Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

nguyenchile

Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Thế anh không tham gia hay sao?

xenolala

Well-Known Member

Tối nay có Chung Kết C1 AE hội rủ nhau đi xem chung cho Vui nào, ai đề xuất xem ở đâu thì báo danh

HD_Đam_Mê

Mình 1 vé nói từ sáng với Xeno rồi, Bà con tham gia cho vui nào! :-bd

HD_Đam_Mê

Gói 25MB Xeno ơi, hình như nó chưa hạ gói cũ! :))

digikni

Well-Known Member

Gomez chân gỗ quá bay ơi

tuanc9

Active Member

Thế là Chelsea vô địch một cách đầy bất ngờ và quả cảm. Chelsea đã thua trong 1 trận CK vì penalty và bây giờ họ chiến thắng trong 1 trận này nhờ penalty.

Có 1 cái tếu tếu là sau khi Droba đá quả penalty cuối cùng thành công có 1 cổ động viên chạy xuống sân trong tình trạng nude toàn bộ; lúc đó ống kình truyền hình có lia qua rất nhanh.

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenchile

Member

Thế là Chelsea vô địch một cách đầy bất ngờ và quả cảm. Chelsea đã thua trong 1 trận CK vì penalty và bây giờ họ chiến thắng trong 1 trận này nhờ penalty.

Có 1 cái tếu tếu là sau khi Droba đá quả penalty cuối cùng thành công có 1 cổ động viên chạy xuống sân trong tình trạng nude toàn bộ; lúc đó ống kình truyền hình có lia qua rất nhanh.

Khàkhà, thế là y phỏng đoán hôm trước của em, Bayern đã thua trên sân nhà, đau!
@anh Tuấn: Chắc chắn là CĐV nam nên mới lia nhanh, chứ nữ thì chít dzới ông.

tuanc9

Active Member

Ham hố quá chú nam nữ gì thì phóng viên đều xoá phông liền làm gì còn nguyên cho chú ngắm

digikni

Well-Known Member

[des]Cùng với trailer mới nhất về phần thứ 23 của series James Bonds 007 thì hôm nay, bên lề Liên hoan phim quốc tế Cannes, những thông tin chi tiết về tuyển tập đĩa Bluray Bond 50 cũng đã được bật mí. Bond 50 sẽ gồm có 23 đĩa bluray, bao gồm 22 phần phim đã được công chiếu của James Bond từ ngày đầu ra mắt đến nay cộng với những thông tin hậu kỳ, phim trường,... tìm hiểu sâu hơn về thế giới của Bond cũng như 6 tài tử đã từng thể hiện James Bond trên màn ảnh. Thêm vào đó là những đoạn video mới nhất về phần 23 – Skyfall – sẽ được công chiếu vào cuối năm nay. Bộ sưu tập lên kệ vào 24/9 tại Anh, 25/9 tại Mỹ và sẽ lần lượt bày bán tại các quốc gia khác trong cùng tuần đó. [/des]

Bộ sưu tập nhằm mục đích kỷ niệm 50 năm chàng điệp viên hào hoa của MI6 bước chân lên màn ảnh. Hiện vẫn chưa có thông tin chính thức về giá cả nhưng Amazon đã bắt đầu cho đặt hàng trước bộ đĩa này với 199USD. Có lẽ là hơi “chát”, nhưng bạn sẽ có cả Connery, Lazenby, Moore, Dalton, BrosnanCraig trong tay. Vậy thì nếu là fan của James Bond và có rủng rỉnh túi tiền thì còn chần chừ gì nữa mà không đặt hàng ngay bộ sưu tập đĩa Bluray lớn nhất từ trước đến nay này?

Nguồn: Engadget
iamtnl@[MENTION=1778]HDVNbits[/MENTION]

>>> down hết bộ này mệt nghỉ luôn T_T

nguyenchile

Member

cuối cùng em ấy đã tới Nha Trang, hy vọng bạn bè em sẽ kéo nhau đến thành phố này

Update tí thông tin cho các bác nhé:
Tình hình là sáng nay cafe cóc có chú Park Sung Hoon, GĐ Lotte mới báo sơ cho em bít 1 vài thông tin mà các AE đang lót dép hóng, em xin passthrought lại ạ:

Trước hết là Thời điểm mà chú LotteCinema Nha Trang "coming soon": theo giấy tờ là kể từ hôm nay cho đến 6 tháng nữa, cụm rạm Lotte thứ 5 trên toàn quốc sẽ hoạt động ( theo thực tế thường thì sớm hơn vì trong khi xin phép đầu tư dự án , các chú ấy đã triển khai một số việc khác trước rồi...;;))

Hai là, chú í sẽ hoạt động cho đến năm 2027, các bác chuẩn bị sức khỏe đi mua vé coi mệt nghỉ. Chỗ mua vé là lầu 5, siêu thị Maximark (chắc 1.600 mét vuông là đủ rồi các bác nhỉ?!) Các bác nào k muốn mua vé thì vào làm nhân viên của Lotte, có nhiều vị trí cho các bác lựa chọn: Giám đốc tổng 3k USD/tháng, GĐ kỹ thuật: 1k, GĐ quảng cáo 2k, Giữ xe: 2xị...

Ba là, chú í móc hầu bao khoảng 454.800 USD/3.000.000USD để chi cho hệ thống máy chiếu phim nên chắc đáp ứng nhu cầu của AE nhà mềnh kể cả 3D
Có nhiu đó trước cho AE đọc, tham khảo và chuẩn bị ...xin việc, chi tiết cụ thể AE cứ théc méc em sẽ trả lời thêm.
Kem P/s: Có thể một chi tiết của rạp chiếu phim này khác với thực tế tùy thuộc vào sự chấp thuận đầu tư và của chính chú Lote nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

HD_Đam_Mê

Má ơi 6 tháng nữa!
Chắc xin vào làm GĐ Kỹ thuật cái nhỉ! =P~

saibon

Active Member

Hic, ước gì được làm kỹ thuật ở đó :(( ...

nguyenchile

Member

Trưa nay có cái thẻ mobi xuất hiện trong túi, k bít làm gì nên trút vào tài khoản VIP F-Share, bác nào cần dùng, báo em, em cung cấp thông tin cần thiết ạ!

tuanc9

Active Member

Để anh apply chức Tổng Giám Đốc luôn có gì anh em được nhờ nhỉ.

seant

Member

Trưa nay có cái thẻ mobi xuất hiện trong túi, k bít làm gì nên trút vào tài khoản VIP F-Share, bác nào cần dùng, báo em, em cung cấp thông tin cần thiết ạ!
Đang thích down mấy phim Khoa học, toàn thấy links Fshare, Nguyện cho mượn vài hôm nhé!

Bên trên