KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Chúc cả nhà buổi tối đầu tuần làm được nhiều việc nhớn cuối tuần đc nhận phiếu bé ngoan :))
Có mỗi việc lớn nhất là CHẾ TẠO RA CON NGƯỜI thì đã làm xong nhiệm vụ rồi. giờ chỉ còn tính chuyện trả bài cho đúng hẹn mà thôi. Cứ làm túi nước gạo để đầu giường là yên tâm. Việc lớn nhất ở đời là mang sự sung sướng đến cho nhiều người khác. Nhưng mình mang sự sung sướng đến cho người ta thì bị VI PHẠM PHÁP LUẬT. Hãi...

mtv08

Well-Known Member

Báo cáo Bác '' Mùa thu vàng tháng tám'' Em đã ra Bác Thọ Khóa ở Trần Hưng Đạo tp Hải Dương làm được chìa khóa rồi. Anh em nào muốn có thì gặp em, em share cho Free .
Cám ơn sự chia sẻ này, nhưng mà có chìa rồi thì làm cái gì đây. À mà bạn nên giấu địa chỉ này đừng chia sẻ nữa nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Báo cáo Bác '' Mùa thu vàng tháng tám'' Em đã ra Bác Thọ Khóa ở Trần Hưng Đạo tp Hải Dương làm được chìa khóa rồi. Anh em nào muốn có thì gặp em, em share cho Free .

Còn đây là hình của em nó :

Báo cáo với Bác là: Bác Thọ Khóa đã về thế giới âm ty rồi, chỉ còn đàn em của Bác Thọ Khóa thôi. Anh cứ dùng thôi miên vào chỗ ấy một lúc là khóa tự mở

NCMINHHD

Well-Known Member

Báo cáo với Bác là: Bác Thọ Khóa đã về thế giới âm ty rồi, chỉ còn đàn em của Bác Thọ Khóa thôi. Anh cứ dùng thôi miên vào chỗ ấy một lúc là khóa tự mở

Vâng em biết rồi nhưng mà biển quảng cáo thương hiệu vẫn là "Thọ Khóa" mà Bác ( cái này gọi là danh bất hư truyền mà)
Ps : Nếu thôi miên không được, còn cách nữa là bấm vào hai nút điều khiển ở phía trên là nó cũng tự động mở luôn.:-bd

HDCP

Super Moderators

Ghé đây thăm các bác Hải dương một chút rồi em lại về :D

HDCP

Super Moderators

Nhà thơ HDCP tặng anh em năm mới bài thơ gì đó đi, nhớ người anh em quá cơ. An ở Cẩm Phả hay Hạ Long vậy???

Thơ em không biết làm đâu bác ạ :D Vào chữ ký của em mà xem tuần trăng mật của vợ chồng em này :))
Em ở Cẩm Phả bác ạ.

Cái chữ C và P là địa chỉ đấy bác! Lão Chí phèo nhà ở Cẩm Phả, biệt danh CP và cũng thích CP! :))

Cầm đèn....

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thơ em không biết làm đâu bác ạ :D Vào chữ ký của em mà xem tuần trăng mật của vợ chồng em này :))
Em ở Cẩm Phả bác ạ.

Cầm đèn....

Mình có Bác ruột ở Cẩm Phả, nhất định sẽ ra thăm nhà HDCP nếu có dịp...

mrthuy134

Ðề: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Thấy em HiMedia 900B hot quá lên chiều nay em đã mua được 1 em chân dài này. Có gì em sẽ review cho các bác sau. Không biết ở HD hải dương mình có ai dùng em này chưa? Anh em sẽ chia sẻ kinh nghiệm nhé

tuanth

Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD-HD

Các bác biết chỗ nào sửa amli KOK Jaguar PA 506N uy tín ở Hải Dương không?
Cảm ơn các bác nhiều.

cafemau

Active Member
Nhờ các pác vào chém nhẹ cái nhé ..

Tình hình là hôm về nhà chơi đã kỷ niệm anh bạn Lâm Hà em O!Playe mất rùi sang đây đang phải tìm 1 em mới để mời em ấy về nhà ... Theo CFM thì đã và đang định chọn em này :
ASUSTeK Computer Inc. - Multimedia- ASUS O!Play TV Pro
các pác vào chém nhẹ cho cái xem em này có được không nếu thấy ok thì em sẽ nạp em này ngay về còn chơi Film 3D mới được bạn Huy ( Huy Hoàng 16 Phạm Hồng Thái ) chia sẻ cho 1 ít để thưởng thức ...

Bên trên