Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

digikni

Well-Known Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Hôm qua dắt cả đi xem 007 mới, film xem cũng khá hay. Trong film này không còn theo lối mòn cũ của đồ chơi hiện đại cho anh chàng điệp viên nhà ta. Kinh tế khó khăn nên James Bond chỉ được trang bị 1 khẩu súng ngắn và 1 máy phát tín hiệu định vị cỗ lỗ sĩ. Thậm chí nhà và đồ đạc của 007 còn bị MI6 đem bán bớt. Thậm chí khi chiến đấu với đám lính thiện chiến của phe ác, James Bond còn chơi lại loại súng săn 2 nòng cỗ nữa. Film nhấn mạnh đến tính cổ điển nên chơi toàn đồ cổ, súng cổ, xe cũng cổ, căn cứ của MI6 cũng cổ luôn, chỉ có đồ chơi của phe ác là toàn đồ hiện đại.
Film vẫn đúng phong cách mới của James Bond, với những pha hành động nhanh mạnh

..........................................

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Theo tin hành lang thì đợt này sinh nhật mấy member Nha Trang có thêm 2 bác rửa đồ chơi mới. Chuyến này lại say nữa rồi:)]

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Theo tin hành lang thì đợt này sinh nhật mấy member Nha Trang có thêm 2 bác rửa đồ chơi mới. Chuyến này lại say nữa rồi:)]

lót dép ngồi hóng xem event :D

Chủ Nhật này nhe....Quan trọng bốn ae- nhân vật chính: nqk, saibon, seant và chinguyen....phải có mặt, do đó bốn người cố gắng thu xếp công việc! Riêng ae khác cũng vậy...
Hãy chọn một quán rộng....mát để ae tha hồ....Cùng lựa chọn nào..

nguyenchile

Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Chủ Nhật này nhe....Quan trọng bốn ae- nhân vật chính: nqk, saibon, seant và chinguyen....phải có mặt, do đó bốn người cố gắng thu xếp công việc! Riêng ae khác cũng vậy...

Em đề xuất quán rừng đước xã Vĩnh Thái, phướng Phước Hải (đi đường Phong Châu vào)!

seant

Member
Mình thix quán nào đi xe tầm bán kính khoảng 10km, để mình làm khoảng 10 chai rồi về trông em bé!

tuanc9

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Em đề xuất quán rừng đước xã Vĩnh Thái, phướng Phước Hải (đi đường Phong Châu vào)!

Quan chức ăn nhậu nhiều chắc đề xuất quán này có nhiều cái hay. Đi một lần cho biết Rừng Đước có khác với rừng U Minh ở nhà không=))

digikni

Well-Known Member

Đề nghị chủ nhật này 4 nhân vật chính phải có mặt, em có *quà* tặng đặc biệt dành cho cả 4 anh em nhé.

saibon

Active Member
hi hi, đợt vừa rùi tại bận đi "công tác" quá ^_^, giờ rảnh rang rùi em sẽ có mặt :D

nguyenchile

Member
Để các bác tiện tham khảo.....bầu chọn, em xin trích dẫn 1 bào viết ngắn về chỗ này. Phần hình ảnh, bác Sơn, bác Khoa, bác Thuận sẽ cung cấp thêm.

Rừng đước duy nhất ở Nha Trang

Đó là rừng đước ở xã Vĩnh Thái (Nha Trang), do anh Nguyễn Văn Hưng làm chủ với diện tích 25.000m2. Rừng đước này đang trở thành điểm du lịch sinh thái độc đáo ngay trong lòng thành phố biển. Theo anh Hưng, vào năm 1990, anh được cha mẹ giao lại quản lý đìa tôm rộng 40.000m2, có khoảng 10.000m2 cây đước. Sau 20 năm, nhờ bảo vệ tốt nên diện tích tăng lên như hiện nay. Hiện khu rừng đước độc đáo đang này trở thành nơi trú ẩn và làm tổ của cò xanh và là nơi tụ tập của cò trắng vào mùa Xuân. Trong khu rừng, có hai loại sinh vật độc đáo chỉ thấy ở miền Nam là con ba khía và con nha. Từ đầu tháng 8/2010, khu rừng đước đã chính thức mở cửa đón khách tham quan.

Nguồn: Báo Khánh Hòa

sieudinh

Khò khò ... đang buồn ngủ thì vồ được chầu nhậu roài ... đã nghen :))

tuanc9

Active Member

Chắc chỗ đó có cá anh em tha hồ thả câu nhé; câu được tiên cá là trúng lớn>:)

Mấy bác chủ xị đâu rồi chốt hạ để em còn chuẩn bị cái bụng và sửa xe để đi rừng đước.

mapit

Member
Ðề: Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Để các bác tiện tham khảo.....bầu chọn, em xin trích dẫn 1 bào viết ngắn về chỗ này. Phần hình ảnh, bác Sơn, bác Khoa, bác Thuận sẽ cung cấp thêm.

Rừng đước duy nhất ở Nha Trang

Đó là rừng đước ở xã Vĩnh Thái (Nha Trang), do anh Nguyễn Văn Hưng làm chủ với diện tích 25.000m2. Rừng đước này đang trở thành điểm du lịch sinh thái độc đáo ngay trong lòng thành phố biển. Theo anh Hưng, vào năm 1990, anh được cha mẹ giao lại quản lý đìa tôm rộng 40.000m2, có khoảng 10.000m2 cây đước. Sau 20 năm, nhờ bảo vệ tốt nên diện tích tăng lên như hiện nay. Hiện khu rừng đước độc đáo đang này trở thành nơi trú ẩn và làm tổ của cò xanh và là nơi tụ tập của cò trắng vào mùa Xuân. Trong khu rừng, có hai loại sinh vật độc đáo chỉ thấy ở miền Nam là con ba khía và con nha. Từ đầu tháng 8/2010, khu rừng đước đã chính thức mở cửa đón khách tham quan.

Nguồn: Báo Khánh Hòa

nhìn cái cầu tre thấy sợ quá..uống say không khéo làm mồi cho cá quá..ủng hộ đại ca trán bóng 2 tay:D

sieudinh

Chủ nhật này phải đi làm, căng nhỉ. Thôi kệ, cố gắng sắp sếp đi ủng hộ bạn "chán" bóng phát. "nâu" roài cũng chưa gặp anh em lai rai :)

Bên trên