Khui thùng Dynaudio Xeo 5: Ấn tượng tuyệt vời với cặp loa Hi-end không dây đầu tiên của DYNAUDIO

Ðề: Khui thùng Dynaudio Xeo 5: Ấn tượng tuyệt vời với cặp loa Hi-end không dây đầu tiên của DYNAUDIO

"thật sự các e đã làm cho chị cảm thấy rất hạnh phúc! giây phút này thật là khó khăn với chị khi phải chọn ai đó.....không dây và có dây ah!" thế là đến phút quảng cáo! hi

Lúc nào rảnh qua anh nghe Xeo 5 thi đấu với X36 em nhé :D

trungphong3003

Ðề: Khui thùng Dynaudio Xeo 5: Ấn tượng tuyệt vời với cặp loa Hi-end không dây đầu tiên của DYNAUDIO

không đây tưởng đâu đã thật nhưng ko ngờ lai cần đây nguồn tính ra cũng thành có dây
nhưng bộ loa này đẹp thiệt

toansong

Anh ủng hộ chú nhiệt liệt :D

thực sự 8200 càng nghe càng nghiền anh ah, có cái chất riêng của hàng Âu. kết hợp với DYN đúng là như Chí phèo với Thị nở ấy. he

thực sự 8200 càng nghe càng nghiền anh ah, có cái chất riêng của hàng Âu. kết hợp với DYN đúng là như Chí phèo với Thị nở ấy. he

Tình hình là anh mới ghép thử Simaudio Moon 600i với X36, có lẽ phải xem xét lại vấn đề công thức Plinius + Dyn em ơi :D

Sau triển lãm nghe nhìn hồi đầu tháng tại Hà Nội, số lượng anh em chơi DYN XEO tại HN mình thấy cũng có nhiều nên các bác đã chơi qua dòng loa này cho topic ý kiến nhỉ :D

boyervn

Ðề: Khui thùng Dynaudio Xeo 5: Ấn tượng tuyệt vời với cặp loa Hi-end không dây đ

còm của bác giống như chữ ký của bác :D

mình thực sự không thích lắm cái công nghệ không dây ... nhưng bây giờ nó đã phát triển nhiều ... hy vọng mang lại chất lượng và trải nghiệm mới :D

em không biết mọi người cảm thấy thế nào, chứ em thấy cái dụ mà tín hiệu analog người ta đang ngon lành như vậy, tự dưng chuyển hết qua digital, mã hóa bắn hết ra không khí rồi thu lại rồi lại chuyển qua analog lại... có vẻ hơi phức tạp.

Nếu mà việc dùng 2 sợi dây loa nối giữa amp và loa còn khiến mấy người chơi audio chê lên chê xuống, thì cái dụ không dây này ... chắc phải kếm thêm tài liệu đọc qua quá

ninoninaxx

Well-Known Member

77tr7 . con này ko dây lỡ em muốn cho loa cải thiện dãi bass thì sao nhỉ, có dậm thêm đường muối gì vào được ko hay em nó chỉ theo cái baren của hãng thôi

bác nào máu Dyn e để lại cho cặp Focus 220Mkii.

Mời các bác xem Phóng sự về loa Dynaudio Xeo mới phát trên VTC1, VTC2 và HD1 VTC dịp Tết vừa rồi:

[video=youtube;IYU0OQDD12Y]http://www.youtube.com/watch?v=IYU0OQDD12Y&feature=youtu.be[/video]

cocsku

Re: Ðề: Khui thùng Dynaudio Xeo 5: Ấn tượng tuyệt vời với cặp loa Hi-end không dây đầu tiên của DYNAUDIO

77tr7 . con này ko dây lỡ em muốn cho loa cải thiện dãi bass thì sao nhỉ, có dậm thêm đường muối gì vào được ko hay em nó chỉ theo cái baren của hãng thôi

Đã chơi hàng tích hợp thì không nên dặm gì cả.

Bên trên