(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

nhoctom

Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Ăn phở à anh =)) Trưa nắng mà đã muốn phở. Nhu cầu cao thiệt đó =))[/QUOTE

Rứa ăn phở bữa mô chú mi? Ăn phở ngồi máy lạnh mới sướng. Nhu cầu ai mà ko cao:-j:-j:-j:-j

Họ cao bình thường anh cao ngất trời luôn :)) Suốt ngày cứ phở phở phở ở ở ở hở hở hở hở hở :)) Ăn phở ngồi phòng máy lạnh lâu hơn ngồi phòng có lò sưởi anh hey =))=))

nhoctom

Box có anh Chip ghé thăm. Vinh hạnh quá :x

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Họ cao bình thường anh cao ngất trời luôn :)) Suốt ngày cứ phở phở phở ở ở ở hở hở hở hở hở :)) Ăn phở ngồi phòng máy lạnh lâu hơn ngồi phòng có lò sưởi anh hey =))=))

Chú mi chỉ được cái nói đúng, bình thường thì ăn cơm thôi, lâu lâu thèm ăn phở, ah quên, chú mi chưa lập gia đình nên cơm và phở đối với chú mi như nhau:)):)):)):)):))

crazy

Ec Em- ăn phở phở phở phở ở ở ở hở hở hở hở hở ở chổ mô rứa - ren bữa trước hông thấy giơi thiệu hỉ ? - Mình khoái món phở này ah hi hi hi

nhoctom

Chú mi chỉ được cái nói đúng, bình thường thì ăn cơm thôi, lâu lâu thèm ăn phở, ah quên, chú mi chưa lập gia đình nên cơm và phở đối với chú mi như nhau:)):)):)):)):))

Cơm cháo mà răng giống phở dc =P~ Anh Hóa mô rồi rồi hè :-?

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Ec Em- ăn phở phở phở phở ở ở ở hở hở hở hở hở ở chổ mô rứa - ren bữa trước hông thấy giơi thiệu hỉ ? - Mình khoái món phở này ah hi hi hi

Cái ni là bí mật, khi nào bác ra huế sẽ dẫn bác đi, nghe PHỞ thỏ thẻ giọng Huế bên tai thì tâm hồn bác chỉ có mà phiêu du đến miền cực lạcb-(b-(b-(b-(

bnhhl

Well-Known Member

Móa làm chi mà chuyện ăn phở có vẻ xôm tụ rứa. Rưa mình đề nghị lần sau đi off thì cả làng đi ăn phở thử xem nha. Mà phải là phở bác linhmoitoanh hay ăn í

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Buổi trưa không có ai chém ah, chẳng lẽ mình tự chém 1 mình;));));))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Móa làm chi mà chuyện ăn phở có vẻ xôm tụ rứa. Rưa mình đề nghị lần sau đi off thì cả làng đi ăn phở thử xem nha. Mà phải là phở bác linhmoitoanh hay ăn í

Chú mi muốn ăn phở chi? Bò hay Gà, khẩu vị của tui răng giống chú đươc, lỡ tui thích mà chú ko thích thì làm răng? Bởi thế cho chú ăn cả Bò lẫn Gà luôn, để lần sau mà biếtB-)B-)B-)

Công nhận, mới buổi sáng tới rưa mấy anh chị chém ghê quá, chừ trời mưa rồi này!

kenzhin88

Ai chém lại ko?

hdbladies

Banned

Cái đó người ta gọi là Thà Huy Hoàng Một Lúc Rồi Vụt Tắt ... Còn Hơn Le Lói Suốt Trăm Năm đó mà ...
Thằng cha đó đang đánh nhau bị LINHMOITOANH vô chém gió dễ sợ quá làm "hắn" phân tâm bị bắn 2 mũi nên mới hét THẰNG NÀO VỪA CHÉM GIÓ ???

bnhhl

Well-Known Member

Chú mi muốn ăn phở chi? Bò hay Gà, khẩu vị của tui răng giống chú đươc, lỡ tui thích mà chú ko thích thì làm răng? Bởi thế cho chú ăn cả Bò lẫn Gà luôn, để lần sau mà biếtB-)B-)B-)

Tui dễ nuôi lém. Vãi lại ở một mình nên ăn uống cực khổ cơm bụi wen roài. Now mà được bác cho ăn phở thì sẻ cảm tạ vô cùng

Bên trên