(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

top_hd

Member
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Có Hoa Khôi box Huế vào rùi, các bác cẩn trọng trong lời ăn tiếng nói nhé :))
a ha oh ra thế vinh dự vinh dự: anh em coai chuẩn bị bia hơi trà đá đón tân khách háy, ai lớn tuổi nhất ra tiếp háy ;))

nhoctom

A ha, chủ đề đây,
Chuyện là thế này nì: chú Tom không ăn được cháo nên ganh với chú gà con.
Chuyện chỉ vậy thôi <:p<:p<:p

ặc .. anh chém ác quá ... cháo chi em cũng ăn cả rồi =)) ghẹ đt, em tạm gác đao tí ;))

chaienHD

Member

a ha oh ra thế vinh dự vinh dự: anh em coai chuẩn bị bia hơi trà đá đón tân khách háy, ai lớn tuổi nhất ra tiếp háy ;))

Lúc này phải sử dụng Mỹ nam kế, nên chú ra đón khách trước, còn chuyện hậu để những lão già ni lo =P~=P~

top_hd

Member

anh hóa mô rồi thấy khách vào mà đi ngủ ah, vợ gọi ah răng im hơi lặng tiếng rứa, nếu bận thì để em :))

top_hd

Member

Hơ hơ, cháu iu nhiều chuyện đi. Ai nói hoa khôi. Thấy bà mới nói nhiều chuyện là có người hưởng ứng rồi.
dạ à không chào mừng quý khách đã ghé thăm box huế, xin hỏi KAO danh quý tánh là gì vậy.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Hơ hơ, cháu iu nhiều chuyện đi. Ai nói hoa khôi. Thấy bà mới nói nhiều chuyện là có người hưởng ứng rồi.

Ohhohhoho, chào đón Bạch bà bà, xin bà bà trị thằng cháu iu quái này với, chuyên môn post phim 18+ ko ah, hèn gì lớn ko nổi;;);;);;) xin bà bà ra tay<:p<:p<:p<:p

nhoctom

Hoa Khôi của box là chuẩn mà. Thứ nhất là vì hiện tại box Huế chỉ có duy nhất 1 girl =)) Thứ 2 là nhìn ava là bik liền ấy mà ;;)

nhoctom

Ohhohhoho, chào đón Bạch bà bà, xin bà bà trị thằng cháu iu quái này với, chuyên môn post phim 18+ ko ah, hèn gì lớn ko nổi;;);;);;) xin bà bà ra tay<:p<:p<:p<:p

Ra tay thì lấy phim mô mà anh kéo về để luyện công :( Mong bà iu xem xét lại :-<

top_hd

Member

xem ra bà lão này già lắm rồi, đi ngoài cổng vào hơn 18 giờ rồi mà chưa thấu trong đây. chắc là sinh năm 1891 thì tầm hơn 120 tuổi chả trách lâu thế

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Hoa Khôi của box là chuẩn mà. Thứ nhất là vì hiện tại box Huế chỉ có duy nhất 1 girl =)) Thứ 2 là nhìn ava là bik liền ấy mà ;;)

Chú mi tape khéo mất chữ K trước chữ Khôi đó nha, từ Hoa Khôi mà thành Hoa Hôi thì em Thu Hằng chết mất đó:x:x:x:x

chaienHD

Member

Các chú đừng làm bà bà sợ chứ, nói nhỏ nhẹ thôi

top_hd

Member

Ra tay thì lấy phim mô mà anh kéo về để luyện công :( Mong bà iu xem xét lại :-<
hahaha, tom dow phim mô mà có dạy THẾ ah , tại vì trước khi luyện công là điều phải học thế hết, thế cang nhiều công càng thăm hậu ;))

Bên trên