Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

sieudinh

Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

buồn, hôm nay tới nhà bác Tuấn chơi mà chẳng có cái gi mang về, nhà toàn đồ ngon mà ko có cai nao cùi mía để mang về cả, đúng là thất bại hoàn toàn :((
Còn chú Vũ chuẩn bị chỗ để mang con LG 52 in về chưa ??? tình hình rất là đang tình hình đó =))

digikni

Well-Known Member

buồn, hôm nay tới nhà bác Tuấn chơi mà chẳng có cái gi mang về, nhà toàn đồ ngon mà ko có cai nao cùi mía để mang về cả, đúng là thất bại hoàn toàn :((
Còn chú Vũ chuẩn bị chỗ để mang con LG 52 in về chưa ??? tình hình rất là đang tình hình đó =))

hic, offchui mà ko ai gọi mình hết ta, bùn quá

tuanc9

Active Member

Rảnh tuần sau nhớ đi off nhé, hôm nay mấy đại ca máu quá nên ghé anh thăm qua thôi mà.:(

sieudinh

đã là off chui rồi mà còn kêu réo làm chi =))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Nhật ký off "chui"
Nha Trang , ngày 28/03/2010
Mấy hổm rày,thời tiết thay đổi ,trời trở gió nhẹ và mưa lất phất bay . Sáng Chủ Nhật mà thời tiết như vầy dễ mang nỗi buồn man mác tới mỗi người ! Có lẽ vậy , chắc nằm nhà coi hd quá ! Nhưng nqk1979 nhắc nhở lời mời của tuanc9 mà ? Quên coi hd đi , anh em gặp nhau tám, tám... vui hơn!!!
Cùng lúc sieudinh vừa công tác về vẫn còn mang theo hành lý lẫn nỗi mệt mỏi đường xa và sunnynguyen đang hơi rãnh rỗi khi vợ vắng nhà !!!!
Alô ! kieuchinh tới nhà tuanc9 nhen ? Dạ ! ô cơ . ! Và Antishock nhận tin nhắn , rồi yingyu nhận điện thoại rủ đi dù đang mải mê "săn ảnh" ngoài đường phố .
Ồ ! chú í vừa tức thời " đập thùng " một ẻm " tổ sư bà " 46" bự tổ chảng nhen !!!! check phim coi , miễn bàn "lựn" full mà lị !! Cảm nhận âm thanh " trống " hay là phòng của tuanc9 rộng , thoáng ?????
Trà dư tửu hậu , rồi anh em tạm biệt , ai bận thì về nhà , ai rãnh đi tiếp . Nơi đến là thiên đường của sunnynguyen , nơi ấy thật dễ thương , nơi ấy có cõi riêng của đam mê HD . Cũng màn hình , cũng dàn âm thanh để xem hd . Tất cả vì đam mê hd và hãy bằng lòng những gì mình có !!

kieu chinh

Nhật ký off "chui"
Nha Trang , ngày 28/03/2010
Mấy hổm rày,thời tiết thay đổi ,trời trở gió nhẹ và mưa lất phất bay . Sáng Chủ Nhật mà thời tiết như vầy dễ mang nỗi buồn man mác tới mỗi người !
Trà dư tửu hậu , rồi anh em tạm biệt , ai bận thì về nhà , ai rãnh đi tiếp . Nơi đến là thiên đường của sunnynguyen , nơi ấy thật dễ thương , nơi ấy có cõi riêng của đam mê HD . Cũng màn hình , cũng dàn âm thanh để xem hd . Tất cả vì đam mê hd và hãy bằng lòng những gì mình có !!
:(:)(:)((

Ôii! cuộc sống thật tươi đẹp!
Chúc Mừng bac Tuấn nhá.Tổ Sư Bà nó đẹp quá!
Nhìn lại e mình...tối nay mày mò chỉnh sao cho nó bằng e tổ sư bà kia mới thôi !!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

sieudinh

Mà chỉnh tới em to su ba thôi nha, chứ chỉnh tới bằng em sony Z 52 in là em ko chịu đâu ấy nha =))

sieudinh

Dạo này bên mục Kỹ thuật ế quá, hình như mọi người không dám vào vì sợ đạp phải bom mìn hay sao ý ?? có cần em gọi đội chuyên gỡ bom mìn đến không các bác ?? mục này mà để bom min nổ lung tung là tiêu cái Hội HD Nha Trang luon àh, thôi để em gọi đội gỡ bom mìn tới để gỡ mấy quả còn sót để anh em yên tâm vào để chút bầu tâm sự :))
Riêng Kieu Chinh còn quà bom nào mang ở long Bình về chưa kịp ném thì vào đây ném nha, chứ để ở nhà lâu ngày con cái nó nghịch mất công nổ lung tung nữa =))

sieudinh

bỏ đi thấy tiếc nên mang qua đây để. mong mọi người đừng ném đá em =))
dạo này pà kon có nhà mặt tiền nhưng kô ở mà dọn vào ... kho bom ở hết roài ... hic ...
em có cái dàn cùi pắp B & W mua có hơn chục ngàn với cái marantz 8800 mua có 3 ngàn mấy à, với con LCD sony Z 52 in cùi hồi xưa đặt hàng bên Nhật có gần 10 ngàn, đặt mua đâu hơn trăm cọng cáp Monste các loại, mấy bữa ko co dây vợ đem làm dây cột mùng hết roài, với lại hôm sinh nhật vừa roài vợ iu tặng cho con dume ( nghe đâu mua 6 hay 7 trăm gì đóa hem bít nữa, vì đồ tặng sinh nhật nên dzợ iu hem chịu nói giá ) tặng kèm 2 em HDD 2 TGB chứa toàn fim HOT, cộng với mớ HDD hổ lốn của em đâu khoảng 2 mươi mấy cái nữa thì em có khoảng 35 TGB fim, nhạc các loại. HIC ... HIC ... HIC ... toàn ba cái đồ cùp pắp biêt thổ lộ cùng ai, thấy các bác se hàng khủng quá làm em phát thèm :((
Ngoài ra mấy bữa trước ngồi dow fim thấy cả gần 2 tiếng mới được 1 fim, dzợ iu thấy tội nghiệp nên tậu cho cái đường truyền cáp quang của FPT tốc độ dow 20 Mb/s tốc độ up 8 Mb/s, giờ dow fim bộ Hàn Cuốc cả mấy chục Gb mà dow có hơn tiếng là xong :)) đã thế dzợ còn tậu luôn cái acc VIP bên HDVNbits nữa ... hic hic fim của em dạo này dzề liên tục ... hết chỗ chứa roài ... thôi chở dzợ iu ra mua thêm 2 cái HDD 2 TGB nữa để dow fim thui ... pipi anh em =))
đề nghị mọi người không bôi đen bài này. xấu hổ lắm :))
đã bảo không bôi đen rồi mà .....

tuanc9

Active Member

Có ý định nâng cấp thanh lý tiếp bộ HT còi dưới nhà :)). Không biết có bác nào nhanh tay cưới em nó về không??????:))

Trungxedap

Có ý định nâng cấp thanh lý tiếp bộ HT còi dưới nhà :)). Không biết có bác nào nhanh tay cưới em nó về không??????:))

Chà, anh Tuấn chạy đua vũ trang dữ ta. Mới chơi cái 46 bây giờ lại tiếp nữa rồi à? Bữa nào off cho tụi em nghía 1 cái.

Trungxedap

Theo ý kiến của anh hội trưởng HD Nha Trang và thời gian đã được ấn định trong Nội quy của Hội, kỳ họp tới sẽ tổ chức vào ngày 04 - 4 - năm 2010 ( tức là ngày Chủ nhật tuần sau ).
Khi đi, đề nghị mọi người mang theo theo tiền để đóng lệ phí Hội ( riêng sunynguyen; Lanovia phải đóng 2 kỳ ).
CN này mình ở Đà Nẵng rồi, phải hẹ anh em dịp khác rồi. CÓ gì ghi nợ cho mình nhen.
Thanks các anh em nhiều.

Lâu quá không gặp chú Vĩnh, dạo này súc khỏe thía nào roài? bửa nào rảnh chép giúp anh vài chục bộ hoạt hình xem chơi nhe, bữa off CN tự nhiên ae quên mất chú ...
...em có cái dàn cùi pắp B & W mua có hơn chục ngàn với cái marantz 8800 mua có 3 ngàn mấy à, với con LCD sony Z 52 in cùi hồi xưa đặt hàng bên Nhật có gần 10 ngàn, đặt mua đâu hơn trăm cọng cáp Monste các loại, mấy bữa ko co dây vợ đem làm dây cột mùng hết roài, với lại hôm sinh nhật vừa roài vợ iu ...
hô hô.. bác Ta lại mắc bệnh hoang tưởng nữa roài, rảnh qua nhà mình lấy cặp sony ghẻ về nghe tạm đê rồi siêu tưởng thành b&w nhé..
...Tất cả vì đam mê hd và hãy bằng lòng những gì mình có !!
vâng, em kết câu này của đại ca, bộ dàn em tuy không "cao" nhưng .. nhiều người cũng phải ngước nhìn haha, ... phải hông bác Ta hô hô hô hô

lanovia

cũng hổng ai nhớ đén em hichic

bỏ đi thấy tiếc nên mang qua đây để. mong mọi người đừng ném đá em =))
dạo này pà kon có nhà mặt tiền nhưng kô ở mà dọn vào ... kho bom ở hết roài ... hic ...
em có cái dàn cùi pắp B & W mua có hơn chục ngàn với cái marantz 8800 mua có 3 ngàn mấy à, với con LCD sony Z 52 in cùi hồi xưa đặt hàng bên Nhật có gần 10 ngàn, đặt mua đâu hơn trăm cọng cáp Monste các loại, mấy bữa ko co dây vợ đem làm dây cột mùng hết roài, với lại hôm sinh nhật vừa roài vợ iu tặng cho con dume ( nghe đâu mua 6 hay 7 trăm gì đóa hem bít nữa, vì đồ tặng sinh nhật nên dzợ iu hem chịu nói giá ) tặng kèm 2 em HDD 2 TGB chứa toàn fim HOT, cộng với mớ HDD hổ lốn của em đâu khoảng 2 mươi mấy cái nữa thì em có khoảng 35 TGB fim, nhạc các loại. HIC ... HIC ... HIC ... toàn ba cái đồ cùp pắp biêt thổ lộ cùng ai, thấy các bác se hàng khủng quá làm em phát thèm :((
Ngoài ra mấy bữa trước ngồi dow fim thấy cả gần 2 tiếng mới được 1 fim, dzợ iu thấy tội nghiệp nên tậu cho cái đường truyền cáp quang của FPT tốc độ dow 20 Mb/s tốc độ up 8 Mb/s, giờ dow fim bộ Hàn Cuốc cả mấy chục Gb mà dow có hơn tiếng là xong :)) đã thế dzợ còn tậu luôn cái acc VIP bên HDVNbits nữa ... hic hic fim của em dạo này dzề liên tục ... hết chỗ chứa roài ... thôi chở dzợ iu ra mua thêm 2 cái HDD 2 TGB nữa để dow fim thui ... pipi anh em =))
đề nghị mọi người không bôi đen bài này. xấu hổ lắm :))
đã bảo không bôi đen rồi mà .....

cái này bom nguyên tử chứ chẳng chơi !

tuanc9

Active Member

Tình hình rất là căng, con lớn em thấy em mở demo Thúy Nga mượn của anh Sơn đẹp quá, nói 1 câu tỉnh bơ để em lên đây xem TN cho nó đẹp hơn>:)
Còn 2 đứa nhóc thì bảo tối con lên ngủ với bố xem họat hình nhen.=:)
Kiểu này chắc em lên núi:-"

Mới gom được bao nhiêu lúa dồn hết cho cái TV mới, mẹ con nó dành hết em chỉ còn nước:-SS. Giờ đây em chỉ mỗi cac-tút thôi=)) lúa tuốt hết roài

sieudinh

em đã nói rồi mà anh Tuấn ko chịu nghe hi hi ... anh cũng giống tình trạng của em thui, lúc đầu con 32 in, bảo nâng cấp con mới, dzợ iu bảo ông mún mua gì thì mua, tôi coi cái này, đến khi rinh em này về thì thui, hậu quả là giống anh đóa. Đúng là potaypochan.com mấy chị em phụ nữ :((

Lâm Gia Trang

chào các bác Nha trang cho em vào hóng hớt chút được không ạ

yingyu

Member

Bằng lòng với hiện trạng xem hd trên Pentium 1 vậy :(

Bên trên