Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

manhthang

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Bác bán bao tiền thế

Chú hỏi thế là không phải rồi. Bác VCL đã trả 6 củ 1/2, giờ chú trả bao nhiêu thì đưa phần chênh lệch cho bác VCL, rồi mang 6 củ 1/2 đến gặp chú Hàng Hơi Nhỏ mà vác về :))

HHN

Active Member

Chú hỏi thế là không phải rồi. Bác VCL đã trả 6 củ 1/2, giờ chú trả bao nhiêu thì đưa phần chênh lệch cho bác VCL, rồi mang 6 củ 1/2 đến gặp chú Hàng Hơi Nhỏ mà vác về :))

Bác MT cứ thích ném đá em thế nhở ????

bobby_lee

Member
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Thực ra là em được tặng con 40D bác ạ, nên cho em này đi :D, không biết là xài em nào sướng hơn nhở ???

Theo anh thì chú nên dùng cả 2, anh đang dùng 2 con Nikon, con D50 lắp ống 19mm, con D60 lắp ống 20mm, khi đi chụp đỡ phải thay ống :-j

HHN

Active Member

Theo anh thì chú nên dùng cả 2, anh đang dùng 2 con Nikon, con D50 lắp ống 19mm, con D60 lắp ống 20mm, khi đi chụp đỡ phải thay ống :-j
Bác xài sang quá ạ, em thì nghĩ khác, mình thì hay tay hai súng, anh em thì không súng nào, cứ nháo nhào đi mượn, nên em mới để lại cho bác nào cần, tránh tình trạng "Thằng 2 bầu sữa, thằng không bầu nào :D "

Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Anh em ai có con card sound nào như SB0460 hay Prodigy nào để e 1 con nào :)

bobby_lee

Member

Anh em ai có con card sound nào như SB0460 hay Prodigy nào để e 1 con nào :)

Có đây:

phuongvthp

Nhà em có con LCD LG 32" mua từ năm 2009 bị nước đổ vào và bị hỏng mất 1/3 màn hình. Kỹ thuật bảo hành đến phán là thay tấm LCD và mất 3 củ bảo hành 6 tháng.
Chỗ anh em nào có (hoặc biết) con LCD hư hỏng nào còn dùng đc màn hình kích thước tương tự thì ới em mua về thay cái nhé, thời buổi lạm phát ko có $ mua cái mới!
Hình em nó đây:
[/url][/IMG]

dragonlee

Well-Known Member

Thế kia xem phim HD là mất phụ đề rồi :D

nmcgroup

Well-Known Member

N.O.1 ~ 28 Văn Cao - Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng.

Các bác có loại HDD nào 2TB hàng New giá tốt không?>

thks

audiohp

Em có cặp cột B&W 602.5 S3 muốn giao lưu. Bác nào dùng nghe nhạc phòng 20m2 hoặc làm surround thì ới em nhé. HP: 0936 625 069. Tks rất nhiều ạh.

Em có cặp cột B&W 602.5 S3 muốn giao lưu. Bác nào dùng nghe nhạc phòng 20m2 hoặc làm surround thì ới em nhé. HP: 0936 625 069. Tks rất nhiều ạh.
giá bao nhiêu bác nói khe khẽ để em xoay sở xem có chịu được nỗi khổ mà bác chủ đã chán không nhé........\

hvcong

Member

Anh em nào có con sound nghe nhạc chuyên dụng (như mấy con onkyo se 200 chẳng hạn) chán ko dùng thì show hàng cho em nhé.

Bên trên