(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Răng lại ko bàn đến :-?? Ngon rẻ ăn vô đau bụng lần sau ai tới ăn :-??

Chú mi lại lý sự rồi, đã là ngon mà rẻ thì hiếm, bây giờ bổ nữa thì lấy mô ra, tiền nào của nấy thôi, làm chi có chuyện bổ mà rẻ mô, ví dụ như thị bò, với thị trâu thịt mô đắt hơn? tất nhiên là thịt bò, chính vì nó bổ nên nó mới đắt, còn ở đây bổ chưa cần bàn đến. Chú đi nhầm qua vấn đề vẹ sinh thực phẩm rồi, nấu ko đúng vệ sinh thì đau bụng thôi chú ơi. Ngon - rẻ, ăn vô ko đau bụng chính là vấn đề đang bàn đến.

chaienHD

Member

Cơm hến - ngon bổ rẻ
Nhưng Tào Tháo hay gọi quá

satan85

Well-Known Member

chào các bác buổi sáng nhé

kdq2010

Well-Known Member

Thanks a, bài đó em cũng đọc qua rùi, có khả năng nó sẽ "tái sinh", em đang đọc bài bên voz để trị tận gốc nó, nguyên 1 bầy đàn. Hix.

Gud luck :-*
Ah Tín đưa hình cho em chưa ????

chaienHD

Member

Chào buổi sáng, mọi người :-j:-j:-j:-j:-j

bnhhl

Well-Known Member

Bị cái lỗi ni hoài điên người X(

Lỗi ni thèn XP hay bị lém. A từ khi chuyển wa thèn 7 32bit thì hết bị liền. Điêu máy dung dual core đời đầu nên chạy hơi chậm tí

Lỗi ni thèn XP hay bị lém. A từ khi chuyển wa thèn 7 32bit thì hết bị liền. Điêu máy dung dual core đời đầu nên chạy hơi chậm tí

Bật cái Auto Update lên cho nó tự động download bơ fix hết lỗi chơ có chi mô hèo?

bnhhl

Well-Known Member

Không ai chém hết cả. Chán wá. Ngày ni moi người hiền ghê hi

Dinhquoc

Member

Anh em ơi, hình như dạo này cái trang "http://tehparadox.com/" nó chặng địa chỉ IP của VN rồi phải không? nó không cho đăng nhập lẫn xem nội dung của nó nữa ???

bnhhl

Well-Known Member

Anh em ơi, hình như dạo này cái trang "http://tehparadox.com/" nó chặng địa chỉ IP của VN rồi phải không? nó không cho đăng nhập lẫn xem nội dung của nó nữa ???

Dung bình thường mà. Dung ÁDL của EVN Telecom vô binh thường

Dinhquoc

Member

Dung bình thường mà. Dung ÁDL của EVN Telecom vô binh thường[/QUOT

Nhưng không hiểu sao ở nhà mình vào thì bị báo như thế này đây "Sorry. The administrator has banned your IP address.", mình dùng ADSL của VNPT

nhoctom

Bật cái Auto Update lên cho nó tự động download bơ fix hết lỗi chơ có chi mô hèo?

Rứa nếu win k có bản quyền thì lèm ren hả bác?

Trị đc hắn rồi :-j

Hầu hết các IP ở VN đều bị trang đó ban cả nên muốn vào dc phải xài proxy thôi :>

Bên trên