[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

binhroyal76

Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Chít thật! Khổ cho bác Bee quá lên miền ngược công tác mà gặp ngay cao thủ rồi:)).Báo thù thôi bác ơi=))=))=))

HDCP

Super Moderators
Truyện của bác Mõ cứ như là truyện kiếm hiệp, về luyện Tịch tà kiếm phổ hoặc Quỳ hoa bảo điển thôi bác ơi :))
Hấp tinh đại pháp của bác còn không phát huy được tác dụng thì em cũng ... muốn thử một lần xem sao :D

beegees

Well-Known Member
Truyện của bác Mõ cứ như là truyện kiếm hiệp, về luyện Tịch tà kiếm phổ hoặc Quỳ hoa bảo điển thôi bác ơi :))
Hấp tinh đại pháp của bác còn không phát huy được tác dụng thì em cũng ... muốn thử một lần xem sao :D

OK, đón xe Phúc Xuyên lúc 18h00 hàng ngày lên đây anh em mình quần đấu với ả !
Mấy hôm nay thấy thớt nhà mốc meo vì thế bee tôi mới lấy chiện mình tỏ tường cùng anh em cho xôm.
Có chiện có thật có chiện chẳng có bao giờ, tin hay ko tùy độc giả!

HDCP

Super Moderators
OK, đón xe Phúc Xuyên lúc 18h00 hàng ngày lên đây anh em mình quần đấu với ả !
Mấy hôm nay thấy thớt nhà mốc meo vì thế bee tôi mới lấy chiện mình tỏ tường cùng anh em cho xôm.
Có chiện có thật có chiện chẳng có bao giờ, tin hay ko tùy độc giả!

Riêng cái chuyện bác không chịu nổi thì em tin :))

hoasimtim

Well-Known Member
Đấu đến hiệp thứ 3, bee tôi thi triển chiêu "Hấp sát" của quỷ vương động Hạ Long, mịa. Em nó cũng thi triển chiêu "Hấp tinh khí" của Hấp huyết quỷ nương, giữa hiệp bee tôi đuối sức chưởng lực suy giảm. Nghe văng vẳng tiếng oanh vàng thỏ thẻ: "Hải tặc vùng Đông Bắc vang danh Hạ Long Vịnh lên non tưởng thế nào chứ thế này thì thường quá, thiếp chấp 3. Mà thiếp rất khoái quần long giao chiến cùng lúc mới bõ công tu luyện".
Đệch, thế này thì tạch đến nơi rồi. Bee tôi thầm nghĩ.
Hiệp 3 kéo dài chưa đc 5 phút, bee tôi hộc lên một tiếng thê lương, xuất ra luồng kình khí, bắn mình ra hai trượng đề khí khinh công bỏ chạy trong niềm tiếc nuối lẫn hổ thẹn.
Hẹn ngày tái ngộ, mỗ đây sẽ mời HDCP "Hải tặc vương vùng Bái Tử Long Vịnh" và Tieubaocaca "Trùm móc túi Hà Nội phủ" lên cùng quỷ nương giao đấu phân cao thấp !
Hầy à, hổ thẹn.. hổ thẹn lắm thay!!!

À, alo của em nó là: 0988962503, nghệ danh của em nó Ngọc Anh còn danh thật thì chịu!

Nghe là sặc mùi kiếm hiệp:D I like I like :))

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Theo nhời ông CP, sau khi bú hết 1/3l rượu bee tôi ngật ngưỡng đi trinh sát theo tiêu chí của ông CP.
Trời, may vãi lọ, bee tôi chạm mặt một em người Dao. Ẻm 19 xuân thì, tiếng Kinh cũng khá sõi, túi quần có 2 cái alo, chiều cao 3m/2 mũm mĩm, trắng nhễ nhại............ mịn màng và ẩm ướt như thảm cỏ ướt sương sớm mai ...nói chung xét về chuẩn HD thì em đạt chuẩn HD Ready.
Nhưng.. cái nhưng này mới bỏ mẹ thân tôi.....Em mạnh mẽ và cuồng nhiệt.... đấu đến giữa hiệp thứ 3 bee tôi thấy chân lực tiêu giảm rõ rệt chưởng lực giảm sút, đường kiếm loạng choạng kém chính xác.
Tự vấn thân mình nay cũng đà 4 xịch, ít tu luyện lại ham nhậu nhẹt vì vậy thấy thân già yếu ...ớt nên... tam thập lục kế thì bee tôi chọn kế tẩu vi thượng sách...!!!!
Nhưng trước khi đề khí thi triển nghệ khinh công thượng thừa bốn biển ít ai sánh kịp ngõ hầu lướt cùng ngọn liễu bỏ xa chiến trường, bee tôi cũng nháy đc cái alo của em nó! Hẹn ngày tái ngộ đấu với em nó một phen sinh tử !!!
Xin tỏ tường cùng anh em !!!

đã tỏ! thanks bác :D

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Đấu đến hiệp thứ 3, bee tôi thi triển chiêu "Hấp sát" của quỷ vương động Hạ Long, mịa. Em nó cũng thi triển chiêu "Hấp tinh khí" của Hấp huyết quỷ nương, giữa hiệp bee tôi đuối sức chưởng lực suy giảm. Nghe văng vẳng tiếng oanh vàng thỏ thẻ: "Hải tặc vùng Đông Bắc vang danh Hạ Long Vịnh lên non tưởng thế nào chứ thế này thì thường quá, thiếp chấp 3. Mà thiếp rất khoái quần long giao chiến cùng lúc mới bõ công tu luyện".
Đệch, thế này thì tạch đến nơi rồi. Bee tôi thầm nghĩ.
Hiệp 3 kéo dài chưa đc 5 phút, bee tôi hộc lên một tiếng thê lương, xuất ra luồng kình khí, bắn mình ra hai trượng đề khí khinh công bỏ chạy trong niềm tiếc nuối lẫn hổ thẹn.
Hẹn ngày tái ngộ, mỗ đây sẽ mời HDCP "Hải tặc vương vùng Bái Tử Long Vịnh" và Tieubaocaca "Trùm móc túi Hà Nội phủ" lên cùng quỷ nương giao đấu phân cao thấp !
Hầy à, hổ thẹn.. hổ thẹn lắm thay!!!

À, alo của em nó là: 0988962503, nghệ danh của em nó Ngọc Anh còn danh thật thì chịu!

truyện của bác lôi cuốn thiệt, đang mong chờ Chap kế để theo dõi tiếp, mong bác sớm tái ngộ động quỶ.
em nhắc bác, khi đi nhớ mang theo sMartphone hoặc laptop để tường thuật trực tiếp, đặng anh em giang hồ còn mÁch nước kịp thời. Chứ với công lực của bản thân như bác đã thất vọng thừa nhận ở trên, Bảo kiếm của bác thì chắc cùn, gỉ sét hết rồi, rút ra chắc đả nữ đó cười,.. chụp hình lưu niệm cổ vật phong hóa... thì hỡi bác còn giữ được tiếng tăm trên giang hồ?

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

truyện của bác lôi cuốn thiệt, đang mong chờ Chap kế để theo dõi tiếp, mong bác sớm tái ngộ động quỶ.
em nhắc bác, khi đi nhớ mang theo sMartphone hoặc laptop để tường thuật trực tiếp, đặng anh em giang hồ còn mÁch nước kịp thời. Chứ với công lực của bản thân như bác đã thất vọng thừa nhận ở trên, Bảo kiếm của bác thì chắc cùn, gỉ sét hết rồi, rút ra chắc đả nữ đó cười,.. chụp hình lưu niệm cổ vật phong hóa... thì hỡi bác còn giữ được tiếng tăm trên giang hồ?

Ông này mong Chap mới chắc hay đi Liên Xô chống Mỹ lắm đây ;))

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Yên tâm, yên tâm. Kiếm của bee tôi vân còn sắc lắm lại thường xuyên mãi dũa nên sáng choang. Chỉ vì dựa vào oai danh vang trấn "Hải tặc vương vùng Hạ long vịnh" lên non, chủ quan khinh địch lại lâu ngày ko đc thi triển nên ngay từ đầu bee tôi bị nữ quỷ tung đòn độc tiêu hao tinh lực quá nhiều.
Nay về bế quan luyện công chờ đủ thất nhật công lực hồi sinh lại nạp thêm sinh khí của loài cỏ cây ngàn năm chắc sẽ oánh bại đc loài yêu nữ!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Yên tâm, yên tâm. Kiếm của bee tôi vân còn sắc lắm lại thường xuyên mãi dũa nên sáng choang. Chỉ vì dựa vào oai danh vang trấn "Hải tặc vương vùng Hạ long vịnh" lên non, chủ quan khinh địch lại lâu ngày ko đc thi triển nên ngay từ đầu bee tôi bị nữ quỷ tung đòn độc tiêu hao tinh lực quá nhiều.
Nay về bế quan luyện công chờ đủ thất nhật công lực hồi sinh lại nạp thêm sinh khí của loài cỏ cây ngàn năm chắc sẽ oánh bại đc loài yêu nữ!

Em đồ rằng,.. lần tới tái ngộ, quỶ nữ đã nản, cho truyền: thí chủ xin hay mang bảo kiếm gỉ sét đi nơi khác mà mài, chừng nào còn bằng cây kim thì mang về đây để dùng vào việc khác - liệu có thể như thế ko bác :D

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Em đồ rằng,.. lần tới tái ngộ, quỶ nữ đã nản, cho truyền: thí chủ xin hay mang bảo kiếm gỉ sét đi nơi khác mà mài, chừng nào còn bằng cây kim thì mang về đây để dùng vào việc khác - liệu có thể như thế ko bác :D
Ặc, chịu chú.
Cụ "Minh râu" bảo ả "câm mõm" ngay!
chào cả nhà 1 ngày mới vui vẻ, khỏe mạnh :D

Cảm ơn lão! Ko biết lão quỷ ở phương nào ghé thăm tệ xá vậy?

---------
Dạo này thớt của mình vắng vẻ quá!!!!
Buồn thay .. buồn thay!!!

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Ặc, chịu chú.
Cụ "Minh râu" bảo ả "câm mõm" ngay!

Cảm ơn lão! Ko biết lão quỷ ở phương nào ghé thăm tệ xá vậy?

---------
Dạo này thớt của mình vắng vẻ quá!!!!
Buồn thay .. buồn thay!!!

Công nhận là vắng thật, bác Mõ khuấy động đến thế rồi mà vẫn không cứu vãn được cái cảnh đìu hiu này

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Công nhận là vắng thật, bác Mõ khuấy động đến thế rồi mà vẫn không cứu vãn được cái cảnh đìu hiu này

vậy anh em mình bàn chiến lược cho đợt off tới đi bác, kế hoạch sơ bộ trước là tháng 9 này ạh? liệu có phải cộng thêm số không ạh?

beegees

Well-Known Member
Đệch, trên vùng núi cao ngày nào cũng có mưa, mưa trên này giống như mưa Sài Ghềnh (nghe tả thì tưởng ra thế), đang nắng trời tối sầm rồi ào ào một lúc rồi thôi. Quần áo phải cho máy sấy không hôi rình. Kinh thật.
Nhớ phòng xem phim và kho "vàng" của mình quá.
Nhớ những bữa nhậu "còi" của phân đàn HL.
Nhớ cả cái suối nước nóng với những nàng sơn nữ "giả cầy" mà ông HDCP quản lý nữa.
Lúc ở nhà thì thừa mứa những thứ này thì cảm thấy bình thường, giờ ngồi một mình chạnh lòng nhớ thật.
Giá như công việc đều đều thì có lẽ cùng bình thường như một chuyến công tác khác, nhưng đây là đi "cắm" hay dân Biên phòng còn gọi là "cắm bản", công việc chẳng có gì vì là vùng cao, đường mòn lối mở, một mình có mặt nơi đây để ngăn ngừa và phòng chống ... thôi. Nên rảnh rỗi đến bải hoải cơ bắp, bải hoải cả tâm lý!
Đệch, nếu như kéo dài cả năm chắc dám xin ra khỏi ngành quá!
Đếch hiểu tại sao hơn chục thằng đực rựa cùng màu áo của đơn vị bạn mà hầu hết là chưa vợ nó ở trong này vài năm rồi mà vẫn trụ đc.??!!! Buông bát cơm tối, một số thằng chúng nó lại chúi vào một góc ôm cái alo bắt quyết khấn "ma xó" đến muộn, có vài thằng ôm cái lap cày games hòa mình vào cõi siêu thực. Hầu hết toàn kém mình cả chục niên và cv "khắc nhau" nên ko có tiếng nói chung!
Mịa, lại văng tục roài, dạo này mình hay văng tục từ lúc nào ko biết nữa.
Hàng ngày điệp khúc "ngủ... ăn... ngủ.. ăn.. rồi lại ngủ" cứ diễn ra đều đều, muốn ngắm một bóng hồng chân dài váy hững hờ, trắng nhễ nhại.. mềm mại với điểm nhấn ... mợt như nhung thì lại phải đón xe xuôi 55km đường uốn như rắn, ù hết tai vì thay đổi độ cao đột ngột như máy bay cất hạ cánh mới xuống đến TP Lào Cai.....
May có con vợ 2 (cái laptop nhé các cụ) ôm ấp bầu bạn nên cũng đỡ vật!
---------
Vài nhời tâm sự cùng anh em!

beegees

Well-Known Member
Khổ thân bác Mõ, mà em quản lý cái suối nước nóng với sơn nữ "giả cày" hồi nào :(

Ơ, thế ko phải chú quản lý mấy em sơn nữ "giả cầy" đó à?
Hôm gì đó đến anh thấy mấy cô ấy đứng xếp hàng trước chú nghe có vẻ kính cẩn như với boss thế!!!!
Sorry, sorry !!!!

Bên trên