(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

để ngày nào đẹp trời off cho nó thuận tiện các bác nhỉ, mưa to gió lớn thế này ra đường nản quá

Chú ni lại bùi lan nữa rồi, để xem tình hình như thế nào mình se alo cho từng anh em:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

gacon1993

Member

uk! ak bác nào bik kiếm driver âm thanh cho con dell 1011 cũ rích ko! thằng bạn em cài lại mà ko có driver!

satan85

Well-Known Member

Ở Huế lụt rồi hã, mới đó mà đã lụt đúng là Huế

satan85

Well-Known Member

uk! ak bác nào bik kiếm driver âm thanh cho con dell 1011 cũ rích ko! thằng bạn em cài lại mà ko có driver!

Chú dùng gost để gost lại nó sẽ tự nhận âm thanh, chú lữa cái bộ gost nào chuẩn tí.
có gì thắc mắc chu đem cái máy của chú lên quán của anh chắc chắn sẽ có người làm được cho chú, quán anh toàn chuyên gia máy tính nên chú yên tâm.
lên nhờ là được tại anh không ở HUẾ, chú cứ lên thấy ông nào ở noi thu ngân thì điều giải quyết được hết cho chú, ông nào cũng được hết ở khu tính tiền khoảng 3 hay 4 ông gì đó

kenzhin88

Ui, bác satan tuyển toàn nhân viên đa zi năng

satan85

Well-Known Member

Ui, bác satan tuyển toàn nhân viên đa zi năng

không phải nhân viên đâu.
ở quầy thu ngân mà nhân viên biết làm thì chêt liền, ở đó toàn máy móc và áp dụng kĩ thuật hết, nên ở khu tính tiền toàn là dân tin học hết, chứ ai lơ tơ mơ vào là chạy mất dép.
ở đó toàn mấy ông anh đén chơi, dạy tin học hoạc chuyên đi sửa chữa liên quan đến tin học hết, nên mấy vụ này các bác cứ yên tâm

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

không phải nhân viên đâu.
ở quầy thu ngân mà nhân viên biết làm thì chêt liền, ở đó toàn máy móc và áp dụng kĩ thuật hết, nên ở khu tính tiền toàn là dân tin học hết, chứ ai lơ tơ mơ vào là chạy mất dép.
ở đó toàn mấy ông anh đén chơi, dạy tin học hoạc chuyên đi sửa chữa liên quan đến tin học hết, nên mấy vụ này các bác cứ yên tâm

Kiểu ni chắc là phải gắn thêm cái mác ở ngoài nưa: cafe HD media - Bệnh viện máy tính nữa, khi đó dân Huế ùn ùn kéo tới, vừa uống cafe ngồi xem phim, xem xong uống xong máy tính sửa vừa xong kakkakka, tính tiền cả cafe với tiền sửa máy tính một lần. Cái ni nghe hay nì, giống như uống cafe mà có cả dịch vụ rữa xe rứa đó>:D<>:D<>:D<>:D<

chaienHD

Member

Kiểu ni chắc là phải gắn thêm cái mác ở ngoài nưa: cafe HD media - Bệnh viện máy tính nữa, khi đó dân Huế ùn ùn kéo tới, vừa uống cafe ngồi xem phim, xem xong uống xong máy tính sửa vừa xong kakkakka, tính tiền cả cafe với tiền sửa máy tính một lần. Cái ni nghe hay nì, giống như uống cafe mà có cả dịch vụ rữa xe rứa đó>:D<>:D<>:D<>:D<

Được rứa chắc chắn làm cái tầng hầm đựng tiền quá:)):)):))

hdbladies

Banned

Nhân viên anh Tín ham vui òm, thấy mở phim mà chưa có khách là chạy vô ngồi coi luôn ...

Bên trên