Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

tuanc9

Active Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Xem lại đạo diễn của film Viral Factor mới thấy đạo diễn Dante Lam khá mát tay. Ông là đạo diễn nhiều film hành động khá hay của điện ảnh Hongkong gần đây như Bắn Tỉa, Fire Of Conscienc, Beast Stalker, Stool Pigoen..., trong đó film Beast Stalker đoạt giải đạo diễn xuất sắc nhất.

digikni

Well-Known Member

^

anh nói đạo diễn Lâm Siêu Hiền thì nhiều người còn biết, chứ Dante Lam thì em cá 95% anh em trong hội ko biết ông này là ông nào luôn ;))

tuanc9

Active Member

^

anh nói đạo diễn Lâm Siêu Hiền thì nhiều người còn biết, chứ Dante Lam thì em cá 95% anh em trong hội ko biết ông này là ông nào luôn ;))

Anh không biết tên cúng cơm của lão này:D. Cám ơn em

tuanc9

Active Member

Dạo này chú Bond nhà mình tìm ra lối thoát rồi nên ít spam trên này nhỉ:-j

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Chú nào có rãnh vào thứ Bảy, Chủ Nhật và luôn thứ Hai? Đi chơi Đà Lạt với A!!!!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Đà Lạt ko mưa, nhưng ko có nắng ^_^ ...

Nha Trang thì.....từ mưa vừa....đến mưa to! Đành hủy chuyến đi....quá tiếc! Vì ít có dịp nào được nghỉ liền 3 ngày!!!Hic!

seant

Member

Trời mưa thế này mà đi ĐL thì lầm và lạnh lắm! Vậy ở nhà thì mai đi uống cafe với hội anh hỉ!

tuanc9

Active Member

Nha Trang mưa khiếp quá làm sáng giờ em chỉ có biết luyệ film không hà.

Tính từ sáng tới giờ là 4 film rồi b-(

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Trời mưa thế này mà đi ĐL thì lầm và lạnh lắm! Vậy ở nhà thì mai đi uống cafe với hội anh hỉ!
Xin lỗi! Khó có khi mà được nghỉ! A " làm " một giấc đến trưa lun....hi
Nha Trang mưa khiếp quá làm sáng giờ em chỉ có biết luyệ film không hà.
Tính từ sáng tới giờ là 4 film rồi b-(
Em có luyện "bí kiếp của năm Rồng" hun????

seant

Member

Sáng nay off cafe có 4-5 đồng chí, vậy mà cũng ngồi đến gần 12h, chuyện đâu mà nhiều thế nhỉ! :-O:-O

xenolala

Well-Known Member

Cá Tháng Tư của Hội HD-NT ế quá nhỉ. thường ngày bom đạn nhiều, mà hôm nay không thấy nhân vật nào trổ tài..

tuanc9

Active Member

Cá Tháng Tư của Hội HD-NT ế quá nhỉ. thường ngày bom đạn nhiều, mà hôm nay không thấy nhân vật nào trổ tài..

Saibond bị bắt cóc tại Đà Lạt rồi; sáng ngày 31/3 chú em nó đã lên đường đi ĐL và thông báo là ĐL không mưa. Nhưng đến 22h ngày 1/4 bị bắt cóc. Khi đi có mang theo 1 em gái; theo tin hành lang chú em tính lên ĐL luyện rồng. Chắc bị rồng xơi tái rồi

saibon

Active Member

Báo cáo là em đã có mặt ở Nha Trang, đây là chuyến đi hãi hùng nhất của em ^_^.

Tối thứ 6 lên đường đi Đà Lạt, 4h sáng có mặt ở đó. Phải nói là cảm giác đi buổi tối rất phê, có những đoạn xe đi với vận tốc 5-10 km/h, cả cửa xe đầy hơi nước và sương ^_^, bác tài chỉ có mò theo vạch đường nhích từng mét. Thời tiết Đà Lạt thì không mưa, không có nắng, lạnh lạnh đặc trưng.

Lên Đà Lạt uống ly cafe rồi đi ăn sáng, đi làm đến 3 chiều thì tiếp tục đi Madagui. Có thể nói Madagui là một nơi rất thích hợp cho các anh nghỉ dưỡng cắm trại, chụp hình, các dịch vụ nhiều nhưng chưa chuyên nghiệp, nhưng cảnh thì rất đẹp ^_^ ...

Sáng chủ nhật sau khi ăn sáng, ngắm cảnh 1 chút thì lên đường trở về Nha Trang, hic, hãi nhất đoạn về, em đi từ 12h trưa sáng chủ nhật, thì đến 7h sáng nay mới về đến Nha Trang, hic đoạn đường hơn 350Km mà mất hết 19 tiếng đồng hồ, lý do thì do các anh 8 rùi đó -> sạt lở đất, về cái vụ này thì em cũng ấn tượng ^_^, vì coi theo dõi đến hơn 10 tiếng ^_^, giờ rất ớn đi đâu xa qua cung đường có sạt lỡ ^_^.

Mới ngủ dậy sau 1 chặng đường hành xác ^_^, viết bài 8 chút :d

policeman9000

may cho chú là xe chưa chở quay lại đà lạt;))

Bên trên