Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

H 9999

Active Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

em vừa xuống tay hôm qua rước mấy em về chơi CD và SACD ! có bác nào có nhu cầu mấy em YAMAHA RX A 2010 9.2 220 W/1 KÊNH CHO 4 ÔM VÀ 140 W / 1 KÊNH CHO 8 ÔM ! VÀ YAMAHA BD 671 S 3D ! HÀNG MỚI MUA EM CŨNG ÍT DÙNG CHƯA XƯỚC SÁT GÌ...BẢO HÀNH CÒN GẦN 2 NĂM.... CHẤT THÌ K PHẢI GIỚI THIỆU NHIỀU ! EM ĐANG CÓ NHU CẦU NÂNG CẤP HẾT LÊN MARANTZ...GIỜ RƯỚC VỀ ĐỂ CHẬT NHÀ BỘ YAMAHA VẪN MỚI CÓNG MUA ĐC VÀI THÁNG DÙNG ÍT...EM ĐI CÔNG TÁC SUỐT ! ĐÂY LÀ VÀI NÉT VỀ MẤY EM

Chỉnh sửa lần cuối:

tiendat

Active Member

Đẹp và chất, vote cho bác chủ!
Mở to thì không biết mấy chú cá vàng kia có cảm thấy yên ổn không nhỉ?

trungtnhp

Member

Khiếp, nhìn đống đồ chơi mà em chạnh lòng. Nghĩ cứ thấy tủi thân :((

bobby_lee

Member

Bác xé lẻ, cắt vụn ra anh em khênh cho dễ!

duytuanhp

Member

Nhìn hệ thống của bác chủ nhà thấy chắc bác cũng đã loanh quanh, ngược xuôi rất nhiều, hi...
Nếu không phiền, bác cho ae xin địa chỉ, muốn có dịp qua giao lưu nghe thử phối ghép bộ Marantz vì em cũng đang ngắm nghía dòng này, thanks!

Nhìn hệ thống của bác chủ nhà thấy chắc bác cũng đã loanh quanh, ngược xuôi rất nhiều, hi...
Nếu không phiền, bác cho ae xin địa chỉ, muốn có dịp qua giao lưu nghe thử phối ghép bộ Marantz vì em cũng đang ngắm nghía dòng này, thanks!
Địa chỉ là Germany bác ơi :)) . Bác H 9999 cho em hỏi rổ giá con Yamaha RX A2010 như nào vậy bác .

H 9999

Active Member

Địa chỉ là Germany bác ơi :)) . Bác H 9999 cho em hỏi rổ giá con Yamaha RX A2010 như nào vậy bác .

chơi thì chơi cả 2 thớt cho nó đồng bộ chứ chơi 1 cái ak ? hihhihi ! còn bảo hành gần 2 năm bác ak ! hàng như mới tinh k xước sát gì cả...thùng và các thứ còn nguyên...hóa đơn gốc ! cả 2 thứ em mua suýt 2 ngàn eu có hóa đơn gốc và địa chỉ cũng như điên thoai của hãng nhé !k tin hỏi nó trả lời chúng nó nói tiếng anh + đức ! giờ em lấy 1100 euro thôi ! cả âm ly và đầu 3 D ! coi như rẻ hơn với hóa đơn gốc là gần 50 % còn gì...hàng em mới mua đc vài tháng....vấn đề a e mua hay k k quan trọng...thích lên em để đó vẫn có thể rinh luôn em PRE - AMP marantz cho đồng bộ ! còn a e chơi ở đây còn gặp nhau nhiều k phải lừa đảo hay chém gió gì nhé các bác !

H 9999

Active Member

em đang ở Đức bác ! bác có gần đây ko em mời bác tới chơi giao lưu a e !
Em thích cây guitar của bác ấy.
cây ấy tây ban nha đó bác..nghe âm cũng khá chuẩn !
Bác xé lẻ, cắt vụn ra anh em khênh cho dễ!
xé làm sao hở bác em vẫn chửa biết hiihihi
Đẹp và chất, vote cho bác chủ!
Mở to thì không biết mấy chú cá vàng kia có cảm thấy yên ổn không nhỉ?
cám ơn bác ! đúng là mở to thì riêng bộ YAMAHA RX A 2010 thì nó đã là kinh khủng rồi đấy...cánh tủ kêu phè phè đấy bác....9.2 với tổng cộng 13 dàn loa ! con yamaha 140 w 1 kênh 8 ôm và 220 w 1 kênh 4 ôm...còn 2 quả SUB kia nó đập thì cũng ra trò đấy...max 700 w 1 quả thôi nhưng đập ra trò lắm đấy ! nhưng cũng ko lo vì cái bể cá kính nó dầy và là kính chịu lực dầy những 1.2 cm cơ đấy bác ak...bể 1 ngàn lít nước , dài 2 mét thì phải kính như thế nó mới chịu đc áp lực ! mở to thì cá cũng chả sao cả ! e thấy chúng bình thường...chỉ có đúng lúc khoảng thời gian cho ăn đấy k mở nhạc mà chỉ cần em đứng gần bể là chúng nó xếp hàng cả to cả bé hơn 2 trăm con cá ! nó đẻ ra nhiều lắm...núp hết trong hang hốc chùa chiền kia kìa.... giờ ăn nó chạy ra đông lắm ! ak.mà em k nuôi cá VÀNG đâu...vì cá vàng k thuộc dạng cá khỏe...em nuoi toàn la hán đầu gù với tai tượng , cá vẹt , thần tiên....v....v..

chơi thì chơi cả 2 thớt cho nó đồng bộ chứ chơi 1 cái ak ? hihhihi ! còn bảo hành gần 2 năm bác ak ! hàng như mới tinh k xước sát gì cả...thùng và các thứ còn nguyên...hóa đơn gốc ! cả 2 thứ em mua suýt 2 ngàn eu có hóa đơn gốc và địa chỉ cũng như điên thoai của hãng nhé !k tin hỏi nó trả lời chúng nó nói tiếng anh + đức ! giờ em lấy 1100 euro thôi ! cả âm ly và đầu 3 D ! coi như rẻ hơn với hóa đơn gốc là gần 50 % còn gì...hàng em mới mua đc vài tháng....vấn đề a e mua hay k k quan trọng...thích lên em để đó vẫn có thể rinh luôn em PRE - AMP marantz cho đồng bộ ! còn a e chơi ở đây còn gặp nhau nhiều k phải lừa đảo hay chém gió gì nhé các bác !
Giá đẹp quá bác ơi , em cứ hỏi tham khảo như vậy để anh em ai lựa dc thì lựa . Tiếc là đợt này em đang ưu tiên món khác hơn là amly , tiếc hơn nữa là bác tận phương xa ko ở đây để anh em dc giao lưu với nhau nhiều hơn .

H 9999

Active Member

thôi em thay đổi quyết định k bán mua gì nữa ! cứ để đó...thích em sẽ mua thêm ! bán mua chả đc bao nhiêu xong có khi mất công và nhiều khi mang tiếng !

chucuoihp

Member

Dạo này nhu cầu xem film đêm cao quá mà không dám bật tiếng, bác nào có tai nghe 5.1 nào ngon ngon giứoi thiệu em nhé

calcifer

Active Member

Em có cái máy chơi games Xbox 360 mầu trắng, còn rất mới, chơi ngon đĩa copy loại 2 xịch/cái.
Có thêm hdd 20G để cài games và 1 tay không dây trắng trẻo xinh gái.

Năm nay bận không có thời gian chơi. Bác nào có nhu cầu ới em, hoặc đổi đồ gì hay cũng được.

long_hh

Em có cái máy chơi games Xbox 360 mầu trắng, còn rất mới, chơi ngon đĩa copy loại 2 xịch/cái.
Có thêm hdd 20G để cài games và 1 tay không dây trắng trẻo xinh gái.

Năm nay bận không có thời gian chơi. Bác nào có nhu cầu ới em, hoặc đổi đồ gì hay cũng được.

Con này giờ giá cả theea nào để mjnhf quất luôn

TBIZ

Well-Known Member
E cần thanh lý 1 đầu Dune Base 3.0 và cần mua 1 case HTPC, bác nào có nhu cầu thì PM e nhá,

vuchaulong

Active Member

Không biết có vừa miếng không? Ruột gan không có gì ngoài Main EP45 và Chip 7500

TBIZ

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Bác cho em số qui đổi thành Tấn Dũng Ngân Lượng nhé

Em mua năm 2011 ở Hoàng Cường giá 6,2 tr, giờ e cho nó đi với 4,7 TDNL bác ợ.

Máy em ít dùng, còn box, khiển, ni lông còn dán nguyên ở mặt LCD, tổng quan khoảng 98% hàng mới.

Bên trên