hợp. Sau 3 ngày, BQT sẽ dọn dẹp box này, các topic sai quy định sẽ bị xóa (vì không thể kiểm tra từng bài để nắm thông tin được)

Mong anh em hiểu và hợp tác.

Ðề: Không post nội dung download tại box này

Anh em encoder và uploader chú ý: Box Chế tác phim HD là box kỹ thuật, không nên post các nội dung download cho dù nội dung đó được encode bởi thành viên HDVN.

Vì vậy mong anh em di chuyển các đề tài này sang các box phù hợp. Sau 3 ngày, BQT sẽ dọn dẹp box này, các topic sai quy định sẽ bị xóa (vì không thể kiểm tra từng bài để nắm thông tin được)

Mong anh em hiểu và hợp tác.

Tên box là: Chế tác phim HD - Quay phim, edit, rip... by tự tui

Vậy thì phải thêm 1 box con trong box này để show hàng tự rip chứ anh. Hoặc là box này cứ đế đấy, tạo 1 box con trong box này là kĩ thuật rip

mrkoyeu

Active Member

Show hàng thì có box chia sẻ, bác post ở đây ít anh em dám "thử" down về lắm :D
Giống như bác TQN - HDViE với Vista™ đó :D

nhoctom

Hix, thế hàng HDViE cũng cấm luôn à :(

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tên box là: Chế tác phim HD - Quay phim, edit, rip... by tự tui

Vậy thì phải thêm 1 box con trong box này để show hàng tự rip chứ anh. Hoặc là box này cứ đế đấy, tạo 1 box con trong box này là kĩ thuật rip

Hix, thế hàng HDViE cũng cấm luôn à :(

ngày trước sản phẩm rip còn hiếm, đưa vào đây để anh em tự hào chút, nay sản phẩm nhiều như quân nguyên, nên đưa vào đúng nơi quy hoạch cho gọn gàng sạch đẹp.

Bên trên