Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

nguyenchile

Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Xem phê người lòi tai do hồi sáng anh chép cái này trầy trật 1 2 lần mới xong đó. Theo em, anh nên mua tặng cái dây e-sata mới xịn cắm cho nó chặt chặt tí đi ạ

sieudinh

Thôi viết tại đây cho dễ theo dõi:

Hôm nay chép Hitman return về xem. Mới đầu tưởng là film mà hóa ra độc dược giết người anh Sơn ơi. Chương trình nhạc quá xuất sắc; vừa xem vừa nghe đúng là tê người. Âm thanh hoàn hảo, hình ảnh thì miễn chê rồi. David Foster đúng là Hitman; qua giới thiệu em nghe được ông này chuyên làm những chương trình nhạc lớn; sự kiện tầm cơ như chương trình nhạc cho Oplympic ở Mỹ. Đúng là một đĩa đáng sưu tầm.

Cám ơn anh Sơn nhiều nhiều. Đi off lần sau em đãi anh cà phê pha sâm nhé.

cho em cảm ơn với, máy cái vụ này em khoái lém, hôm nào cho em chép dzới :)

tuanc9

Active Member

cho em cảm ơn với, máy cái vụ này em khoái lém, hôm nào cho em chép dzới :)

Trong ổ cứng của hội có rồi đấy.

Xem chương trình này có cái gì đó bùi ngùi, trước đây chỉ biết những ca sĩ yêu thích qua poster trông họ trẻ trung nay mới thấy sự khắc nghiệt của thời gian; tất cả đều đã muối pha tiêu trên đầu nhưng giọng ca như trẻ mãi với thời gian. Có thể độ bốc của họ không bằng trẻ nhưng sự chín chắn già dặn trong phong cách biểu diễn, giọng ca làm chương trình thêm hấp dẫn.

digikni

Well-Known Member

test đường truyền mới ^_^

digikni

Well-Known Member

Cả thế giới chỉ còn đủ HDD để sử dụng trong 60 ngày nữa

Lần lượng các nhà sản xuất ổ cứng hàng đầu thế giới là WD, Hitachi và Seagate đóng cửa nhà máy làm thiếu hụt sản lượng đi 60 % chưa phải là thông tin tệ nhất đối với người sử dụng. Hãng Nidec chuyên sản xuất motor cho HDD đang giữ 80 % thị phần motor HDD thế giới phải đóng cửa bảy nhà máy và không biết đến khi nào mới khôi phục được sản xuất mới chính là thông tin tệ nhất. Nhiều hãng cung cấp linh kiện khác của HDD cũng đã đóng cửa. Những thông tin bi quan trên chỉ báo chính xác cho thấy ổ đĩa cứng sẽ trở nên khan hiếm trầm trọng trong vài tuần tới.

Hiện nay, các nhà sản xuất PC OEM trên khắp thế giới chỉ còn lượng ổ cứng dự trữ đủ dùng cho 2 đến 4 tuần nữa. Ước tính HDD các loại dự trữ bán cho end user còn được 2 tháng bao gồm các HDD Internal & External.

hehe, giá ổ cứng cứ tăng y như giá vàng

sieudinh

Cả thế giới chỉ còn đủ HDD để sử dụng trong 60 ngày nữa

hehe, giá ổ cứng cứ tăng y như giá vàng

May quá ... em mới tậu 1 ổ 2TB nữa. Tình hình là cũng tạm đủ dùng. Chờ các nhà máy mở của lại rồi tậu típ :))

seant

Member

Nhìn tốc độ mà nước miếng chảy quá trời!

saibon

Active Member

Muốn test thử tốc độ, anh nào có acc vip fshare cho em mượn nhé ^_^ ...

kieu chinh

Đường truyền cơ quan tớ cũng y thế, giống y chang:D

sieudinh

Hic, nhà em nghèo :(( , chơi 3 line mới đủ kéo :((, 6.000.000 tháng (3 line) không biết có VAT chưa, để mai em ở nhà kéo thử :((

Nghe nói chú mới tậu 30 hét ta ở Vùng 4 - Hải quân hả? Hôm nào để anh 5 hét ta để trồng bom nha :D

HD_Đam_Mê

saibon

Active Member

Hic, hôm nay mới test đường truyền bên em, chán chả buồn chết :(( ... kết quả chán quá nên không chụp hình luôn :((

digikni

Well-Known Member

Hic, hôm nay mới test đường truyền bên em, chán chả buồn chết :(( ... kết quả chán quá nên không chụp hình luôn :((

làm chờ sáng giờ, chú làm anh thất vọng quá

Bên trên