Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

digikni

Well-Known Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

lại lượm về cho anh em

Xem và Nghe - Đừng manh động & Cấm sờ vào hiện vật :)>-
@-) Thank so much @-)

[video=youtube;AOAfYXXKQaA]http://www.youtube.com/watch?v=AOAfYXXKQaA[/video]
@-)@-)@-)@-)@-)
[video=youtube;Jwy591ICbtA]http://www.youtube.com/watch?v=Jwy591ICbtA[/video]
Thật là nhức đầu :-j​

nqk1979

Member

Ôi sao "nhuyễn nhảo"thế nhỉ

saibon

Active Member
Anh Thành viết bài dễ hiểu chút đi anh ơi ^_^, chứ đọc bài của anh chắc liệt vào thể loại "spam căng não" ^_^

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Thử đi em
Lần 1 : mở mắt bịt tai
Lần 2 : mở tai bịt mắt =))

Không phải là em! Mà là em đang hỏi ý kiến của các bác cơ!
Em thì thử rồi: Nghe nhạc thì nhức đầu vì không phải thể loại mình ưa, Xem hình thì tuyệt vời vì là sở thích chung của anh em! ;))
Kết luận: Khỏi phải bịt tai, tắt loa và xem hình! Hê hê! :))
@ Bon: Đâu có khó hiểu lắm đâu! Cứ back khoảng vài trang đọc là hiểu ngay ấy mà! =))

tuanc9

Active Member

Bass tốt thật; loa này đắt đây.

Hì hì ! Ku Bon nói anh là nói theo tổng hợp cái cách spam của anh Linh sún à :))

@ saibon : OK em anh sẽ rút kinh nghiệm :) A thường spam theo quan điểm hoặc kinh nghiệm của cá nhân anh nên nhiều khi thiếu mất tính cộng đồng ! thank bon đã góp ý ! (Ngọ + 30' càfe nha em :) )

Bass tốt thật; loa này đắt đây.

Bass sao lại được lắp đặt ở trên cao thế ?:)) Iem thấy nó cũng lanh tanh như cặp tress Anh của lão , chỉ có điều nhìn nó hơi " bánh dầy " chắc dùng cho karaoke hay vũ trường thì phù hợp !

digikni

Well-Known Member

coi như ủng hộ điện ảnh nước nhà ^_^

hacker079

Dạo này ở nhà mê phim quá nên em ít lên tám với anh em nhà mình. Phim cũ Saibon soạn lại công nhận hay thật. Thank Bon hen...

saibon

Active Member

Dạo này ở nhà mê phim quá nên em ít lên tám với anh em nhà mình. Phim cũ Saibon soạn lại công nhận hay thật. Thank Bon hen...

SAIBON mà lị ^_^, nói vậy thui chứ em chỉ chịu khó vào mấy trang IMDB, coi phản hồi và chấm điểm, cái nào dưới 6 là xóa ngay ^_^, trên mức đó thì duyệt sau bằng cách coi từ từ :))

tuanc9

Active Member

Bass sao lại được lắp đặt ở trên cao thế ?:)) Iem thấy nó cũng lanh tanh như cặp tress Anh của lão , chỉ có điều nhìn nó hơi " bánh dầy " chắc dùng cho karaoke hay vũ trường thì phù hợp !

Thế là bác không biết chứ em có cặp Mission nó để bass trên treble dưới đấy.

hacker079

Hic!!! Vào chuyên mục tám, lật trang cuối cùng thấy các pác cứ xôn xao bàn tán chuyện Bass + Treble. Nào là pass sao lại đặt ở trên; nào bịt mắt nghe âm thanh, rồi bịt tai xem hình... cuối cùng (Ahhhh!! Hóa ra... bây giờ thì em đã hiểu) Ôi... hai cái sub ...!!! Oánh tê cả người.. :))

HD_Đam_Mê

Hic!!! Vào chuyên mục tám, lật trang cuối cùng thấy các pác cứ xôn xao bàn tán chuyện Bass + Treble. Nào là pass sao lại đặt ở trên; nào bịt mắt nghe âm thanh, rồi bịt tai xem hình... cuối cùng (Ahhhh!! Hóa ra... bây giờ thì em đã hiểu) Ôi... hai cái sub ...!!! Oánh tê cả người.. :))

Sub 5 tấc, nó dập cho banh mặt đấy đừng giỡn A!

nqk1979

Member

Tình hình là đang tìm cái balo
ae cho ý kiến về cái này dùm e tí

Bên trên