(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Ta chạy vô LX ngươi có dám theo không =))=))=))=))

Chạy vô LX là chạy vô mô rứa bác Hóa, dạo này bác hay văn vẽ hoa lá cành lắm nghe, có niềm vui chi mới rứa bác? đâu là động lực rứa bác?:">:">:">:">

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Chú Trids ngày nớ răng ko đi off rứa, hix:-S:-S:-S:-S thất vọng vì chú ko đi off đó nghe

trunglanh

:D:D:D:D cos người hỏi theo mình :D:D:D, nick chú hao hao giống "trúng gió" quá=))=))=))=))=))=))
Tại quen rồi. Em là người thật thà không thích đặt tên nick. Với lại em dốt môn văn lắm nên chẳng biết đặt nick nào cho phù hợp cả. Tốt nhất lấy tên em làm tên nick luôn. Vừa chân thật vừa giản dị :-bd

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Là vô mấy cái động nhền nhện đó :D:D=))=))=))

Cha ni đúng là thiệt tình, bác tưởng mình bác vô đc Lầu Xanh thôi ah?=))=))=))=)), àh, em hiểu rồi, ý bác nói mấy chú kia chưa đủ vị thành niên nên chưa vào LX đc chứ gì. Nếu bác nghỉ vậy thì hơi bị lầm rồi đó, nghỉ lại đi bác ơi:D:D:D:D:D

chaienHD

Member

Tại quen rồi. Em là người thật thà anh tuấn tiêu sái, rất thân thiện nên không thích đặt tên nick. Với lại em dốt môn văn lắm nên chẳng biết đặt nick nào cho phù hợp cả. Tốt nhất lấy tên em làm tên nick luôn. Vừa chân thật vừa giản dị :-bd

Chú phải nói như thế này mới đúng :D:D:D

trunglanh

Là vô mấy cái động nhền nhện đó :D:D=))=))=))
Lầu xanh thì thực sự em chưa vô bao giờ. Nhưng nếu bác vô thì em sẽ không vô đâu. Mà em gọi cho bà xã bác, để xem bác chạy đi đâu :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Tại quen rồi. Em là người thật thà không thích đặt tên nick. Với lại em dốt môn văn lắm nên chẳng biết đặt nick nào cho phù hợp cả. Tốt nhất lấy tên em làm tên nick luôn. Vừa chân thật vừa giản dị :-bd

Vừa chân thật vừa dản dị:D:D:D:D:D:D =))=))=))=)). Chân thật, giản dị======> tuyệt chủng cùng thời với khủng long rồi:D:D:D:D

kenzhin88

Bác ý định chạy trốn qua Liên Xô ấy mà

chaienHD

Member

Cha ni đúng là thiệt tình, bác tưởng mình bác vô đc Lầu Xanh thôi ah?=))=))=))=)), àh, em hiểu rồi, ý bác nói mấy chú kia chưa đủ vị thành niên nên chưa vào LX đc chứ gì. Nếu bác nghỉ vậy thì hơi bị lầm rồi đó, nghỉ lại đi bác ơi:D:D:D:D:D

Tui nói là, tui tự chạy vô còn cái ông "trúng gió" gì đó có chạy vô hay không ai mờ biết được.
Tui quang minh chính đại chạy vô nên tất cả mọi người đều biết.:D:D
À... à thế là bác hay chạy vô đó lắm nha =))=))=))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Tui nói là, tui tự chạy vô còn cái ông "trúng gió" gì đó có chạy vô hay không ai mờ biết được.
Tui quang minh chính đại chạy vô nên tất cả mọi người đều biết.:D:D
À... à thế là bác hay chạy vô đó lắm nha =))=))=))

Bác mà chạy vô quang minh chính đại em sẽ bù lỗ thêm tiền cho bác liền, em mà kêu cảnh sát tóc dài của bác tới thì khi đó Quang Minh với Hồng Đào cũng chừng đó thôi:D:D:D:D:D

Bên trên