Không xem được hiệu ứng 3d khi xem wa kiếng ?

pro661

Thật Ức chế đây là lần thứ 2 mình không xem được hiệu ứng 3d , lần trước là phim và kính của Trống Đồng và bây h là phim và kính của anh Sa , lúc các pác coi có trận setiing gì không vậy ? Làm ơn giúp mình với

anhtuanph

Member
Ðề: Không xem được hiệu ứng 3d khi xem wa kiếng ?

Bạn phải nói rõ bạn xem phim gì với kính gì?
Tốt nhất bạn nên gọi trực tiếp cho Sa.
nếu đúng kính - đúng phim thì sẽ có hiệu ứng, tuy nhiên để đạt được hiệu ứng cao nhất phải chỉnh màu cho chuẩn.

Chúc bạn mau xem được 3D, niềm đam mê của mình đấy

MrCang

Member

mình mới xem...cảm giác là....có 1 số phim cảm thấy có hiệu ứng nhưng chỉ ở chỗ nào 3D mạnh mạnh mới thấy...bình thường thì thấy đc chiều sâu của phim có cảm giác xa gần...
1 số phim hok thấy gì lun lol

pro661

Phim mình coi là my blood valetine 3d , kính mình xem là megenta _ green

tieuthieugia

Well-Known Member

có lộn kiếng hem? em xem bình thường muh

baby_u_91

hok biết kính mua có khác lắm so với tự làm hok chứ mình tự làm thì giấy axetat màu hồng 4 lớp + xlc 4 lớp mới thấy nổi hiệu ứng 3D (đặc biệt khúc ném cây rìu :D:D:D bay vèo vèo)

anhnh

em cũng định mua nhưng mà thấy mấy người xem kêu là chẳng có hiệu ứng mấy xem chán chết :(

magic_ho

Banned

em cũng định mua nhưng mà thấy mấy người xem kêu là chẳng có hiệu ứng mấy xem chán chết :(
Sao nói hiệu ứng kg có bạn, kính hai màu chơi game & xem film 3D hiệu ứng rất đẹp. Màu thì kg đẹp như HD thôi, nhưng bạn nào mà cần màu đẹp nữa thì chơi màn hình phân cực với kính phân cực thì hơn cả tuyệt vời y như rạp chiếu 3D. Cuối tuần này sẽ review màn hình phân cực ở HDsaigon cafe bạn nha.

pro661

Thật là ức chế , co khi nào mắt em bị đột biến gien cho nên không xem được :-?

Bên trên