Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

nguyenchile

Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Câu nói hay nhất trong ngày của chú Nguyện, chủ quán gì tốt bụng ghê hổng thèm tính tiền. Mỗi lần tính tiền phải gọi điện thoại ra tính. Bữa nào uống xong trốn hết cả lũ khỏi tiền bạc chi he.

Có mấy bức tranh của họa sĩ Úc gốc Việt- Nguyễn Huy Khuê đăng ở đây đẹp lắm:

VietNamNet - Hình họa khỏa thân độc đáo của Huy Khuê | Hinh hoa khoa than doc dao cua Huy Khue

Bác lại giống hỏi xoáy - đáp xoay rồi. nêu vấn đề hàng loạt xong chuyển câu kết cái bộ hình họa khỏa thân. Mà chém bác Tú quá coi chừng bác í dán cái đề can trước cửa "Cấm H..Đ.. H.. Đ.." thì khổ đó anh Tuấn ạ
Mà cái bác Huy Khuê gì gì đây đặt tên tranh giống như bài hát không tên số vậy hén!

xenolala

Well-Known Member

bác í dán cái đề can trước cửa "Cấm H..Đ.. H.. Đ.." thì khổ đó anh Tuấn ạ
câu vè mới của HD-NT chăng?

nguyenlebaothai

Mới sắm 2 cái điện thoại Beeline up hình khoe các bác

Tiền điện thoại là 149k + tiền sim 20k + nạp card đầu tiên 20k (km 100% = 40k) để active gói cước tỷ phú................. trong vòng 10 năm ^_^
1 tỷ đồng trong vòng 10 năm tức là mỗi ngày Beeline sẽ chuyển vào tk ~270k để gọi nội mạng = ~3h30p đàm thoại. Nếu gọi <20p sẽ tính tiền = 1 phút nên nếu các bác chịu khó gọi ~19p tắt máy rồi gọi lại thì có mà gọi cả ngày (nếu 2 người cùng đủ rảnh). Tuy nhiên mỗi tháng các bác phải nạp card ít nhất 20k để duy trì gói cước này.
Còn tiền trong tài khoản chính thì dùng để gọi ngoại mạng, hết tiền trong tk chính thì nạp card như bình thường.

Làm 1 cái cho vui đi các bác

Mua ở đâu vậy Vĩnh? để anh làm 2 cái chơi.

Bác nào cầm ổ cứng hội cho em mượn copy chút nào ?!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Hdd đang ở nhà A, có em nào mới trả lại chiều nay...

nguyenchile

Member

Theo 01 nguồn tin độc quyền, hơi chính xác, thân cận và không chính thức, KTV khi quay hình phỏng vấn có yêu cầu như sau:
1. Kinh phí các dàn HD-3D là bao nhiêu? Do đó, mời các bác kê khai trước:((
2. Các bác có râu không cần cạo râu vì quay phin chất lượng 1080p thì có cạo cũng như không.[-X
3. KTV sẽ mượn hết các HDD phim, ca nhạc của Hội trong vòng 1 tháng để phát sóng, vì vậy ai chưa chép phim hãy tranh thủ chép, ai chép rồi thì cho người chưa chép để chép.:-t
Over!

tuanc9

Active Member

Sôi nổi dzui quá he; chú Nguyện không dám lên TV đâu sợ bị sếp phát hiện tranh thủ tài nguyên của cơ quan

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Theo 01 nguồn tin độc quyền, hơi chính xác, thân cận và không chính thức, KTV khi quay hình phỏng vấn có yêu cầu như sau:
1. Kinh phí các dàn HD-3D là bao nhiêu? Do đó, mời các bác kê khai trước:((
2. Các bác có râu không cần cạo râu vì quay phin chất lượng 1080p thì có cạo cũng như không.[-X
3. KTV sẽ mượn hết các HDD phim, ca nhạc của Hội trong vòng 1 tháng để phát sóng, vì vậy ai chưa chép phim hãy tranh thủ chép, ai chép rồi thì cho người chưa chép để chép.:-t
Over!

Xin đính chính phụ họa thêm: nguồn tin trên từ căn cứ quân sự Long Bình ( nơi kho vũ khí, đạn dược, và bom mìn củ- thời còn chiến tranh).....

nguyenchile

Member

Sôi nổi dzui quá he; chú Nguyện không dám lên TV đâu sợ bị sếp phát hiện tranh thủ tài nguyên của cơ quan

Dạ, vì vậy hôm nay em đã dùng đường truyền khác rùi đó anh (down:1,5M, up: 15M), nhưng cũng hơi sợ thiệt...
@HD_Đam_Mê: thấy dzụ này bấm thanks nhìu quá hén!

xenolala

Well-Known Member

Dạ, vì vậy hôm nay em đã dùng đường truyền khác rùi đó anh (down:1,5M, up: 15M), nhưng cũng hơi sợ thiệt...
dùng mạng nào vậy anh ơi, em đăng kí chơi torren cái :D

nguyenchile

Member

Của cty viễn thông Long Bình, có trụ sở chính tại: 1122- Sadam Hussan ( xe lam hết xăng ) -Iraq

Tình hình rất ư tình hình, mình đang bị quả tên lửa, đại pháo.... theo bắn hoài, chắc phải trốn lên 137A Ng Trãi chịu trận quá

tuanc9

Active Member

Tình hình rất ư tình hình, mình đang bị quả tên lửa, đại pháo.... theo bắn hoài, chắc phải trốn lên 137A Ng Trãi chịu trận quá

Đạn mà bắn chú nó cũng bị trượt liền hà - bóng quá

dùng mạng nào vậy anh ơi, em đăng kí chơi torren cái :D

Viettel đang có chtrình gì đó XENO à ! mai cafe anh gọi điện cho nó xuống hỏi cụ thể luôn : hình như đường truyền 12m lệ phí 350k/tháng , miễn phí lắp đặt .

Của cty viễn thông Long Bình, có trụ sở chính tại: 1122- Sadam Hussan ( xe lam hết xăng ) -Iraq

Hình như đại ca đang có niềm vui gì đó ?8->8->

Kiểm tra lại xem có quên gì không nhé ! Nhưng bạn hãy tự hào vì đã làm được 1 việc khó =))

Đạn mà bắn chú nó cũng bị trượt liền hà - bóng quá

Đồng ý với ý kiến của lão này , nên tránh xa chú Ng không quả tên lửa nó lại trượt qua mình :))

HD_Đam_Mê

E Thanks A Sơn vì thấy A Sơn tổ chức tốt, kế hoạch rõ ràng. tưởng à bận gặt Lúa với bắn chim mà quên đi.
Đừng hiểu sang vấn đề khác nha các Bác! [-X

HD_Đam_Mê

Super 8 2011 BluRay 720p x264 DTS-HDChina

Bà con chuẩn bị có hàng HOT coi tiếp!

nguyenlebaothai

Mai 19 giờ 30 trận MU-Man City (HOT HOT HOT), có kế hoạch chiếu ko Tú ơi?

Bên trên