Kiểm tra xem đầu óc mấy bác HDHP nhà ta thế nào :D

please_helpme

Active Member
Ðề: Kiểm tra xem đầu óc mấy bác HDHP nhà ta thế nào :D

Các nhà nghiên cứu sau 1 thời gian đã phát hiện ra là trẻ con ko nhìn thấy hình của đôi tình nhân trong bức hình trên vì đầu óc của chúng còn trong sáng, chưa biết chuyện này... hay nói cách khác là trong bộ nhớ của chúng chưa xuất hiện cảnh tượng này, cho nên chúng chỉ nhìn thấy những con cá heo (9 con)
Kết luận:
- Nếu bác nào nhìn thấy cá heo, là đầu óc còn trong sáng, đồng nghĩa với việc bác vẫn là trẻ con :)):)):)) :-bd:-bd
- Bác nào nhìn thấy đôi trai gái thì .........8->:">>:):-j

Em không biết các Đại Ca trong sáng cỡ nào
Em thì thấy toàn Con Heo chứ chẳng thấy Cá Heo

manhdung20

ơ em nhìn vào thấy ngay đôi heo tài - heo sắc ah :))

manhdung20

vẫn chậm tiến độ so với các bé 9x bây giờ đấy ợ :))

bkpro_54

Member

Em k ở HP cũng vào đây bon chen tí. Em thấy 1 đôi tình nhân và 8 con cá heo:)). (k biết 1 con đi đâu rồi)

ilundb

Member

Các nhà nghiên cứu sau 1 thời gian đã phát hiện ra là trẻ con ko nhìn thấy hình của đôi tình nhân trong bức hình trên vì đầu óc của chúng còn trong sáng , chưa biết chuyện này ... hay nói cách khác là trong bộ nhớ của chúng chưa xuất hiện cảnh tượng này, cho nên chúng chỉ nhìn thấy những con cá heo (9 con)
Kết luận:
- Nếu bác nào nhìn thấy cá heo, là đầu óc còn trong sáng, đồng nghĩa với việc bác vẫn là trẻ con :)):)):)) :-bd:-bd
- Bác nào nhìn thấy đôi trai gái thì .........8->:">>:):-j

Em mà nhìn thấy cá heo chết liền

H

HD Hà Nội

Guest

Em mà nhìn thấy cá heo chết liền

Em cũng giống như bác đó, không thấy 1 con cá heo nào luôn, hay đầu óc mềnh....quá đen tối nhỉ X_X

manhdung20

Đập vào mắt là cái bình rượu và đôi heo chứ chả mấy ai để ý lòi cả mắt ra mới thấy 9 con cá heo :))

HHN

Active Member

Đập vào mắt là cái bình rượu và đôi heo chứ chả mấy ai để ý lòi cả mắt ra mới thấy 9 con cá heo :))

Thế thì mới nói là đưa cho trẻ con nó coi thì nó nhìn thấy cá heo ngay, vì trong đầu chúng chưa có xuất hiện những cảnh/hình ảnh như vậy, còn các bác thì :-":-":-"

P/S: Bác nào không tin thì in hình này ra mang về cho con hoặc cháu coi thử coi chúng thấy gì, khuyến cáo chỉ cho trẻ dưới 5 tuổi coi thôi :D vì lớn hơn sợ chúng lại bảo cháu thấy ... chú ôm ....cô =))

manhdung20

khuyến cáo với các bé từ lớp 1 trở lên ko nên xem hình này hả bác :))

Bên trên