(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Sao thế bác? Hạng nặng ah bác? Có YH ko bác?

Hạng thì bác có thể gu gồ, em không cần giới thiệu, chỉ có giai thoại: Ngày xưa, thi sĩ Tản Đà trong một lần ghé chân đất An Nhơn được thưởng thức rượu Bàu Đá đã thốt lên: “Bàu Đá đệ nhị danh tửu”. Đệ nhất các bác biết rồi.
Em không dùng yahoo, chỉ skype thôi vì toàn take care khách hàng bằng skype nên 8 trên đó luôn.\:D/

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Hạng thì bác có thể gu gồ, em không cần giới thiệu, chỉ có giai thoại: Ngày xưa, thi sĩ Tản Đà trong một lần ghé chân đất An Nhơn được thưởng thức rượu Bàu Đá đã thốt lên: “Bàu Đá đệ nhị danh tửu”. Đệ nhất các bác biết rồi.
Em không dùng yahoo, chỉ skype thôi vì toàn take care khách hàng bằng skype nên 8 trên đó luôn.\:D/

Để em theo bác vầy...

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Buổi chiều có vẻ trầm lắng nhỉ :D các cao thủ chém gió về nhà luyện pháp hết rồi à ;))

ghost0bk

Well-Known Member

$-) $$$ đã về.PP dạo này tính đô tăng tỉ giá tí.Có lẽ đã đến lúc vĩnh biệt PTU.Kiếm chả đc là bao!

bác Miu_HDNinhBinh ở Ninh Bình à?Admin bên 4r mình quên NB đó.Có gì bác sang chơi=>VietForum.Vn!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

$-) $$$ đã về.PP dạo này tính đô tăng tỉ giá tí.Có lẽ đã đến lúc vĩnh biệt PTU.Kiếm chả đc là bao!

bác Miu_HDNinhBinh ở Ninh Bình à?Admin bên 4r mình quên NB đó.Có gì bác sang chơi=>VietForum.Vn!

Mời mỗi bác Miu thui hử bác?

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Nhất trí thành @ Làm thịt con chó, Miu qua liền à :D

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Bác thông cảm dạo này đang có mưu đồ làm uploader nên hơi bận tí =))

Vote cho lão vụ này @ Miu đang làm dở thì Mấy cha zở hơi bày đặt - Bây giờ oải rồi !

Tre già măng mọc : Gắng mọc cho cao cho thẳng nhé !

---------- Post added 01-11-2012 at 05:54:02 PM ----------

Mời mỗi bác Miu thui hử bác?

Về thôi các mợ @ Vừa đáp về HÀ Nội hí hí - Đi làm chầu bia về ngủ cho mát !

minhvu10108040

Well-Known Member

chào các Bácbuổi tối....1 ngày rả rời...:(

Bên trên