Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

nguyenchile

Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Cảm ơn bác Minh chiều nay chiêu đãi em 1 bữa cafe + trà đá + chuyện phiếm no nê, lại còn được chứng kiến vụ mua bán TV giữa bác ngaodu và bác xenolala

HD_Đam_Mê

Cảm ơn bác Minh chiều nay chiêu đãi em 1 bữa cafe + trà đá + chuyện phiếm no nê, lại còn được chứng kiến vụ mua bán TV giữa bác ngaodu và bác xenolala

Vậy là sắp tới có 2 cái kèo cafe miễn phí: Xenolala rửa Tivi and ngaodu đẩy được của nợ! >:)

Vậy là sắp tới có 2 cái kèo cafe miễn phí: Xenolala rửa Tivi and ngaodu đẩy được của nợ! >:)

Coi quả panoyamaha của anh bằng màn hình 200inch chưa ?:)

Xé nhỏ nó ra chém anh trên diễn đàn chưa đã nên sách dao phay ra ngoài chém luôn ý mà =))

xenolala

Well-Known Member

Coi quả panoyamaha của anh bằng màn hình 200inch chưa ?:)

Xé nhỏ nó ra chém anh trên diễn đàn chưa đã nên sách dao phay ra ngoài chém luôn ý mà =))
Pác ngao Có bán đâu, hỏi bao nhiu là lơ hàng ngay, phải nhờ a nguyenchile xông vào ứng cứu " em mua bao nhiu thì a bán" =))

nguyenchile

Member

Pác ngao Có bán đâu, hỏi bao nhiu là lơ hàng ngay, phải nhờ a nguyenchile xông vào ứng cứu " em mua bao nhiu thì a bán" =))

Phải cứu chứ! Cafe chùa kiếm đâu ra hoài vậy
@a Minhlasan: đừng đổi tên em trên điện thoại a nghen, để vậy cho nó lành:-j

Mi thích thì đặt cục gạch đi anh xây biệt thự cho luôn - Chứ 3g chiều mà cũng mang dao ra đường chém ró nữa hả :))

Đang google coi mấy cái ống bơ .... giờ mới biết đại ca vất vả vì trăn trở cỡ thế nào =))

Antishock

Member

Nghiện chụp chọt thì cũng khổ ko kém gì HD đâu anh ạ. :D

Phải cứu chứ! Cafe chùa kiếm đâu ra hoài vậy
@a Minhlasan: đừng đổi tên em trên điện thoại a nghen, để vậy cho nó lành:-j

Mà anh bảo thật ! 2 Chú chơi quả máy chiếu phang hình ảnh (3D thì càng tốt) lên trần nhà đi , Gấu muốn xem thì phải như thế nào các chú biết rồi :) Phần còn lại là khả năng phát huy của các chú ! Anh cũng mong có thêm con dâu để chọn hoặc thêm nhân lực cho đội bóng đá Khánh hòa lắm lắm rồi :))

xenolala

Well-Known Member

:) Anh chỉ nghiện có mỗi thuốc lá thôi em ạ :) . Còn những thứ khác thương thì người ta bảo là ham vui , ghét thì người ta rủa là a dua =))
Mà anh bảo thật ! 2 Chú chơi quả máy chiếu phang hình ảnh (3D thì càng tốt) lên trần nhà đi , Gấu muốn xem thì phải như thế nào các chú biết rồi Phần còn lại là khả năng phát huy của các chú ! Anh cũng mong có thêm con dâu để chọn hoặc thêm nhân lực cho đội bóng đá Khánh hòa lắm lắm rồi
Mi thích thì đặt cục gạch đi anh xây biệt thự cho luôn - Chứ 3g chiều mà cũng mang dao ra đường chém ró nữa hả

Đang google coi mấy cái ống bơ .... giờ mới biết đại ca vất vả vì trăn trở cỡ thế nào
mà giờ cuối cùng là sao đây ????? bán hay là không, quạch tẹt 1 câu nào ;)) . đỡ mắc công e ngóng dép chờ..

saibon

Active Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Mà anh bảo thật ! 2 Chú chơi quả máy chiếu phang hình ảnh (3D thì càng tốt) lên trần nhà đi , Gấu muốn xem thì phải như thế nào các chú biết rồi :) Phần còn lại là khả năng phát huy của các chú ! Anh cũng mong có thêm con dâu để chọn hoặc thêm nhân lực cho đội bóng đá Khánh hòa lắm lắm rồi :))

Cu Bon nhà anh mà đọc được cái này chắc thích nhỉ ^_^ , mà hình như bóng đá Khánh Hòa chưa có đội bóng đá nữ anh nhỉ ^_^ ...

nguyenchile

Member

Ơ hay, ô thế hóa ra bấy lâu nay bác ngaodu có một ước ao, bác có một khát khao rằng sẽ có 1 con dâu rồi ah

mà giờ cuối cùng là sao đây ????? bán hay là không, quạch tẹt 1 câu nào ;)) . đỡ mắc công e ngóng dép chờ..

Cộng thêm tiền ship từ sài gòn về và tiền chay rô đa nữa nhé =)) thích ba láp hả ?=))

Cu Bon nhà anh mà đọc được cái này chắc thích nhỉ ^_^ , mà hình như bóng đá Khánh Hòa chưa có đội bóng đá nữ anh nhỉ ^_^ ...

Ý anh là nếu bé gái thì để dành sau này chọn làm con dâu - Nếu bé trai thì sung vào công quĩ đội bóng đá :))

Ơ hay, ô thế hóa ra bấy lâu nay bác ngaodu có một ước ao, bác có một khát khao rằng sẽ có 1 con dâu rồi ah

OK ! Một mình anh đẩy cho 3 chú spam lập thành tích chào mừng 1 năm ngày anh lập nick luôn :))

xenolala

Well-Known Member

Cộng thêm tiền ship từ sài gòn về và tiền chay rô đa nữa nhé thích ba láp hả ?
thấy chưa he he........ lại "ba láp ba sàm" nữa rầu

thấy chưa he he........ lại "ba láp ba sàm" nữa rầu

Anh nói nhỏ nè : Nếu em thực sự muốn mua thì đề xuất 1 cách nghiêm túc chứ kô theo kiểu cứ tung thông tin ra rồi được đến đâu thì được nhất là trong cái box spam tám này !

Thứ 2 : Anh em đã biết nhau ngoài đời rồi thì cũng nên vui vẻ gần gũi không cần phải khách sáo , spam chém gió cho nhiệt tình nhưng cũng đừng nên cá mà 1 lứa em ạ !

Đố vui có thưởng : (hạn cuối hết ngày chủ nhật 25/9)

Câu 1 : Hình này chú K đang chụp cái gì ?
Câu 2 : Có bao nhiêu người đồng ý với bạn ?

Trúng giải là 1 chầu cafe tự chọn địa điểm (đừng có leo lên Saraton chết em nha) :))
(Chống chỉ định với những thành viên đi hòn bà thứ 7 tuần trước )

Có khi chú K cũng kô biết là mình đang chụp cái gì nữa =))

seant

Member
**Chú K đang chụp hậu cảnh, có 2 trường hợp:
1/ Bác Mê HD đang chụp mẫu---> K chụp bác Mê HD ---> rồi a. Thành chụp K.
2/ Bác Mê HD đang chụp mẫu---> K chụp bác Mê HD ---> rồi....bác Mê HD quay súng sang bắn ngược lại K (dạng đấu súng kiểu cao bồi Mỹ ấy!)
** Có 10 AE trong hội đồng ý với em.

*** Thôi em đoán đúng rồi, cho em nhận cafe luôn!

Em bỏ thi! Nhìn lại thấy hình ghép! :)

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenchile

Member
Ðề: Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

1. Ô K đang chụp cái mẫu đang đứng rờ mũ đó chứ còn gì nữa, chỉ có điều bác ngaodau nhà ta ghép hình
2. Có mấy AE hội HD đồng ý, trừ mấy bác BTC.

Bên trên