(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

nhoctom

Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Phải có sound card rời chứ a, reg acc FS mới chưa a ;))

bnhhl

Well-Known Member

Có phi vụ gì mới vậy các bác. À luôn tiện hỏi anh Long là Sound Card của em chỉ có 3 lỗ (Line in, Phone, mic) thì có thể kết nối vào hệ thống âm thanh 5.1 được không? hay phải lắp thêm Sound rời để có mấy cái lỗ "hoa sen" mà cắm cho từng loa riêng biệt vậy??? Cảm ơn ./.

Hiện tại Sound Card có thể kết nối vào hệ thống âm thanh 5.1. Nhưng cũng chỉ phát được stereo mà thôi. Con nếu bác có điều kiện thì đầu tư cái sound card ròi này có thể passthourt đựoc DTS-MA va DD-HD. Theo mình nghĩ con này là trumg nhất trong PC rồi. Điều mình chưa có điều kiện để thử wa. Bác có thể tham khao link sau:

Asus Xonar HDAV 1.3 Deluxe

Mã:
http://www.asus.com/product.aspx?P_ID=QY0Ud4MG0DMfXNiQ&templete=2

Mã:
http://vozforums.com/showthread.php?t=730672

Mã:
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=56895

Chỉnh sửa lần cuối:

bnhhl

Well-Known Member

ac ac, mr top lấy hết 4 cái luôn à 8-} mà anh xem kính shutter đã rồi cần chi kính color code hè ;))

PC a play nổi cục 46GB đó à 8-}

Chưa có HDD đẻ chép ve thử nơi. Mới thu bản Halp SBS 13 GB thoi. Side by side. Xem đẹp xin lỗi

Dinhquoc

Member

Phải có sound card rời chứ a, reg acc FS mới chưa a ;))

Lẽ ra Acc cũ nó hết hôm 01/11, nhưng vừa rồi mình chuyển tiền vào thẻ nên không hiểu sao nó tự động chạc mình 1 tháng nữa, thôi đành dùng luôn, rút kinh nghiệm cho lần sau, Tom có cần thì cứ dùng tiếp (Username, Pass như cũ), nè khi nào anh em gặp mặt "tám" thì báo cho mình biết với để tham gia cho vui

chaienHD

Member

Có phi vụ gì mới vậy các bác. À luôn tiện hỏi anh Long là Sound Card của em chỉ có 3 lỗ (Line in, Phone, mic) thì có thể kết nối vào hệ thống âm thanh 5.1 được không? hay phải lắp thêm Sound rời để có mấy cái lỗ "hoa sen" mà cắm cho từng loa riêng biệt vậy??? Cảm ơn ./.

Sao giống tui vậy trời =))=))=))=))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Mua sound Card gì cho tốn tiền, xem cái này này
http://www.full1080.com/98-b-gii-ma-dts-hd1b-ra-6-kenh-am-thanh-bo-hanh-12-thang.html
Nếu Chú Quốc cần mình có 1 cái như vậy bảo đảm 5.1 đánh ầm ầm:D <== tai trâu nên nghe ko phân biệt gì đc mấy:D:D:D:D

nhoctom

Hi cả nhà, còn ai thức ko :-"

bnhhl

Well-Known Member

Thức khuya rứa tom. Buổi sáng tốt lanh cả nhà

bnhhl

Well-Known Member

Lẽ ra Acc cũ nó hết hôm 01/11, nhưng vừa rồi mình chuyển tiền vào thẻ nên không hiểu sao nó tự động chạc mình 1 tháng nữa, thôi đành dùng luôn, rút kinh nghiệm cho lần sau, Tom có cần thì cứ dùng tiếp (Username, Pass như cũ), nè khi nào anh em gặp mặt "tám" thì báo cho mình biết với để tham gia cho vui

Cái này bác Quốc lưu ý. Nếu bác mua wa Paypal thì bỏ cái thanh toán theo chu kỳ đi. Vì nếu bác k bỏ cái này thì khi hết hạn nó sẻ tự động gia hạn đóa

lamlun

-------------------nhầm

Chỉnh sửa lần cuối:

bnhhl

Well-Known Member

7h am là em đã có mẹt ở cơ wan roài. Chém mấy phát cho cả nhà dậy .hì

bnhhl

Well-Known Member

Đi không đúng giờ bảo vệ hén ghi tên trừ lương thì mệt.Hì