(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

satan85

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

chú tom có vẽ mau me quá.
ah mà anh và anh sinh đang có một dự định chăc tới đây chú mi cò nhiều việc để làm rồi

nhoctom

Hix, i hope so :( Như lần vừa rồi thì hơi bị thất vọng :(

nhoctom

Machete (2010) 720p BluRay DTS x264-CHD
Bác nào muốn down thì click vào link cực siêu tốc này nè, ko sập đường truyền thì em nghỉ chơi HD =))

Bonus thêm cái hình nóng ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Dinhquoc

Member

Tom ơi, mình thấy trên trang "hdarena.org" có nhiều chuẩn phim HD mới lắm đó, chú có ghé vào đó chém lần nào chưa ???

nhoctom

Thỉnh thoảng thôi anh, chủ yếu là vào trang tehparadox.com

nhoctom

Buồn ghê, k có ai chém cả. Thôi ngủ :)|

bnhhl

Well-Known Member

Em đang kéo bản của thằng CHD mới ra hôm nay về xem. Có chi em xem sub lệch rồi sync rồi send anh, sync dễ lắm, khi mô em bày cho cú là lần sau tự làm ok luôn :D

Bản CHD đẹp không. Nếu đẹp a cop với. Bản ZMG sub lệch chán wá. Chép vô ô cứng a luôn. Bua em làm cai Review hướng dẫn a e sync luôn

nhoctom

Bản CHD đẹp không. Nếu đẹp a cop với. Bản ZMG sub lệch chán wá. Chép vô ô cứng a luôn. Bua em làm cai Review hướng dẫn a e sync luôn

Ok, bữa nào em làm bài TUT chơi, rãnh chơi luôn cái video :D

Dinhquoc

Member

Anh em có ai có Sub Việt của bộ phim này không "Ghosts of Girlfriends Past 2009 1080p Bluray EUR 20.71GB"? Cho em xin với, có tìm trong diễn đàn rồi nhưng chưa thấy. Chân thành cảm ơn ./.

nhoctom

Anh em có ai có Sub Việt của bộ phim này không "Ghosts of Girlfriends Past 2009 1080p Bluray EUR 20.71GB"? Cho em xin với, có tìm trong diễn đàn rồi nhưng chưa thấy. Chân thành cảm ơn ./.

Có đây anh --> Click

Bluray muốn xem dc sub Việt phải "chế biến" lại đó 8-X

bnhhl

Well-Known Member

http://subscene.com/vietnamese/Ghosts-of-Girlfriends-Past/subtitle-258515.aspx

Bác vào đây mà lấy sub nha

bnhhl

Well-Known Member

Acc RS anh còn đủ 99 rapids ko, send em làm 1 acc cho khỏi bị nó change pass :(

Còn 76. Xui roài tom ơi. Cái acc MU dùng ok chưa. Luc nào down thì báo a biết để a khỏi down khỏi khóa. Down SmallVille ngang mô roài tom

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Sao dạo này anh em nhà mình toàn là im hơi lặng tiếng, biệt tăm biệt tích mô hết rồi?:-??:-??:-??:-??:-??

trids

Member

bác sinh bữa ni chém ac liệt hè

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

bác sinh bữa ni chém ac liệt hè

Đợi chém chú mi mà ko có cơ hội nơi, hi` hi` hi`, vài bữa nữa anh em mình có chổ để copy phim HD với mua các thiết bị liên quan đến HD rồi đó, mấy anh em chuẩn bị tinh thần đi nha;;);;);;);;)

Dinhquoc

Member

Đợi chém chú mi mà ko có cơ hội nơi, hi` hi` hi`, vài bữa nữa anh em mình có chổ để copy phim HD với mua các thiết bị liên quan đến HD rồi đó, mấy anh em chuẩn bị tinh thần đi nha;;);;);;);;)

Hay quá, thế thì em phải dọn dẹp cái HDD cưng cái đã và bỏ heo từ hôm nay thôi. Khi nào có nguồn hàng rồi thì bác phải thông báo cho anh em ngay nhe ./.

nhoctom

Bật mí thêm info đi anh ;;)

Bên trên